Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền 10$/ngày với Appbarts, site mới, points cao, có proof (only IOS)

CHú ý : hiện nay face IP qua US đang có app Pumatrac (app này vô đăng ký với email ) vô dùng thử ứng dụng khoảng 1 phút, thoát ra sẽ cộng 100 points, app Pet Rescue 180 points, app Pop Music game 36 points, app game of War 180 points nhé. Tải nhanh nào các bạn

Kha kha kha tiền đã về anh em ơi ! Sau 2 ngày chờ đợi mòn mỏi, tiền đã về như đã hẹn :D:D:D:Dchơi 2 mail khác nhau mỗi mail 5$ nhé , và sáng nay em nó đã pay, không biết các bác làm sao chứ e cảm thấy thật sung sướng, khakha kha

Má nó mất dạy. Redeem 10$ éo thấy đâu. Thử 2.5$ cái vào liền. Tụi này sắp tàn lần 2

Đã ref cho bạn. Bạn cho mình xin bí kiếp nhé :)
dm tiền của mjh 10$ 2 ngày vẫn mất tích
Sáng nay chả hiểu sao, làm mà point nó cứ ko được cộng hoài @_@
Chú ý : Face IP qua US đang có vô số app mới : app zombies Doc 250 points (app này cộng poinst rất dễ chỉ cần vô khám cho bệnh nhân vài cái lấy đinh ra là cộng 250 points), app Hero Camelot 162 points (app này vô phải chơi khoảng 3 phút thoát ra sẽ cộng), app The Hobit 180 points rất ngon cũng vậy nhé, ap Big Win MLB Base ball 108 points.

Chú ý : Face IP qua UK đang có app ponits khủng 720 points Dragon Realms, mình vừa mới ăn xong, app này vô không cần đăng ký nhưng phải chơi khoảng 2 phút sẽ có phần Create Acoount đánh tên của bạn vào nhé, thoát ra sẽ cộng. app này points khủng 720 points gần 2,5$ nên các bạn chú ý làm cẩn thận.

Chú ý : Face IP qua US đang có vô số app mới : app zombies Doc 250 points (app này cộng poinst rất dễ chỉ cần vô khám cho bệnh nhân vài cái lấy đinh ra là cộng 250 points), app Hero Camelot 162 points (app này vô phải chơi khoảng 3 phút thoát ra sẽ cộng), app The Hobit 180 points rất ngon cũng vậy nhé, ap Big Win MLB Base ball 108 points.

Chú ý : Face IP qua UK đang có app ponits khủng 720 points Dragon Realms, mình vừa mới ăn xong, app này vô không cần đăng ký nhưng phải chơi khoảng 2 phút sẽ có phần Create Acoount đánh tên của bạn vào nhé, thoát ra sẽ cộng. app này points khủng 720 points gần 2,5$ nên các bạn chú ý làm cẩn thận.
Đã ăn 720 point...quá thơm...hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,849
171,901
Latest member
eurowindowtparks
Back
Top Bottom