Hướng dẫn kiếm tiền (3 in 1)

theo e nghĩ thì bán chiến củng đc ! mà h chơi thế giống boot traffic sợ google nó trảm thì uổng công phát triển
Bán chiến là sao b ? nửa thế này nửa thế kia á ! mình nghe mấy ông SEO nói nếu site đang có top mà dùng tool boot là rớt top ngay

Bán chiến là sao b ? nửa thế này nửa thế kia á ! mình nghe mấy ông SEO nói nếu site đang có top mà dùng tool boot là rớt top ngay
gõ sai chính tả :D ! ý mình là bác chiến cùng đc ! nhưng nếu bác boot thì đồng nghĩa với site real traffic rớt hạng từ khóa ! tuy rank alexa các thứ tăng nhưng ko ổn cho SEO lắm mất khách :D

BidVertiser trang này thấy bảo cũng khoai lắm mà theard, theard chiến nó có proof chưa vậy
Đây bác. Nhưng đó là tháng 12 thì e bỏ. Cuối tháng này e được pay tiếp e sẽ up.

Attachments

43.2 KB · Views: 84
. Để vài bữa nghỉ lễ e ngâm cứu bác cho e cái yahoo vs. ;)
congtu_dk94 bác .

Vụ này thử rồi, hông ăn thua lắm
Em edit lại bài rồi bác. E hướng dẫn coi như là để tạo luôn 1 cái blog hoàn chỉnh mà :D để người dùng tìm thấy blog nữa :D và vừa fake để kiếm $ :D

Bác thớt cho hỏi 1 IP mình nên views bao nhiêu lần...?
5 net trên add vào 1 blog đc k hay chỉ 1?

Hóngprooof của theart !
Mà nếu site có visit thực mà cài IP VPN thì có bị sao ko bro ?
Không sai cả đâu bác. Site bác có visit thực , bác fake IP VPN rồi cứ dùng google tìm từ khóa đến trang của bác. Nó tính đó là 1 visit thật. Hiện tại e vẫn đang làm kiểu đó. Nhưng nhớ là xong xuôi phải xóa cookie nhé.

Bác thớt cho hỏi 1 IP mình nên views bao nhiêu lần...?
5 net trên add vào 1 blog đc k hay chỉ 1?
1 IP bác view 6-7 lần thôi nhé. 5 site kia bác cho vào 1 blog cũng được.

Trong 5 site đó có 3 site đặt pop.
Thì popads bác để số lần nhảy IP là 1-2 lần thôi.: Code của nó ở dòng này _pop.push(['popundersPerIP', 2]);
Popcash thì nó tự động cho phép 1 IP nhảy 1. Còn thằng Adf thì nhảy liên tục.

quoánh dấu,,,,

gõ sai chính tả :D ! ý mình là bác chiến cùng đc ! nhưng nếu bác boot thì đồng nghĩa với site real traffic rớt hạng từ khóa ! tuy rank alexa các thứ tăng nhưng ko ổn cho SEO lắm mất khách :D

Nếu dùng jingling hay boot thì dễ bị ăn trảm. Trước e từng bị 1 phát rồi :D.
Ví dụ site của bác ít người biết đến mà toàn thấy traffic trực tiếp. Tức là gõ địa chỉ thẳng trình duyệt luôn => Nó sẽ nghi ngờ là boot

Còn fake IP thì bác thông qua gu gồ để tìm kiếm , thì sẽ coi như đó là 1 người dùng tìm đến trang.

P/s: Theo e đoán thì thế không biết đúng k :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week

Back