Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

mà đăng ký http://www.myopinions.co.nz làm cả site myopinions ìno au rồi
giờ đắng ký myopinions.co.nz được không nhỉ\
mà cho hỏi cái nàym ấy ngày được 20$ thế
Bạn nên tập trung làm trang của úc thôi, trang newzealand tương tự nhưng ít khảo sát hơn!

đã đăng ký 1 slot nhé, mail :[email protected]

đã ref cho chủ thớt
mail: [email protected]

đã ref cho chủ thớt
mail: [email protected]

Đã xác nhận 3 REF!
cái này fake ip dk xong rồi dung ip vn làm khảo sát dc không vậy ?
Sau khi đăng ký xong dùng IP VN làm tốt, không bị sao hết bạn!

Mình vừa vào thử, vẫn thấy được mà.
sac, không lẻ mạng mình bị gì rồi :|
cả ngày nay mạng nó cứ lag lag thế nào ấy, site khác thì vẫn vào bt riêng site này không thể connect :((
The connection has timed out

The server at www.myopinions.com.au is taking too long to respond.

Thông báo: Hiện đã có thêm một số thành viên Việt Nam nhận proof mới từ Myopinions (ngày 06/7/2012)
Nên các bạn yên tâm mà làm nhé. Mình cũng đang chờ thêm khoảng 25 ngày nữa là có 2 proof!

Bật mí cách chơi nhiều tài khoản account an toàn trên 1 máy để nhận nhiều khảo sát hơn, quen với việc trả lời khảo sát để kiếm thêm nhiều point: Mình đã nhắn qua EMAIL cho REF rồi nhé, ai chưa làm REF thì đăng ký sớm để nhận bài viết.

Gửi mình cách chơi nhiều tài khoản an toàn với [email protected]

sac, không lẻ mạng mình bị gì rồi :|
cả ngày nay mạng nó cứ lag lag thế nào ấy, site khác thì vẫn vào bt riêng site này không thể connect :((
The connection has timed out

The server at www.myopinions.com.au is taking too long to respond.

Chắc do mạng, mọi người vẫn vào bình thường mà bạn! hay do bạn fake ip nhiều!

khiếp khảo sát hỏi ngân hàng
hỏi bạn đã nhìn quảng cáo này chưa
trả lời lung tung
cuối cùng có 330 điểm
07 Jul 12 Survey Rewards 28695 330
=====

trả lời lung tung
cuối cùng có 330 điểm
=====

nói chung khảo sát làm nhìu là quen ak ! nó chỉ có tầm 2 câu chủ chốt đánh đúng thì wa với loại dễ
loại khó hơn tý thì 2 câu chủ chốt vs vài câu gài hàng ví dụ " select opition a " chẳng hạn
khó nhất là loại đúng đối tượng khảo sát mới đc qua ! ví dụ hỏi về băng vệ sinh thì fai chọn giới tính nữ ! chọn nam là đi teo
loại này hên xui lắm, mà khảo sát đi 50% là loại này rui :binhsua06:

Bạn [email protected] đạt trên 400 point, đã gửi email yêu cầu bonus qua email cho mình

Mình đã bonus 0.5$ nhé!

Fake ip xong nó thê này:

Zscaler
Please Login to access the internet.
Login Name:(example: [email protected])

có ai bị như vầy ko?

Đó là do Hide IP fake sang IP Úc gặp trang Zscaler này đòi xác nhận mới cho Fake. Bạn nên Fake IP sang Mỹ, Anh cho dễ cũng được, không sao đâu.

trả lời lung tung
cuối cùng có 330 điểm
=====
Có bí quyết gì khi trả lời khảo sát trên bạn chia sẻ cho anh em trên thớt này nhé!

nói chung khảo sát làm nhìu là quen ak ! nó chỉ có tầm 2 câu chủ chốt đánh đúng thì wa với loại dễ
loại khó hơn tý thì 2 câu chủ chốt vs vài câu gài hàng ví dụ " select opition a " chẳng hạn
khó nhất là loại đúng đối tượng khảo sát mới đc qua ! ví dụ hỏi về băng vệ sinh thì fai chọn giới tính nữ ! chọn nam là đi teo
loại này hên xui lắm, mà khảo sát đi 50% là loại này rui :binhsua06:

Chính xác! Thường ban đầu có mấy câu hỏi đại loại, bạn có bạn bè hay người trong gia đình làm các nghề sau: quảng cáo, buôn bán, ngân hàng... thì do hên xui bạn chọn đúng ý nó thì đi tiếp, không out cũng tự nhủ là do không may mắn, chứ không có công thức nào cho loại khảo sát này cả. Bí quyết: nên đăng ký 2acc để nhận nhiều khảo sát, sai cái này có kinh nghiệm làm cái kia!

giửi lại mail hướng dẫn cho mình với :D mình chưa nhận dc

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week