Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

mịa 3 slot ngày 9$, biết vậy quất 10slot luôn :v
mới multi 10 site thì net tạch :))

Last edited:
khuyên thím chân thành thì đừng cheat nếu ko biết cách :)) một thanh niên bị popcash dispute nhiều lần cho biết :))

Không phải thím. Em không tính cheat, em thấy một số site xxx, pop nhảy ra mỗi khi user click vào xem một phim. Ý em muốn làm thử như thế nhưng không biết triển khai như thế nào.

Không phải thím. Em không tính cheat, em thấy một số site xxx, pop nhảy ra mỗi khi user click vào xem một phim. Ý em muốn làm thử như thế nhưng không biết triển khai như thế nào.
net nó cấp cho thím code popup, thím dán code đó vô website của thím, khi user click vô website thì nó nhảy pop thôi, mà nhảy hay không còn tuỳ thưộc vào IP country nữa nhé

T4S không dùng bot, chỉ là người dùng T4S có thể sử dụng vps để chạy thôi. script của T4S là để SEO (thứ hạng, từ khóa) và đang được khá nhiều người sử dụng (chạy bán points kiếm cũng khá rồi) =))
nếu script seo thì theo lý site của mình cungx sẽ có nhiều real chứ nhỉ hay chỉ là tăng rank chứ ko hề có real

tăng rank <500k trong 2 ngày :v

nếu script seo thì theo lý site của mình cungx sẽ có nhiều real chứ nhỉ hay chỉ là tăng rank chứ ko hề có real
Chính xác thì nó là real..người dùng tự view web cho nhau mà bác. Tuy nhiên, script của nó chặn hết popup nên k dùng chơi pop đc. Các bậc thánh hiền đang dùng t4s để chơi GA đấy =))

Chính xác thì nó là real..người dùng tự view web cho nhau mà bác. Tuy nhiên, script của nó chặn hết popup nên k dùng chơi pop đc. Các bậc thánh hiền đang dùng t4s để chơi GA đấy =))
Vậy chơi exo đc hơm :rolleyes:

thì cũng là view từ vps mà. chứ mình có thấy số lượng người ta view thật đâu

thì cũng là view từ vps mà. chứ mình có thấy số lượng người ta view thật đâu
vps cũng là đc coi là view thật mà nhỉ? nhiều người dùng cũng phải dùng vps/proxy để làm việc/sử dụng hàng ngày..vì thế mà ngày xưa Hitleap định khoá ip từ vps nhưng cuối cùng lại không khoá đó :D còn bác dùng T4S để SEO, lên hạng web + từ khoá rồi từ đó người dùng thật tìm đến web thì lại khác

vps cũng là đc coi là view thật mà nhỉ? nhiều người dùng cũng phải dùng vps/proxy để làm việc/sử dụng hàng ngày..vì thế mà ngày xưa Hitleap định khoá ip từ vps nhưng cuối cùng lại không khoá đó :D còn bác dùng T4S để SEO, lên hạng web + từ khoá rồi từ đó người dùng thật tìm đến web thì lại khác
View từ VPS/ Proxy, Sock, HMA, ...vv từ người thật thì vẫn cứ là view thật, còn bot thì ngay cả traffic direct từ PC vẫn là bot cơ mà :p như nhiều thánh vào page F5 đó thôi.

View từ VPS/ Proxy, Sock, HMA, ...vv từ người thật thì vẫn cứ là view thật, còn bot thì ngay cả traffic direct từ PC vẫn là bot cơ mà :p như nhiều thánh vào page F5 đó thôi.
pro ẩn dật

các bác cho hỏi với cấu hình như thế này muốn chia ra vps 2g thì dc bao nhiêu con, và chia bằng gì để nhanh và ổn định. muốn chủ động hơn để chơi cpm thôi mong các bác giúp đỡ

các bác cho hỏi với cấu hình như thế này muốn chia ra vps 2g thì dc bao nhiêu con, và chia bằng gì để nhanh và ổn định. muốn chủ động hơn để chơi cpm thôi mong các bác giúp đỡ View attachment 74871
hàng quadix.co ah :D ngon đấy :D . Chắc chia được tầm 13 - 15 con :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back