Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền 10$/ngày với Appbarts, site mới, points cao, có proof (only IOS)

Đúng là thằng này pay ít nó trả, pay nhiều nó cho ăn scam. Pay 2,5$ 1 ngày sau là có proof.
Đành thôi vậy, chịu khó ăn ít cơm còn hơn nó cho ăn cam

Đúng là thằng này pay ít nó trả, pay nhiều nó cho ăn scam. Pay 2,5$ 1 ngày sau là có proof.
Đành thôi vậy, chịu khó ăn ít cơm còn hơn nó cho ăn cam
mỗi ngày bạn pay 2,5$, hoặc có ngày 5$, chơi 10 ngày là gần 50$ rồi, béo thơm quá còn đòi gì nữa, chứ minh chơi thằng photorewards hay tapbooty thấy thu nhập đâu bằng thằng này đâu?

face IP sang Hồng Kong hoặc Singarpor sẽ có app 400 point nhé. Nhớ đăng ký và làm đúng quy trình sẽ cộng

mỗi ngày bạn pay 2,5$, hoặc có ngày 5$, chơi 10 ngày là gần 50$ rồi, béo thơm quá còn đòi gì nữa, chứ minh chơi thằng photorewards hay tapbooty thấy thu nhập đâu bằng thằng này đâu?
Pay 5$ 1pp 1 acc hay 1acc đc pay nhiều pp

Pay 5$ 1pp 1 acc hay 1acc đc pay nhiều pp
5$ cho một máy, 1 acc paypal nhé, một ngày. Nhưng mình khuyên nay pay 2 proof 2,5$ sẽ chắc ăn hơn là 1proof 5$.Vì mình đã bị nó cho ăn cam mất 7,5$ rồi đấy.

cho mình hỏi mình cũng có android nhưng khi mình cấu hình VPN (cái này VPN one click nó yêu cầu) thì cứ bị unsuccessful vậy ? Mình đã kiểm tra tất cả, Username và password đều đúng

cho mình hỏi mình cũng có android nhưng khi mình cấu hình VPN (cái này VPN one click nó yêu cầu) thì cứ bị unsuccessful vậy ? Mình đã kiểm tra tất cả, Username và password đều đúng
android khong chien duoc ban nhe, chi co tren IOS thoi

:) dạo này IOS nhiều app pay nhỉ

sáng này tải sao mà nó *** chịu cộng điểm... tải hơn 1k coin mà nó + cho 200 coins =.=

sáng này tải sao mà nó *** chịu cộng điểm... tải hơn 1k coin mà nó + cho 200 coins =.=
Không phải app nào bạn tải về là xong, có apps tải về chạy >30s mới cộng points, có apps thì phải hoàn thành tutorial hoặc register mới cộng points bạn nhé

nhấp vào toàn là sorry, app không thể tải lúc này, hãy quay lại sau. quá nhọ
fake IP sang UK Vào tab Apps nên kéo xuống dưới click vào "Want more? try other page 1" sẽ có rất nhiều app point cao cho bạn tải

thằng này đúng là để nhiều tiền là nó cho ăn cam ngay nên các bạn cứ chiến nhỏ lẻ thôi ah :)

Các bạn ơi giúp mình với ở APP LADYLUCKS phần đăng ký sao mình đăng ký giống hệt bạn ad, nó cứ báo cái The Promotion code sai hoài, điền NA hoặc NAAAAA đều bị cả hix chỉ giúp mình với

Nó hay báo lỗi : The promotion code you entered is no longer available

Các bạn ơi giúp mình với ở APP LADYLUCKS phần đăng ký sao mình đăng ký giống hệt bạn ad, nó cứ báo cái The Promotion code sai hoài, điền NA hoặc NAAAAA đều bị cả hix chỉ giúp mình với

Nó hay báo lỗi : The promotion code you entered is no longer available
Kỳ lạ nhỉ, sao mình đăng ký nó báo thành công và cộng points, phần postal code bạn thử điền số giống promotion code xem sao ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom