Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Sao hôm nay không thấy nó gởi email khảo sát chủ thớt

Có hướng dẫn gì gửi mail cho mình luôn với nha :D

Ok. Mình đã gửi một số mẫu khảo sát để tham khảo cách làm và cách chơi 2 tài khoản/1 máy cho REF mới nhé!

Sao hôm nay không thấy nó gởi email khảo sát chủ thớt
Hôm nay mình cũng không nhận được khảo sát nào. Thường thì cuối tuần ít khảo sát thì phải. Đợi mai vậy. à, các bạn thỉnh thoảng vào Account/Profile/Update thông tin nhé, ví dụ hồi trước khai có việc làm thì giờ sửa là thất nghiệp chẳng hạn, lúc trước khai ít uống rượu thì giờ sửa lại uống nhiều, sẽ có cơ hội nhận khảo sát mới!

Mình vừa gửi các REF một số kinh nghiệm có thêm quảng cáo nhé. Ai chưa là REF đăng ký nhanh để nhận được email.
Thông báo: Đúng 0 giờ hôm nay 8/7/2012, trang myoponions lại reset sang tuần mới, anh em nhanh nhanh vào chơi trò Install Win để kiểm point may mắn nhé!
Các bạn được 400 point trở lên post hình lên forum để nhận bonus.

Mình vừa gửi các REF một số kinh nghiệm có thêm quảng cáo nhé. Ai chưa là REF đăng ký nhanh để nhận được email.
Thông báo: Đúng 0 giờ hôm nay 8/7/2012, trang myoponions lại reset sang tuần mới, anh em nhanh nhanh vào chơi trò Install Win để kiểm point may mắn nhé!
Các bạn được 400 point trở lên post hình lên forum để nhận bonus.

Thank chủ thớt. Đã nhận được email hướng dẫn! Hy vọng tối nay ấn WIN được 500p.

Giờ mới đọc, Muộn màng nhưng Rất hữu ích. THanks chủ thớt :binhsua105:

Tức quá cái ô 500 p ngay canh ô 10 p mình click :binhsua85:
Cả tuần có 1 dịp đc chơi Chú ong tìm chữ :binhsua80:

Mình còn tiếc hơn. 2acc, ấn cái thứ nhất 50 point, sau đó ấn acc khác thì 500p hiện ra ngay cái ô đã ấn của acc 1.!Tiếc hùi hụi!

cái này làm khoảng bao lâu được bonus 0.5$ vậy cậu,có gì pm yahoo chỉ mình chơi với

Tùy vào bạn thôi! Khi đăng ký xong hết được 250 điểm rồi. Bạn kiên nhẫn làm được 1,2 cái khảo sát hoặc chơi xổ số may mắn là đủ 400 điểm --> được bonus ngay! Đăng ký vào REF mình như trang 1 nhé!

Sao mình đăng ký 2 hôm rồi mà chưa thấy câu hỏi khảo sát nào vậy, mà tưởng cái quay xổ số cách 7 ngày 1 lần, giờ lại thành thứ 7 hàng tuần ak`

Sao mình đăng ký 2 hôm rồi mà chưa thấy câu hỏi khảo sát nào vậy, mà tưởng cái quay xổ số cách 7 ngày 1 lần, giờ lại thành thứ 7 hàng tuần ak`
Bạn login vào acc xem có thông báo này không
Your Profile needs to be updated!
Some questions in your Profile have recently been changed, with some options added, changed or removed.
You can earn 2 competition entries for reviewing and answering these questions again.
Click here to update your Profile
Nếu có update làm theo hết sẽ có khảo sát!
Trò xổ số nó bắt đầu từ 21h thứ 7 tuần này đến 21h thứ bảy tuần sau (giờ VN).

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back