Tutorial Hướng dẫn chơi game Crypto Idle Miner kiếm Hora Token

Anh em nhập vào 4 mã Promo Code để lấy 2200 Hora nhé.
Promo Code
Code 1..Nhập AJAY vào Promo Codes khi lên cấp 3 để nhận 100 Hora
Code 2..Nhập FH2019 vào Promo Codes khi mở hệ thống làm mát Ethash để nhận 500 Hora
Code 3..Nhập MT2019 vào Promo Codes khi mở hệ thống làm mát Ethash để nhận 500 Hora
Code 4..Nhập BTCRYPTO vào Promo Codes khi đạt level 3 để nhận 500 Hora
Code 5..Nhập SGA2019 vào Promo Codes khi đạt level 3 để nhận thêm 500 Hora
Code 6..Nhập KARATEWANG vào Promo Codes để nhận thêm 100 Hora
cho mình hỏi là nên up lv máy lên trước hay tích tiền mua máy mới luôn khi nào max slot mới up lv ?
Prestige cấp thấp thì nên up level máy đào trc, còn nếu cao thì để mở hết máy rồi up

Last edited:
Các bro có ai chiến giả lập chưa. Nếu ngon viết soft auto

chủ thớt cho hỏi hết 1 season nó có reset gì ko nhỉ
Không có reset gì đâu bạn. Chơi nhiều EXP thì càng lên hạng cao. Không phân biệt bạn nằm trong top mấy đâu:rolleyes:. Mà nó lấy theo số người:oops:. Giống như xét tuyển Đại Học vậy ấy, lấy EXP từ cao xuống thấp mà phân hạng.
Tối thứ 2 tuần sau là biết thôi, tuần này mình hạng Silver. Nhưng do acc đã đc phục hồi, có khả năng tuần sau lên Diamond lại:oops:
P.s Mấy cái mã Promo Code nhập nhanh nhé mọi người. Số lượng có hạn thôi:rolleyes:

Nó xét theo hạng rồi thưởng coin đúng không bạn?
Còn phần đào kia chỉ để làm nhiệm vụ đúng không? ^^

Không có reset gì đâu bạn. Chơi nhiều EXP thì càng lên hạng cao. Không phân biệt bạn nằm trong top mấy đâu:rolleyes:. Mà nó lấy theo số người:oops:. Giống như xét tuyển Đại Học vậy ấy, lấy EXP từ cao xuống thấp mà phân hạng.
Tối thứ 2 tuần sau là biết thôi, tuần này mình hạng Silver. Nhưng do acc đã đc phục hồi, có khả năng tuần sau lên Diamond lại:oops:
P.s Mấy cái mã Promo Code nhập nhanh nhé mọi người. Số lượng có hạn thôi:rolleyes:
sao acc bị khóa vậy bro

Mấy ngày nay chơi thấy chỉ số Current prestige worth cần phải tiệm cận với chỉ số Building worth thì mới có EXP. Hoặc ít ra là đồng cấp với nhau (ví dụ như cùng aq với máy ETHASH như trong hình):D. Anh em sẽ chủ động hơn trong việc tăng EXP và chủ động buff những nhà nào có chỉ số Current prestige worth gần đạt tới chỉ số Building worth (Current prestige worth lúc nào cũng nhỏ hơn hoặc bằng Building worth) :oops:
sao acc bị khóa vậy bro
Acc mình vẫn chơi bình thường. Bạn thử gửi mail tới [email protected] xem sao:oops:, kèm theo email và user của bạn trong thư:oops:.
Còn nếu bị khóa do tạo nhiều acc thì chịu, vì điều khoản của nó không cho phép chơi nhiều tài khoản:oops:. Mình chưa khi nào chơi đồng thời 2 acc/1 IP nên không biết có bị ban ko:D

Last edited:
Acc mình vẫn chơi bình thường. Bạn thử gửi mail tới [email protected] xem sao:oops:, kèm theo email và user của bạn trong thư:oops:.
Còn nếu bị khóa do tạo nhiều acc thì chịu, vì điều khoản của nó không cho phép chơi nhiều tài khoản:oops:. Mình chưa khi nào chơi đồng thời 2 acc/1 IP nên không biết có bị ban ko:D
ui đang cày sml 2 acc từ qua đến nay :V giờ bỏ 1 acc đi còn kịp ko ta :V

chủ thớt cho hỏi quản lý nhiều nhà máy như nào thì hợp lí như nên treo máy nhà máy nào vào khi nào ?

chủ thớt cho hỏi quản lý nhiều nhà máy như nào thì hợp lí như nên treo máy nhà máy nào vào khi nào ?
Prestige cấp thấp thì cần chơi nhiều. Còn cao rồi (tầm x vài trăm đến cả chục nghìn) thì không cần thiết chơi nhiều.Chỉ vào khi mấy skill boost hồi lại thôi:oops:

Prestige cấp thấp thì cần chơi nhiều. Còn cao rồi (tầm x vài trăm đến cả chục nghìn) thì không cần thiết chơi nhiều.Chỉ vào khi mấy skill boost hồi lại thôi:oops:
tức là giờ mới chơi tập trung treo nhà máy đầu tiên lên prestige cao r mới sang nhà máy thứ 2 phải ko thớt

tức là giờ mới chơi tập trung treo nhà máy đầu tiên lên prestige cao r mới sang nhà máy thứ 2 phải ko thớt
Ừ kiểu như vậy. Mình chơi khoảng 20 ngày có 4 nhà (sắp tới là mở nhà thứ 5, chắc nhà cuối):rolleyes:. Có 1 nhà Prestige8, 1 nhà Prestige 6, 1 nhà Prestige 5 và 1 nhà Prestige 3. Nhà Prestige 8 mình ít khi vào, có vào thì boost lấy EXP thôi:oops:. Vì vào nhiều làm gì, khi mình chỉ cần on vài s là có thể xong hết nhiệm vụ mở hết các máy. Còn Prestige cấp thấp thì mình cần nhiều thời gian mới Unlock được các máy đào, nên cần phải chơi cho nó lên Prestige cao hơn:rolleyes:.
Lấy ví dụ thế này cho bạn dễ hiểu giữa 2 nhà máy chưa Prestige và Prestige 8. Nhà máy Prestige 8 có tiền bán coin gấp 15k lần nhà máy chưa Prestige. Như vậy 1s mình chơi ở nhà máy này thì bằng bạn chơi 15k giây trên nhà máy chưa Prestige:rolleyes:. Với mình thì đạt tới cấp Prestige 8 mất khoảng 15 ngày, và cũng chuẩn bị lên Prestige 9 rồi. Cấp Prestige càng cao không cần thiết on nhiều đâu bạn, on để buff kiếm nhiều EXP+ tăng điểm Prestige để up cấp thôi.
Nếu bạn thấy ở cấp Prestige đó có thể đạt được nhiệm vụ mở nhà máy dễ dàng, thì cũng nên mở đi bạn. Vì mở sớm bạn sẽ up cấp Prestige nhà máy đó sớm. Tầm Prestige 3 đổ đi có thể mở đc rồi
Rút hora về lâu không bác thớt e rút gần ngày rồi mà vẫn đang request
Thanh toán manual nên Pending khoảng 48h. Ngày càng nhiều đơn rút nó check cũng lâu.
Mà bạn rút bao nhiêu coin vậy

Last edited:
View attachment 131833
Mấy ngày nay chơi thấy chỉ số Current prestige worth cần phải tiệm cận với chỉ số Building worth thì mới có EXP. Hoặc ít ra là đồng cấp với nhau (ví dụ như cùng aq với máy ETHASH như trong hình):D. Anh em sẽ chủ động hơn trong việc tăng EXP và chủ động buff những nhà nào có chỉ số Current prestige worth gần đạt tới chỉ số Building worth (Current prestige worth lúc nào cũng nhỏ hơn hoặc bằng Building worth) :oops:

à. mình hỏi thế thôi chứ acc sao khóa. cái exp này là tiền tính trên bao nhiêu s. Phải hơn số trc mới có.

đã tặng bác 1 ref nhs, cái này cơ chế ref ntn đó ạ
Khi lên cấp 3 nó mới tính ref bạn. Mình cũng đã share mấy bạn mấy mã trị giá 1k Hora làm vốn (~0,25$) khi chơi ấy:D (Promo code bài 1)
à. mình hỏi thế thôi chứ acc sao khóa. cái exp này là tiền tính trên bao nhiêu s. Phải hơn số trc mới có.
Current prestige worth có tiền gần bằng hay đồng cấp với Building worth là sẽ có EXP. Mấy ngày nay mình chơi đều như thế hết:oops:. Và thử đúng 99% luôn, ít nhất là được +1XP khi duy trì Current prestige worth~Building worth.
Để tăng Current Prestige Worth thì cần up nhà, dùng cây hoặc mèo, dùng Rig Manager, 2 kill boost, và chỉ số Efficiency càng cao càng tốt. Khi đó thì EXP sẽ lên nóc:D

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back