Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Site này có thời gian ngồi làm cái surv của nó hay phết......mình cũng được >900 point gì đó, up cho ae

đã reg cho thớt.
id: nhanav
mail: [email protected]
:) có gì mong thớt chỉ bảo thêm nhé. thanks đc 246 point oài
Đã xác nhận!

Mình được >500 points rồi. Proof đã gửi qua mail chủ topic rồi nha
ID: [email protected]

Đã kiểm tra và bonus cho bạn nhé

Tạo ID gần 1 tuần mà chưa thấy cái khảo sát nào gửi về mail hết :((

Trong khi đã hoàn thành hết những bước đầu và đạt 300 point rùi

Như vậy có nên tạo ID khác ko chủ thear

Tạo ID gần 1 tuần mà chưa thấy cái khảo sát nào gửi về mail hết :((

Trong khi đã hoàn thành hết những bước đầu và đạt 300 point rùi

Như vậy có nên tạo ID khác ko chủ thear

Bạn đăng nhập xem lại nó có thông báo update thông tin nhé. Nếu không update thì không nhận được khảo sát đâu. Nếu sau khi update không có khảo sát thì đăng ký mới nhé.

Vừa dc cái 100 point và bị screen out luôn, k hiểu làm sai gì nữa
Có thể bạn trả lời trùng nhiều người khác nên không được chấp nhận

ref :Welcome teenxviax
mình đăng ký xong làm 4 và 5 và tổng số Points: 236
=======nó có dạng kiểu thì làm sao nhỉ
Your Profile needs to be updated!
Some questions in your Profile have recently been changed, with some options added, changed or removed.
You can earn 2 competition entries for reviewing and answering these questions again.
Click here to update your Profile
==============
giờ làm gì tiếp nhỉ chủ topic

ref :Welcome teenxviax
mình đăng ký xong làm 4 và 5 và tổng số Points: 236
=======nó có dạng kiểu thì làm sao nhỉ
Your Profile needs to be updated!
Some questions in your Profile have recently been changed, with some options added, changed or removed.
You can earn 2 competition entries for reviewing and answering these questions again.
Click here to update your Profile
==============
giờ làm gì tiếp nhỉ chủ topic
Gặp trường hợp này bạn nhấp vào Your Profile needs to be updated! và cập nhật một số thông tin đến khi nó bảo kết thúc là xong. Làm xong thì mới có khảo sát về!

Gặp trường hợp này bạn nhấp vào Your Profile needs to be updated! và cập nhật một số thông tin đến khi nó bảo kết thúc là xong. Làm xong thì mới có khảo sát về!
You do not have any more profile questions to update at this time.
Thank you
Thank you for your answer. You have been credited with 2 entries.
làm xong nó giờ thì tiếp tục sao nữa cậu

Chơi cái này công nhận khá là khoai ;)) Mình được 3 survey thì 2 cái screen out :D

Từ từ là quen mà bạn. Mình lúc đầu cũng thế. Mà giờ khá hơn rồi! Lâu lâu cũng gặp mấy cái khó hiểu, trả lời thế nào cũng sai, đành chịu!

Một kinh nghiệm, sáng nay mình nhận được 1 khảo sát có ID như sau:

Sau khi làm 1 hồi, đến câu hỏi (dịch tiếng Việt): Khi nào bạn định mua xe mới, mình định chọn khác người là 2-3 năm, ai ngờ sai, out mất, nó nói chỉ áp dụng cho người mua xe mới dưới 1 năm. Nên nếu gặp câu này các bạn chọn dữ kiện 1 nhé.

Tiện thể 05/07/2012, mình gửi các REF mẫu khảo sát số 3 qua mail, có 50 point thôi, cũng có vài chỗ khó, làm cho vui, có thêm ít điểm.

Hôm nay đẹp giời, sáng được cái 100 point bị out thì chiều bù cái 200 point siêu dễ. Mình chỉ khai báo thông tin bản thân là nó cho làm luôn. Ăn ngon 200 point mỗi tội dài kinh khủng :-s

Hôm nay đẹp giời, sáng được cái 100 point bị out thì chiều bù cái 200 point siêu dễ. Mình chỉ khai báo thông tin bản thân là nó cho làm luôn. Ăn ngon 200 point mỗi tội dài kinh khủng :-s

Quá ngon lành! Bạn gửi thông tin ID 2 cái khảo sát đó lên để mấy anh em khác biết, có thêm kinh nghiệm!

Survey đầu tiên ID là 28632, 100 point. Lúc đầu nó hỏi mình làm khảo sát về chủ đề gì trong 3 tháng qua, rồi hỏi người thân làm khảo sát gì. Đến câu 3 nó hỏi mình làm trong lĩnh vực gì thì phải. Mình trả lời theo profile thì out luôn.
Cái thứ 2 là 28692. CHỉ hỏi vài thông tin cơ bản rồi cho làm luôn và nhận 200 point dễ dàng :d

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back