• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hướng dẫn kiếm tiền (3 in 1)

quá bổ ích

Hôm nay rảnh rỗi :D điểm danh các bác nào chiến Popads. Popcash và Bidvertiser :D. 3 loại này dễ chiến nhất. Bác nào đang chiến loai thì reply coi :D.
Popads với Bid thì đang chờ accept bác ơi :(
Đang chiến máy cái adf, cliksor với popcash
Mà bác ơi đăng ký thì đăng ký tk pub hay adv vậy.
Với lại chèn banner của bidvertié theo như bác nói ở #1 thì chèn như thế nào :D

Popads với Bid thì đang chờ accept bác ơi :(
Đang chiến máy cái adf, cliksor với popcash
Mà bác ơi đăng ký thì đăng ký tk pub hay adv vậy.
Với lại chèn banner của bidvertié theo như bác nói ở #1 thì chèn như thế nào :D

Popads thì chờ accpect. Bid thì cần gì bác :D đky và add site vào chiến luôn. Mà đky phần pub nhé. Khi bác login pub vào thì chọn add site , và get code treo banner thôi

Mình đang chiến 4 em: Posads; Bidvertiser; Tak.ru và clicksor. Bạn có thể xem tại đây:

http://pvzmmo.blogspot.com

có gì góp ý với mình nha.

Site bác nhiều pop quá rồi. Bác chỉnh tắt pop ở Bidvertiser + clicksor đi.

đúng goy`..:D
Thế là ban là phải r :D. Mà bác đky có ref e k :D để e hóng :D

Tình hình là e vừa edit lại bài các bác à. Bỏ thằng Clicksor đi :D. Em thấy nó không hợp với các bác mới xây dựng :D. Vậy nên hãy bỏ banner của nó đi nhé các bác :D Thay vào đó là treo banner của Bid e thấy ngon ăn :D

Tình hình là e vừa edit lại bài các bác à. Bỏ thằng Clicksor đi :D. Em thấy nó không hợp với các bác mới xây dựng :D. Vậy nên hãy bỏ banner của nó đi nhé các bác :D Thay vào đó là treo banner của Bid e thấy ngon ăn :D
Sao thằng Inforlink e add code vao roi nhung ko thay cai qc no hien len bac. :D

Klq nhưng show cho mấy bác xem thu nhập thằng Bidvertiser và proof Popads của e :D

Máy bác cho em hỏi sau khi add domain vào blog thì có cần tạo lại code với add site lại theo đúng tên domain mới không ạ. :D

tưởng thằng bit nó k choi adult cơ mà nhỉ >.<

thằng Bid nó k cho 18+ nhé :D

Máy bác cho em hỏi sau khi add domain vào blog thì có cần tạo lại code với add site lại theo đúng tên domain mới không ạ. :D

hình như có bác à :D

@thd2015 cái link hình của bác , e chả thấy gì nhỉ , hay mạng của e k thấy @.@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,981
Latest member
letuanred
Back
Top Bottom