Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

google site này nó khóa luôn phần dịch. bó tay tụi này đểu thật
Đôi khi có khảo sát nó khóa phần dịch. Bạn chịu khó đánh 1 số từ quan trọng để dịch thôi!
trang này bạn nên đăng ký nhiều acc, nếu tự tin thì làm 5acc luôn để có nhiều khảo sát làm cho quen!

Mình reg nick tối qua, đến giờ vẫn không có survey để làm :(

Nick mình còn mấy ngày ko có cơ, chắc do ref trúng mấy ngày cuối tuần nên vậy :D
Nói thật từ hôm reg tới giờ mới đc 340 point từ mấy trò InstantWin chứ làm survey toàn bị an ủi.
Hix mới reg acc mới để thêm kinh nghiệm :">

Mình reg nick tối qua, đến giờ vẫn không có survey để làm :(

Kiên nhẫn nhé bạn! Khảo sát về nhiều hay không cũng do thông tin bạn khai báo ở hồ sơ nữa. Nên đăng ký vài acc để làm cho nhiều.

Nick mình còn mấy ngày ko có cơ, chắc do ref trúng mấy ngày cuối tuần nên vậy :D
Nói thật từ hôm reg tới giờ mới đc 340 point từ mấy trò InstantWin chứ làm survey toàn bị an ủi.
Hix mới reg acc mới để thêm kinh nghiệm :">

Bữa giờ mình bận nên tập trung cho ref, còn không làm khảo sát nhiều. Giao acc cho thằng em họ nó làm. Tuần này 2acc nhận được 3 khảo sát rồi nghe. Nhưng làm thất bại 1 cái!

^^ hôm nay làm khảo sát về bank, được 300 mấy điểm. gửi mail rồi bạn vào xem hen :binhsua25:

Xác nhận REF được trên 400p, mình đã bonus lại 0.5$ nhé!

Đã reg cho bạn và đã được hơn 400 point
ID: softwarelong
mail: [email protected]

Xác nhận REF được trên 400p, mình đã bonus lại 0.5$ nhé!

Last edited by a moderator:
Mới Reg nick tối quá. Check EMail cả ngày ko có Sơ Vây :( ĐÓI SURVEYYYYYYYYYY

Bạn ơi bạn ơi xịt vài cái rùi mà cái này nhiều point quá xịt típ thì tiếc lắm hix hix :binhsua04:
Survey Information
Survey ID 28715
Length Average of 30 minutes
Topic Alcoholic Beverages
Available Until 2012-07-18
or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID 1589447
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

Oaaaaaaa ghét :binhsua32:
Xịt típ rùi :((
Sau khi hỏi lòng vòng xác minh info thì nó hỏi về

1.Thói quen uống các thức uống sau:
spirits
wine
beer
cider
( chọn tùy mức độ thường xuyên bạn uống)
2. Đi vào chi tiết
Uống bn 1 tuần ở nhà, có lẽ là mấy không gian riêng ( ko tính pub)
3. Uống bn ở nơi công cộng ( quán bar, pub,...)
4. Tình trạng ( time) làm việc
Tùy chọn ( tớ chọn full time 35-40h)
5.
Bạn làm ghề gì, ngành gì
occupation:
indusstry : ( trả lời theo info)
6. Câu này quên ko ghi lại, đại loại về nghề nghiệp

Tạch ở câu 7 này:

7.
Do you of anyone else in ur household work in: ( bạn hay có ai trong nhà bạn làm trong mấy lĩnh vực sau)

Advertising
Liquor industry
Bank
Marketing n Researches
Travel Industry
Hotel, pub bar

....

Tớ chọn Marketing vs Liquor Industry vì cứ nghĩ khảo sát về đồ uống có cồn thì chọn 1 cái Công nghiệp chế biến Rượu bia là ổn rùi ai dè :((
Cái này chắc chọn Hotel, pub, bar mới đc hay tại mình chọn nhiều quá hay tại hên xui nhỉ :(
Được có 20 point bọ:binhsua17:

Last edited by a moderator:
Bạn ơi bạn ơi xịt vài cái rùi mà cái này nhiều point quá xịt típ thì tiếc lắm hix hix :binhsua04:
Em cũng tạch câu 7 rồi :binhsua08: em chọn Bank và Hotel pub bar đó :( chán vãi được có 20 point :binhsua12:

Em cũng tạch câu 7 rồi :binhsua08: em chọn Bank và Hotel pub bar đó :( chán vãi được có 20 point :binhsua12:

Hay chỉ nên chọn 1 thui nhỉ?
Survey có chữ TNS chủ thớt bảo chọn 1, 2 cái thui hay list ít quá mà mình chọn hơn 1 cái nên bị vậy?:binhsua10:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back