Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

éo tin 2 acc đâu :D
trừ khi cần quá nhiều vps để đc chừng đó tiền => lời ít nên ko làm nhiều :D
ps: bác có tôol nào để khi thanhps nó tắt thì tự khởi động lại ko ạ :(
Có chứ :D nghiên cứu cái đó Done vào tháng 12/2015 nên mới vận hành cả mớ vps dedicated được chứ. auto all :rolleyes:

team mình ai cũng được paid đủ cả chì lẫn chài... rq là paid :D

có 2 acc ah lại méo tin đi

PP đê. Có tốn đồng phí nào đâu. rút 59 về 59.
tham WMZ hay B thì nó quịt hay pay thiếu là đúng rồi <<< TUT đó
mình hôm qua with 8$ mà nhận 1$ là with = paypal đấy chứ, chắc tại mình éo ẹp choai rùi :(
đang có tầm vps 2 core 2G ram + hơn 10 domain+ 2 reseller hóting tạo dc gần 200 account hóting mà ko làm ra nổi 5$ nè :( thím nào hợp tác với mình ko? chỉ chạy hitleap và ottohit ko chán quá :(

Bác đã bị treo sịp vàng nguyên tuần lần nào chưa, mình bị 2 lần rồi nhé, qua tuần là auto cancel, đặt lại lệnh sẽ được paid, ko paid thì phải contact, miễn CPM ko về 0 là xanh cỏ :3
thím chắc may mắn nhất năm, nó cancel mà request lại vẫn được paid =))
klq nhưng PL đã về hết trong chiều nay :D
các bác cho em hỏi xác nhận acc thebot như nào ạ :<
tải cái Authy về sờ mát fone rồi dùng code ver nhé

thím chắc may mắn nhất năm, nó cancel mà request lại vẫn được paid =))
klq nhưng PL đã về hết trong chiều nay :D

tải cái Authy về sờ mát fone rồi dùng code ver nhé
Công nhận. Auto cancel vẫn đc paid. Sướng vãi :oops:

mình hôm qua with 8$ mà nhận 1$ là with = paypal đấy chứ, chắc tại mình éo ẹp choai rùi :(
đang có tầm vps 2 core 2G ram + hơn 10 domain+ 2 reseller hóting tạo dc gần 200 account hóting mà ko làm ra nổi 5$ nè :( thím nào hợp tác với mình ko? chỉ chạy hitleap và ottohit ko chán quá :(
hosting làm cái gì :D
mua rsl hosting chi cho phí :D
với cpx 10 domain làm gì :D
vậy do độ trust ko cao. mình tất cả về mỗi 1 mail pp. :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
cái lúc with Z vs B nó quịt t vài đồng có pm hỏi nó bảo adv báo fraud vài % nên nó trừ vậy. :D
từ đó về sau 1 pp mà rq :cool: kiểu méo nào tiền cũng về đủ ko xót 1 xu dù có x.xx1 :p:p:p

Bác đã bị treo sịp vàng nguyên tuần lần nào chưa, mình bị 2 lần rồi nhé, qua tuần là auto cancel, đặt lại lệnh sẽ được paid, ko paid thì phải contact, miễn CPM ko về 0 là xanh cỏ :3
show lên xem nào. :eek:
trước có cụ nào nhây nhây cả dây rồi nó cũng paid cho phát cuối o_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,794
171,862
Latest member
vieclamtiengiang
Back
Top Bottom