Tutorial Hướng dẫn chơi game Crypto Idle Miner kiếm Hora Token

đây chỉ là trò chơi (game) mô phỏng đào coin thôi!! :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

đầu tiên vô chơi nó sẽ hướng dẫn, đại khái như: xây dàn máy đào coin (nhiệm vụ) có $ thì nâng cấp hay xây dàn mới (vòng tuần hoàn cứ như vậy)

mỗi tuần đứng top, sẽ được thưởng coin hora (đây là coin thực) :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

(1 eth = 1tr hay 10tr hora, nhớ hông rõ)
trc cũng từng 2-3 game dạng này. Nhưng nay mới thấy nó chia ra nhiều loại coin như vậy

Chưa có sàn chính thức, chỉ có sàn tạm do mem list thôi bạn. Giá hiện tại trên sàn tạm 400 Hora= 1 TRX. Admin nói sẽ sớm list sàn, hy vọng sẽ lên đc sàn ngon:oops:
https://tronwatch.market/trade/TNjt5fShPVJ4YpsLuU4THuBbg58g2bZoLk-TRX

1 season trước duy trì 10 ngày. Hiện giờ thay đổi 1 tuần thôi bạn. Khoảng 9h tối thứ 2 kết thúc Season và coin sẽ về ví thời điểm đó :rolleyes:

Tiền bạn đào theo nhiệm vụ mở hộp ấy bạn. Tiền nào cũng vậy thôi, khác biệt nằm ở Prestige :rolleyes:.
Cứ tắt bình thường lâu lâu vào cũng đc. Prestige càng cao thì không cần thiết vào game nhiều, vào check kiếm EXP để buff thôi bạn.

Trc nó tính chạy trên nền tảng ERC20, nhưng vì phí Gas quá cao cho cả ngàn giao dịch, lại lâu nữa. Nên chuyển sang TRC20 (Tron) hiện giờ, vừa rẻ vừa nhanh.
Sao nhiều khi online cả giờ k lên tý exp nào vậy bro. Nguyên tắc cộng exp của nó là gì vậy bro

Đã tìm ra nguyên nhân vì sao có lúc tăng EXP, có lúc không?:oops:.
Giờ mới biết vì sao 1 thằng chơi sau mình mấy ngày mà level như muốn gấp đôi mình:D.

Chia sẻ kinh nghiệm cho ae với bác :D
giấu luôn đi bác :D:D:D
Đợi quote rồi share lun ấy mà:D
Giữ 2 chỉ số Efficiency trên 999%, khi hết countdown 2 skill boost thì luôn bật nó, cho con Rig manager cấp thấp chạy thử, lên EXP thì quất luôn thằng Rig manager cấp cao với cây x4:D.
Mình thấy chỉ số Efficiency càng cao thì EXP xuất hiện nhiều. Khi anh em mở nhiều nhà máy thì sẽ có thêm nhiều cơ hội nhận EXP

Last edited:
kỳ vậy ta, lúc nào cả 2 củng 999% đây này ... mà có được exp nhiều đâu :confused::confused::confused:

hết $ mua mèo, cậy ... để thử rồi o_Oo_Oo_O

vừa thử xong, giữ 999% cả 2 ... boot 3 lần (tức khoảng 20 phút) hông được exp gì hết :confused::confused::confused:

Video so sánh giữa Prestige cấp thấp và Prestige cấp cao
Game này thật ra không tốn thời gian lắm đâu. Thời gian ban đầu Prestige cấp thấp nên tiền bán coin thấp, cần phải treo máy để có thể Prestige cấp cao hơn:rolleyes:.
Sau này nhà máy đào nào lên Prestige cấp cao hơn (như 6 trở lên chẳng hạn), thì lâu lâu on cũng đc, rồi vào kích hoạt 2 skill boost tăng tốc đào thôi:oops:. Rồi lại lên cấp Prestige cao hơn:oops:.
vừa thử xong, giữ 999% cả 2 ... boot 3 lần (tức khoảng 20 phút) hông được exp gì hết :confused::confused::confused:
Admin nó mới giải thích trên Telegram, EXP tăng khi điểm uy tín (Prestige cao):D. Có lẽ là khi mình đạt được mốc điểm Prestige nào đó thì sẽ được tăng EXP:oops:. Hôm qua mình được +EXP suốt:oops:. Có lẽ do chỉ số Prestige hôm qua cao. Hôm nay mình mới up cấp Prestige cho 2 nhà máy, chơi hoài không thấy lên EXP:oops:
Có lẽ đầu dây mối nhợ là ở đây. Vậy thì cứ chơi bình thường đừng quan tâm chuyện EXP,vì EXP không tăng lúc này kiểu gì nó cũng tăng khi tới mốc điểm Prestige:oops:
Mình trích dẫn lời nó lun nè
After prestige you first have to earn your last prestige worth and then go past that to earn more experience...you can also check your last prestige worth by clicking on your profile icon bottom centre...scroll down...building stats will be shown there...check for building worth...you have to earn building worth first after prestige and go past that to earn experience

Last edited:
Mình đã xem rồi. Cái này là điểm tiền kiếm được. Cứ khoảng thời gian bao nhiêu đó mà kiếm đc số tiền gấp bao nhiêu lần thực tế thì cộng lên như thế. Hiện tại mình cao nhất là 25 exp

Mình đã xem rồi. Cái này là điểm tiền kiếm được. Cứ khoảng thời gian bao nhiêu đó mà kiếm đc số tiền gấp bao nhiêu lần thực tế thì cộng lên như thế. Hiện tại mình cao nhất là 25 exp
Mình được cộng cao nhất 58 EXP, cộng quá nhanh không kịp chụp:D. Đó là sau khi mình buff tất cả lên ấy.

Mình được cộng cao nhất 58 EXP, cộng quá nhanh không kịp chụp:D. Đó là sau khi mình buff tất cả lên ấy.
cái này phải cộng từ cái cao đến cái thấp. Chứ còn cứ cộng cái cuối là sẽ lên chậm.

Rank 1

Attachments

347 KB · Views: 84

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back