Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

cho mình hỏi là lúc vào khảo sát có cần fake IP ko bạn, hay để IP VN luôn bạn

mỉnh làm ref bạn rồi, mới chơi game nó xong, dc 200P, tổng cộng chắc trên 400P quá ^^

gấp gấp bác ơi ! nó đòi mã bưu chính ko biết điền gì .... điền đại nó kêu ko thể làm khảo sát vì điền saiiiiiiiiiiiiiii giupspppppppppp mình gấp :((((((( :((

rồi xong hỏng mất 1 cái survey 3 4 ngày mới gửi về mà hỏng mất :((

Mã bưu chính là postcode dùng lúc đăng ký. Mình đã chỉ cụ thể ở trang 1 rồi. Nếu quên vào Accout/Profile/ About You/Update xem lại

mỉnh làm ref bạn rồi, mới chơi game nó xong, dc 200P, tổng cộng chắc trên 400P quá ^^
cho mình hỏi là lúc vào khảo sát có cần fake IP ko bạn, hay để IP VN luôn bạn

Bạn REF bằng email là gì? Qua kiểm tra chưa thấy ai được thêm 400 point! Bạn đăng ký lâu chưa? Nếu mới đăng ký đã được game 200 thì ráng hoàn thành nốt mấy cái thông tin cá nhân là trên 400
Để IP VN làm cho nhanh nha bạn!

trời ơi.....:binhsua27:.........chủ thớt cho mình hỏi lúc vào khảo sát có cần fake sang IP mỹ ko vậy, hay để nguyên IP VN vậy ??? :m190:

nếu ip usa thì dùng địa chỉ usa nếu pháp dùng info của pháp à
hay cứ ip eu nào dùng địa chỉ au được không
Tốt nhất sử dụng IP AU vì trang của Úc. Nếu không được thì dùng IP UK, US để khắc phục thôi. Trang này không khó tính lắm nên không sao.
uk bác gửi vao mail luckky cho mình
Đã gửi email rồi nhé bạn.
sao minh dk may ngay roi ma chua co mau ks nao ve het he. hoi hop qua di
Khảo sát sẽ về liên tục. Ráng đợi nha.

đã theo chân chủ tóp
id : mmohuudat
mail: [email protected]

Đã xác nhận và sẽ gửi email mẫu khảo sát sớm cho bạn!

Tốt nhất sử dụng IP AU vì trang của Úc. Nếu không được thì dùng IP UK, US để khắc phục thôi. Trang này không khó tính lắm nên không sao.

Đã gửi email rồi nhé bạn.

Khảo sát sẽ về liên tục. Ráng đợi nha.

Đã xác nhận và sẽ gửi email mẫu khảo sát sớm cho bạn!
b gởi lại t cái khảo sát 4,5,6 b mail: [email protected] 1,2,3 t làm xong hết rồi

trời ơi.....:binhsua27:.........chủ thớt cho mình hỏi lúc vào khảo sát có cần fake sang IP mỹ ko vậy, hay để nguyên IP VN vậy ??? :m190:

Trang này không khó tính lắm, nên khảo sát cứ để IP VN không sao cả, load nhanh.

Đã reg cho thớt.
Username: khuetinhdatviet
Mail: [email protected]

viettienvn: Qua kiểm tra không thấy REF nào có thông tin như trên nhé! Bạn xem lại đã REF của ai?

khuetinhdatviet: Vậy làm sao tớ biết ai là upline của tớ?? Cậu có thể giúp tớ không?
Tớ reg như trên mmo mà ta!??
Bó tay! Các bạn ref của ai mà không nhớ nữa à. Trên mmo có ít nhất 3 bài viết, 3 chủ thớt khác nhau về chủ đề này nên các bạn chú ý REF theo ai hưởng chế độ người ấy nhé (trừ khi REF lại).
Bạn không phải là REF của mình, nên không được hưởng chế độ theo quy định, bằng chứng là đây nhé: http://mmo4me.com/showthread.php?61...-da-co-proof&p=1323299&viewfull=1#post1323299

Trang này không khó tính lắm, nên khảo sát cứ để IP VN không sao cả, load nhanh.

Bó tay! Các bạn ref của ai mà không nhớ nữa à. Trên mmo có ít nhất 3 bài viết, 3 chủ thớt khác nhau về chủ đề này nên các bạn chú ý REF theo ai hưởng chế độ người ấy nhé (trừ khi REF lại).
Bạn không phải là REF của mình, nên không được hưởng chế độ theo quy định, bằng chứng là đây nhé: http://mmo4me.com/showthread.php?61...-da-co-proof&p=1323299&viewfull=1#post1323299
chạy đâu rồi trời nãn. C cứ gởi khảo sát chậm làm hôm bữa t làm cái khảo sát thứ 3 được 5 đ,vkl thật

b gởi lại t cái khảo sát 4,5,6 b mail: [email protected] 1,2,3 t làm xong hết rồi

Bạn không hiểu ý của mình về mẫu khảo sát nhé. Mẫu 1, 2 là do mình tự đặt ra. Trước khi viết bài này mình đã làm rất nhiều khảo sát nhưng lúc đó chưa có ý định tuyển REF nên không lưu lại (rất tiếc vì lúc đó mình đã làm nhiều khảo sát có point rất cao). Sau khi tuyển REF thì mình mới chụp 1 số mẫu khảo sát mới gặp để gửi cho REF tham khảo làm thôi (sẽ gửi tiếp nếu gặp khảo sát mới). Còn mỗi người sau khi đăng ký sẽ gặp các mẫu khác nhau, có thể trùng hoặc không trùng nên mình không thể biết mẫu 4,5,6 theo ý của bạn là gì cả.
Về bonus, đã kiểm tra đúng email của bạn đã được trên 400 point nên nhận được 0.5$ nhé.
Nếu bạn nào là REF của viettienvn mà trên 400 point thì post lên 4rum để mình biết mà bonus nhé (nhiều REF nên không để ý hết được).

Bạn không hiểu ý của mình về mẫu khảo sát nhé. Mẫu 1, 2 là do mình tự đặt ra. Trước khi viết bài này mình đã làm rất nhiều khảo sát nhưng lúc đó chưa có ý định tuyển REF nên không lưu lại (rất tiếc vì lúc đó mình đã làm nhiều khảo sát có point rất cao). Sau khi tuyển REF thì mình mới chụp 1 số mẫu khảo sát mới gặp để gửi cho REF tham khảo làm thôi (sẽ gửi tiếp nếu gặp khảo sát mới). Còn mỗi người sau khi đăng ký sẽ gặp các mẫu khác nhau, có thể trùng hoặc không trùng nên mình không thể biết mẫu 4,5,6 theo ý của bạn là gì cả.
Về bonus, đã kiểm tra đúng email của bạn đã được trên 400 point nên nhận được 0.5$ nhé.
Nếu bạn nào là REF của viettienvn mà trên 400 point thì post lên 4rum để mình biết mà bonus nhé (nhiều REF nên không để ý hết được).

phèn ôi hèn nào 3 mẫu khảo sát vừa rồi t toàn tự xữ, 2 mẫu đầu ok, phát sau được 5 đ. mà t được hơn 1000 rồi chứ hk phải 400 đâu nha C mới bouns t 400, hj !dich google mỏi

phèn ôi hèn nào 3 mẫu khảo sát vừa rồi t toàn tự xữ, 2 mẫu đầu ok, phát sau được 5 đ. mà t được hơn 1000 rồi chứ hk phải 400 đâu nha C mới bouns t 400, hj !dich google mỏi
Bạn tham khảo cách làm và đọc kỹ các bài viết ở thớt này rồi làm khảo sát nhé.
Còn chế độ bonus mình đã ghi rõ ở trang 1: bonus 1 lần duy nhất với REF được trên 400p. Không có lần 2 nhé (vì khi bạn được trên 400p mình cũng chỉ được site gửi lại duy nhất 1 lần 200p thôi).

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back