Tutorial Hướng dẫn chơi game Crypto Idle Miner kiếm Hora Token

Faucethub sắp list Hora token cùng với Tron, sau này sẽ có nhiều faucet tích hợp với Hora token. Có thể kiếm token qua faucethub song song với chơi game:oops:. Không biết là tin tốt hay tin xấu nhỉ:D.

Tỷ giá hôm nay tăng gấp đôi so với hôm trc, nhưng đơn mua không nhiều. Hy vọng sắp tới em nó sẽ tăng nhiều hơn nữa, và có nhiều người mua hơn:D

Silver, rồi Gold, rồi Diamond
Cấp Silver với Gold ít cạnh tranh. Còn từ Diamond trở lên khó giữ hạng 1:rolleyes:
P/s Có khi nào Tron và Hora token lên faucethub cùng lúc ko ta:oops:

Faucethub sắp list Hora token cùng với Tron, sau này sẽ có nhiều faucet tích hợp với Hora token. Có thể kiếm token qua faucethub song song với chơi game:oops:. Không biết là tin tốt hay tin xấu nhỉ:D.
View attachment 131765

Tỷ giá hôm nay tăng gấp đôi so với hôm trc, nhưng đơn mua không nhiều. Hy vọng sắp tới em nó sẽ tăng nhiều hơn nữa, và có nhiều người mua hơn:D

View attachment 131766

Silver, rồi Gold, rồi Diamond
Cấp Silver với Gold ít cạnh tranh. Còn từ Diamond trở lên khó giữ hạng 1:rolleyes:
P/s Có khi nào Tron và Hora token lên faucethub cùng lúc ko ta:oops:
Lên nữa rồi bác. Hy vọng e nó sẽ bay lên cao

Chủ thớt cho mình cái link thẳng tới chỗ mua bán hora đc ko. Mình tìm trên gg vào nó đen ko thấy gì hết. Thanks :p

Chơi lên level 3 nhập vào Promo code AJAY để claim 100 Hora nhé. Phần thưởng có hơi bèo, nhưng cũng share cho anh em biết:oops:
cái trail gold member 3 day nếu hết 3 ngày dùng thử thì huỷ ở đâu thế nhỉ bác
Trc giờ chỉ chơi Free member thôi, cái này hết 3 ngày chắc nó tự hủy thôi bạn
Chủ thớt cho mình cái link thẳng tới chỗ mua bán hora đc ko. Mình tìm trên gg vào nó đen ko thấy gì hết. Thanks :p
Bạn có thể search Google Play ứng dụng Tronwatch. Cài ứng dụng của Getty.io
https://tronwatch.market/trade/TNjt5fShPVJ4YpsLuU4THuBbg58g2bZoLk-TRX
Đặt mật khẩu cho ví
Sau đó vào biểu tượng hình quả địa cầu
Click vào search token, Add new token gì đó điền địa chỉ Contract của Hora
TNjt5fShPVJ4YpsLuU4THuBbg58g2bZoLk
Bạn sẽ thấy các đơn hàng giao dịch Hora/TRX. Hiện tại thì đơn bán nó tới 0,1 TRX/1 HORA lận. Giao dịch qua TRX nên bạn cần có TRX trước mới có thể mua HORA

P.s Trên PC thì mình chưa thử, nhưng nghĩ chắc cũng tương tự

Last edited:
Chơi lên level 3 nhập vào Promo code AJAY để claim 100 Hora nhé. Phần thưởng có hơi bèo, nhưng cũng share cho anh em biết:oops:

Bạn có thể search Google Play ứng dụng Tronwatch. Cài ứng dụng của Getty.io
https://tronwatch.market/trade/TNjt5fShPVJ4YpsLuU4THuBbg58g2bZoLk-TRX
Đặt mật khẩu cho ví
Sau đó vào biểu tượng hình quả địa cầu
Click vào search token, Add new token gì đó điền địa chỉ Contract của Hora
TNjt5fShPVJ4YpsLuU4THuBbg58g2bZoLk
Bạn sẽ thấy các đơn hàng giao dịch Hora/TRX. Hiện tại thì đơn bán nó tới 0,1 TRX/1 HORA lận. Giao dịch qua TRX nên bạn cần có TRX trước mới có thể mua HORA
View attachment 131768
P.s Trên PC thì mình chưa thử, nhưng nghĩ chắc cũng tương tự
Thanks bác :p bác có mua thử trên đó lần nào chưa và bác có trữ nó không :p em thấy bác từ các bài đầu claim btc mà ko theo h tiếc quá. H theo bác kèo này xem sao hihi:D:D

Thanks bác :p bác có mua thử trên đó lần nào chưa và bác có trữ nó không :p em thấy bác từ các bài đầu claim btc mà ko theo h tiếc quá. H theo bác kèo này xem sao hihi:D:D
Mình chưa thử do chưa có nhu cầu mua hay bán. Nhưng các mem khác vẫn đang giao dịch bình thường với nó:oops:.
Bạn có thể chơi free kiếm token mà. Chơi vài tuần sẽ có nhiều coin free thôi:oops:.
chủ thớt cho hỏi mua thêm thằng trader ở đâu thế
Bạn mở rương là có thôi:oops:. Rương làm nhiệm vụ máy cuối cùng có rất nhiều quà (rương 7 sao), luôn luôn có nhân vật vàng và tím. Nhiều lúc sẽ trúng trader hay thợ điện:oops:.
Ngoài ra phần quà đăng nhập ngày 15 và 30 có 2 hộp quà vip, mở ra rất nhiều đồ, có cả trader, rig manager và thợ điện:oops:

Tỷ giá $ với đồng này là bao nhiều vậy bác

cho mình hỏi là nên up lv máy lên trước hay tích tiền mua máy mới luôn khi nào max slot mới up lv ?

cái này xưởng đào coin thứ 2 hoạt động tách riêng với xưởng đầu tiên thế nó tác dụng gì nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom