Tutorial Hướng dẫn chơi game Crypto Idle Miner kiếm Hora Token

Cái này cũng ko chắc nữa bạn:rolleyes:. Nếu game thu hút nhiều người chơi hơn:oops:. Đồng nghĩa với độ khó kiếm Hora tăng lên (Hora chỉ phân phối qua game này), thì giá có thể tăng:oops:.
Như mình nói chơi sớm thì kiếm EXP sớm (cách kiếm EXP mình cũng đã share rồi). Sau này bọn chơi sau khó mà bắt kịp. Như bây giờ có thể thấy hạng Silver chỉ khoảng 2-300 Hora. Mấy tuần trước mình chơi ngay từ đầu đã vào hạng Gold league rồi, chứ không phải Acc mới Silver như bây giờ:rolleyes:.
Nên càng về sau những người chơi đầu có thể là đầu tàu chi phối thị trường (thứ hạng cao):D. Mình thì nghĩ vậy thôi, chứ thực tế phải xem game phát triển từng bước như thế nào:oops:. Hiện tại mình thấy game đang thu hút nhiều sự quan tâm. Số lượng phân phối dù hơi nhiều (max 12 tỷ), nhưng bù lại thì hình thức phân phối qua game là duy nhất:oops:. Hy vọng những tay có máu mặt vào pump coin cho sôi động:oops:.
Cũng mong tụi phát triển nhiệt tình với coin của bọn nó, không đi chợ bỏ con.
cảm thấy game này kiếm cũng k dễ mà giá bèo nữa chán luôn

cảm thấy game này kiếm cũng k dễ mà giá bèo nữa chán luôn
Nó phụ thuộc theo hạng của bạn.
Silver thì từ 200-300
Gold thì khoảng 1k trở lên
Diamond tầm 5k Hora
Champion tầm 20k (top 50 toàn server).
Mấy tuần trước mình ở hạng Diamond có tuần đc 8k, có tuần đc 6k.
Còn hiện tại mình đang ở hạng Gold do chơi acc mới.
Bạn có thể đọc thêm bài gốc về phân hạng của nó
https://medium.com/@horagames/leade...tion-system-in-crypto-idle-miner-2fb0bac6498a
P.s Nói chung lên hạng Diamond cũng dễ, nên 1 tuần có thể kiếm được 5k Hora. Còn Champion thì giờ gần như không thể rồi.

Last edited:
Nó phụ thuộc theo hạng của bạn.
Silver thì từ 200-300
Gold thì khoảng 1k trở lên
Diamond tầm 5k Hora
Champion tầm 20k (top 50 toàn server).
Mấy tuần trước mình ở hạng Diamond có tuần đc 8k, có tuần đc 6k.
Còn hiện tại mình đang ở hạng Gold do chơi acc mới.
Bạn có thể đọc thêm bài gốc về phân hạng của nó
https://medium.com/@horagames/leade...tion-system-in-crypto-idle-miner-2fb0bac6498a
P.s Nói chung lên hạng Diamond cũng dễ, nên 1 tuần có thể kiếm được 5k Hora. Còn Champion thì giờ gần như không thể rồi.
Prestige cái này chỗ nào vậy bác ơi e mò k thấy

Prestige cái này chỗ nào vậy bác ơi e mò k thấy
Kéo xuống dưới cùng bạn sẽ thấy 1 thằng tóc nâu đeo kiếng (nhấp vào nó nhé)

Thằng này có nhiệm vụ tăng kỹ năng (như tăng tiền, tăng phần thưởng boost, airdrop, giảm giá nâng cấp máy đào v.v..v), ngoài ra nó còn có mục Prestige.
Khi bạn thấy thanh Prestige đầy (hiện tại của mình là 300/316, còn thiếu 16 điểm nữa) thì nâng cấp.
Khi nâng cấp sẽ reset lại toàn bộ máy đào, đồng thời tăng tiền đào lên. Lần đầu nâng cấp Prestige cần 1ac để Unlock.
Ví dụ như Prestige lần 1, thì tiền thu về sẽ gấp 3 lần khi chưa nâng cấp. Prestige lần 2 tiền thu về sẽ gấp 16 lần khi chưa nâng cấp chẳng hạn. Prestige lần 3,4,5 thì tiền thu về gấp 160 lần, 1k lần, 3k lần so với lúc đầu chưa nâng cấp.
Như thế thì đồng nghĩa bạn sẽ nhanh chóng Unlock các máy và hộp quà. Lúc này cũng ko cần thường xuyên vào game nữa. Chỉ me khi nó cộng EXP thì vào buff để kiếm nhiều EXP thôi.
Nói chung Prestige giúp cho bạn chơi game nhàn hơn. Game chỉ khó ở những cấp Prestige ban đầu thôi. Càng ngày Prestige càng nhiều, thì càng dễ chơi.
Trước mình chơi Prestige khoảng 5 lần, thì máy đào của mình 1 mạch là Unlock hết. Chỉ chờ tới thời gian đếm ngược mở hộp quà thôi:D
Mình sẽ sớm có video so sánh giữa Prestige nhiều lần với chưa Prestige cho các bạn xem.

Last edited:
làm sao để tăng đc cái dòng tìm này nhỉ. mình chơi từ chiều h lv4 mà mới nâng đc cái vàng lv2

làm sao để tăng đc cái dòng tìm này nhỉ. mình chơi từ chiều h lv4 mà mới nâng đc cái vàng lv2
Khi nào đủ điểm Prestige bạn sẽ reset máy đào. Đồng thời nó sẽ tặng 1 ít điểm nâng cấp skill. Và khi bạn làm 2 nhiệm vụ mở hộp đầu tiên khi Prestige nó sẽ cho bạn thêm 210 điểm nâng skill nữa. 120 và 90 cho 2 nhiệm vụ HUSH coin và BEAM coin như hình đó bạn .

Hoàn thành nó bạn sẽ đc 210 điểm giúp tăng skill
Acc cũ của mình trc Prestige khoảng 5 lần, nâng max 2 skill boost (hơn 3 phút boost), và max skill giảm giá nâng cấp máy đào (giảm được 90% tiền nâng cấp máy).
Hiện tại mình chưa chơi tới như acc cũ, mà trc ko chụp hình nên giờ không show cụ thể đc.

Last edited:
Hehe nó phục hồi acc cho mình rồi, về lại level 7:D

P.s Chỉ số Prestige tăng, khi anh em có nhiều tiền bán coin (tiền xanh lá ấy), cộng thêm buff tốc tăng tiền nó sẽ tăng nhanh hơn.

Last edited:
" Chỉ số Prestige tăng, khi anh em có nhiều tiền bán coin (tiền xanh lá ấy), cộng thêm buff tốc tăng tiền nó sẽ tăng nhanh hơn.Chỉ số Prestige tăng, khi anh em có nhiều tiền bán coin (tiền xanh lá ấy), cộng thêm buff tốc tăng tiền nó sẽ tăng nhanh hơn. " mình đủ tiền để đổi ra tiền đô trong đó mà nó k cho đổi nhỉ

" Chỉ số Prestige tăng, khi anh em có nhiều tiền bán coin (tiền xanh lá ấy), cộng thêm buff tốc tăng tiền nó sẽ tăng nhanh hơn.Chỉ số Prestige tăng, khi anh em có nhiều tiền bán coin (tiền xanh lá ấy), cộng thêm buff tốc tăng tiền nó sẽ tăng nhanh hơn. " mình đủ tiền để đổi ra tiền đô trong đó mà nó k cho đổi nhỉ
Xem hướng dẫn Prestige bên dưới đi bạn:oops:

Last edited:
Làm thế nào để có được cái bóng đèn màu tím vậy bạn?
Điểm đó là điểm nâng skill
Có được khi bạn Prestige. Prestige càng nhiều thì điểm tăng càng nhiều. Ví dụ khi Prestige lần 1 bạn được thưởng 203 điểm nâng skill, lần 2 được 500 điểm chẳng hạn.v..v..Cứ thế tăng dần, càng lúc càng dễ dàng hơn trong việc nâng skill.
Như trong hình mình nhận được 203 skill point khi Prestige lần 1

Ngoài ra sau khi Prestige xong, dàn máy của bạn sẽ reset, bạn sẽ thấy 2 nhiệm vụ mở hộp quà đầu tiên tặng 210 điểm nâng skill (nhiệm vụ bán 192M HUSH và 1.92T BEAM đó bạn, hình ví dụ thôi nhé, mỗi dàn máy khác nhau)

Như vậy điểm nâng skill có đc sau khi Prestige, và làm 2 nhiệm vụ mở rương đầu tiên

nên đào tiên gì vậy các bro. Mà k biết tắt thì có nhận exp hay cứ phải onl liên tục nhỉ ???

nên đào tiên gì vậy các bro. Mà k biết tắt thì có nhận exp hay cứ phải onl liên tục nhỉ ???

đây chỉ là trò chơi (game) mô phỏng đào coin thôi!! :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

đầu tiên vô chơi nó sẽ hướng dẫn, đại khái như: xây dàn máy đào coin (nhiệm vụ) có $ thì nâng cấp hay xây dàn mới (vòng tuần hoàn cứ như vậy)

mỗi tuần đứng top, sẽ được thưởng coin hora (đây là coin thực) :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

(1 eth = 1tr hay 10tr hora, nhớ hông rõ)

bán coin chỗ nào thế mấy bác ơi
Chưa có sàn chính thức, chỉ có sàn tạm do mem list thôi bạn. Giá hiện tại trên sàn tạm 400 Hora= 1 TRX. Admin nói sẽ sớm list sàn, hy vọng sẽ lên đc sàn ngon:oops:
https://tronwatch.market/trade/TNjt5fShPVJ4YpsLuU4THuBbg58g2bZoLk-TRX
1 season bao lâu nhỉ. Đang ở 1st của Gold :))
1 season trước duy trì 10 ngày. Hiện giờ thay đổi 1 tuần thôi bạn. Khoảng 9h tối thứ 2 kết thúc Season và coin sẽ về ví thời điểm đó :rolleyes:
Tiền bạn đào theo nhiệm vụ mở hộp ấy bạn. Tiền nào cũng vậy thôi, khác biệt nằm ở Prestige :rolleyes:.
Cứ tắt bình thường lâu lâu vào cũng đc. Prestige càng cao thì không cần thiết vào game nhiều, vào check kiếm EXP để buff thôi bạn.
đây chỉ là trò chơi (game) mô phỏng đào coin thôi!! :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

đầu tiên vô chơi nó sẽ hướng dẫn, đại khái như: xây dàn máy đào coin (nhiệm vụ) có $ thì nâng cấp hay xây dàn mới (vòng tuần hoàn cứ như vậy)

mỗi tuần đứng top, sẽ được thưởng coin hora (đây là coin thực) :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

(1 eth = 1tr hay 10tr hora, nhớ hông rõ)
Trc nó tính chạy trên nền tảng ERC20, nhưng vì phí Gas quá cao cho cả ngàn giao dịch, lại lâu nữa. Nên chuyển sang TRC20 (Tron) hiện giờ, vừa rẻ vừa nhanh.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,798
Latest member
tranvu0131233

Most viewed of week

Most viewed of week

Back