Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

cho minh hoi la len wifi minh reg dc ko....vs lai sao minh fake ip xong roi vao cmd kt thi ip ko trung voi sof hide da fake vay

Dùng mạng nào cũng REG được hết! Dùng soft chi che giấu IP đơn giản thôi, chứ thực ra CMD nó sẽ kiểm tra được IP thật, nhưng site này không sao hết.

đã đk rồi nhoa
mail : [email protected]

Cho mình xin tài liệu tham khảo từ a-> z nhé
mail: [email protected]
thank

Xác nhận REF và sẽ gửi tài liệu sớm cho các bạn!

cần hỏi

chưa có mail nào cả.không biết 1 khảo sát thì dc bao nhiêu poi vậy chủ toppic .mình mới dky xong mà có 216 poi voi 10 poi gì nữa ấy.ko biết 1 khảo sát có dc 200 poi như vậy ko?

chưa có mail nào cả.không biết 1 khảo sát thì dc bao nhiêu poi vậy chủ toppic .mình mới dky xong mà có 216 poi voi 10 poi gì nữa ấy.ko biết 1 khảo sát có dc 200 poi như vậy ko?

Tùy loại bạn ạ, thông thường dao động từ 100-200 points

Chuẩn bị bước sang ngày thứ 2. Cầu mong khảo sát về ầm để còn làm!OMG!

Cùng nín thở chờ đợi nào! Ai đã đăng ký nhiều acc/1pc sẽ có nhiều cơ hội hơn!

Tùy loại bạn ạ, thông thường dao động từ 100-200 points
Thấp nhất 1 khảo sát mình đã gặp là 50, cao nhất là 500, thường gặp nhất là 150-250p!

123456

Ngoài check mail còn làm gì nữa ko vậy bạn.cho xin cái hướng dẫn sớm vào mail với.đang ký nhiều nicjk luôn đang đầu tuần may ra có khảo sát nhiều còn kiếm chút.
mail : [email protected]
thank!

Báo cáo các bác: sáng nay đã nhận 1 khảo sát 150p nhé! đang làm không biết thành công không.

Rewards
Maximum RewardsUp to 150 points
and up to 10 chances to win a share of $5,000!
Screened Out5 points and 1 entry
Incomplete SurveyNil
Allow up to 2 months for your points to be credited to your account.

Survey Information
Survey ID28628
Length15 minutes
TopicGeneral
Available Until2012-07-01
or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID1588394
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

Last edited by a moderator:
Thớt ơi hum nay là thứ 2 rồi sao mình không nhận đc email khảo sát vậy

Mình fake IP, rồi click vào đường link nào nó cũng hiện ra cái này. Phải làm sao đây chủ rớt ơi

đã đăng ki gửi em với thanks
[email protected]

Xác nhận REF! Sẽ gửi mail sớm cho bạn!
Thớt ơi hum nay là thứ 2 rồi sao mình không nhận đc email khảo sát vậy

Chờ đợi bạn nhé! Xem các thông tin điền đầy đủ chưa. Hôm nay nhiều bạn có khảo sát về rồi và làm thành công!

Mình fake IP, rồi click vào đường link nào nó cũng hiện ra cái này. Phải làm sao đây chủ rớt ơi

View attachment 13339

Đã trả lời tại đây http://mmo4me.com/showthread.php?64448-Huong-dan-chi-tiet-kinh-nghiem-va-thu-thuat-kiem-20-Uc-de-dang-tai-Myopinions&p=1354432&viewfull=1#post1354432

Hôm nay bạn trungtin2805đã làm được 1 khảo sát 330 point, mã ID là 28695. Chủ đề về tài chính.
Kinh nghiệm của trungtin như sau: nó hỏi về mấy cái Ngân hàng, cho xem 1 đoạn clip, rồi hỏi thông tin, sau đó điền vào các ý kiến, các bạn có thể điền gì đó để ca ngợi nó, hay cứ good services hết...là được.

Tổng số điểm của bạn đã trên 400p nên mình bonus lại 0.5$ theo quy định nhé!

thớt xem dùm ! mình có tên trong lít ref maiyo14119 ko ? mình vừa lên 600 điểm
vừa quay số đc 100 point :binhsua172:

thks

Hôm nay bạn trungtin2805đã làm được 1 khảo sát 330 point, mã ID là 28695. Chủ đề về tài chính.
Kinh nghiệm của trungtin như sau: nó hỏi về mấy cái Ngân hàng, cho xem 1 đoạn clip, rồi hỏi thông tin, sau đó điền vào các ý kiến, các bạn có thể điền gì đó để ca ngợi nó, hay cứ good services hết...là được.

Tổng số điểm của bạn đã trên 400p nên mình bonus lại 0.5$ theo quy định nhé!

Thks bạn nhé. chúc mọi người may mắn !

Announcements

Forum statistics

Threads
421,018
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week