Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Cái này mình fake IP khi truy cập vào nó báo đăng nhập mới vào đc trong , mãi không đăng ký được

Bạn chụp hình lên để xem bị lỗi thế nào?

sao vào mail chẳng thấy khảo sát nào cả nhỉ

Sẽ có, bạn yên tâm. Nếu bạn có khả năng fake Ip tốt có thể dùng IP khác đăng ký thêm acc, sẽ có thêm cơ hội khảo sát.

sao toàn đc 5 vs 10d ko v chủ thớt.....nó hỏi trong gia đình làm những ngành CN nào tl.quảng cáo cái out lun :(:(:((
Gặp những câu này bạn chọn Không có, hoặc chọn ít dữ kiện thôi, chứ giống nhiều người khác là out.

Chào các bạn ! Mình đã đăng ký được MY của New Zealand rùi nè. Đăng ký tương tự như hướng dẫn của bạn viettienvn. Nhờ các bạn ủng hộ nhé. Nếu có phiền lòng bác VT, xin nhờ admin bỏ cm này dùm nhé. Thks.
Link: http://www.myopinions.co.nz/join/default.aspx?refer=sivctin

Link địa chỉ: http://whitepages.co.nz/white+residential/nick/

Trang này là chi nhánh của trang Úc đấy (cùng 1 chủ), dành riêng cho NEWZEALAND, cách làm tương tự nhau, nhưng trang NEWZEALAND khi hoàn thành xong ít point và ít khảo sát hơn (dù sao Úc vẫn phát triển hơn NEWZEALAND mà). Nên mình đã đăng ký trang này từ lâu nhưng ít khi làm lắm, tập trung làm trang Úc vẫn ngon hơn.
Link đăng ký link ở NEWZEALAND ở đây sẽ được hướng dẫn cụ thể

lúc đầu mình đăng ký ko dùng email paypal vậy giờ có thay đổi đc không nhỉ
Bạn chỉ có cách vào PAYPAL add thêm email đã đăng ký khảo sát để làm email PAYPAL phụ thôi! Rút tiền bình thường!

Đã làm ref cho viettienvn
ID: trinhthai
ID paypal: [email protected]

Xác nhận đã REF nhé!

Last edited by a moderator:
được hôm đầu còn về sau toàn limit với đóng ngayd câu hỏi đầu ko:binhsua15::binhsua15:

được hôm đầu còn về sau toàn limit với đóng ngayd câu hỏi đầu ko:binhsua15::binhsua15:

Bạn đọc kỹ chú ý và tham khảo các mẫu khảo sát để làm nhé. Bật mí bạn đăng ký 2 acc, nhưng phải đổi IP khi login nhé, nhờ đó sẽ làm được nhiều khảo sát và quen hơn.

Bạn đọc kỹ chú ý và tham khảo các mẫu khảo sát để làm nhé. Bật mí bạn đăng ký 2 acc, nhưng phải đổi IP khi login nhé, nhờ đó sẽ làm được nhiều khảo sát và quen hơn.
mỗi khi login phải đổi IP ?? nếu như hk thì sao C ?

Hix . Đã đăng kí hơn 1 tuần và hoàn thành hết Profile Complete rùi

Mà cho đến bây giờ vào mail vẫn chưa nhận được cái khảo sát nào :( Pùn thế

Có nhìu bạn mới đăng kí xong là về 2 - 3 cái 1 lần :((

Thông báo: Hiện đã có thêm một số thành viên Việt Nam nhận proof mới từ Myopinions (ngày 06/7/2012)
Nên các bạn yên tâm mà làm nhé. Mình cũng đang chờ thêm khoảng 25 ngày nữa là có 2 proof!

Bật mí cách chơi nhiều tài khoản account an toàn trên 1 máy để nhận nhiều khảo sát hơn, quen với việc trả lời khảo sát để kiếm thêm nhiều point: Mình đã nhắn qua EMAIL cho REF rồi nhé, ai chưa làm REF thì đăng ký sớm để nhận bài viết.

Khảo sát cả đống mà toàn 5,10 điểm nãn vãi chưởng đây:binhsua15::binhsua15::binhsua15: càng về sau nó càng chua hay sao. 7 khảo sát lun mà chã có cái nào đúng với mấy cái thớt đưa, toàn out sớm

Bạn xem khi login có chữ này Your Profile needs to be updated! thì làm update cho xong mới có khảo sát.
và xem mấy thông tin bạn khai báo phù hợp không nhé (về công việc, gia đình...)

mỗi khi login phải đổi IP ?? nếu như hk thì sao C ?

Làm vậy sẽ an toàn, trên trang chủ nó thông báo rồi. Bạn chỉ được đăng ký 1 acc 1 máy, nêu muốn chơi nhiều acc phải biết cách!

You are only allowed to have one account. You cannot join or use MyOpinions on behalf of a family member or friend. Penalties apply for creating fraudulent membership accounts. View the MyOpinions Terms of Service

Khảo sát cả đống mà toàn 5,10 điểm nãn vãi chưởng đây:binhsua15::binhsua15::binhsua15: càng về sau nó càng chua hay sao. 7 khảo sát lun mà chã có cái nào đúng với mấy cái thớt đưa, toàn out sớm

Kiên nhẫn nghiên cứu và chờ may mắn!

Thông báo: Hiện đã có thêm một số thành viên Việt Nam nhận proof mới từ Myopinions (ngày 06/7/2012)
Nên các bạn yên tâm mà làm nhé. Mình cũng đang chờ thêm khoảng 25 ngày nữa là có 2 proof!

Bật mí cách chơi nhiều tài khoản account an toàn trên 1 máy để nhận nhiều khảo sát hơn, quen với việc trả lời khảo sát để kiếm thêm nhiều point: Mình đã nhắn qua EMAIL cho REF rồi nhé, ai chưa làm REF thì đăng ký sớm để nhận bài viết.

Có Proof thì yên tâm chiến đấu! Mình đã làm 2 acc, hiện đang chờ khảo sát

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week