Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Mẫu này ai làm max điểm chưa vây, cho mình xin. thank nhé

hôm qua dc đúng 1 cái 20p :-<
eo ơi 4 ngày mới có 1 cái survey trả lời sao dc có 20 poin nản
Mới có 1 mail 480poi mà làm dc có 20 poi tiếc thế.chả biết sao nưa chán.
Cố lên bà con! Sai keo này ta bày keo khác.Đăng ký thêm acc để làm cho quen!
Oaaaaaaa ghét :binhsua32:
Xịt típ rùi :((
Sau khi hỏi lòng vòng xác minh info thì nó hỏi về

Tớ chọn Marketing vs Liquor Industry vì cứ nghĩ khảo sát về đồ uống có cồn thì chọn 1 cái Công nghiệp chế biến Rượu bia là ổn rùi ai dè :((
Cái này chắc chọn Hotel, pub, bar mới đc hay tại mình chọn nhiều quá hay tại hên xui nhỉ :(
Được có 20 point bọ:binhsua17:

Em cũng tạch câu 7 rồi :binhsua08: em chọn Bank và Hotel pub bar đó :( chán vãi được có 20 point :binhsua12:

Hay chỉ nên chọn 1 thui nhỉ?
Survey có chữ TNS chủ thớt bảo chọn 1, 2 cái thui hay list ít quá mà mình chọn hơn 1 cái nên bị vậy?:binhsua10:

Khảo sát ID Ngày Bắt đầu Tình trạng Thưởng Điều tra Liên kết
28715 11 Tháng Bảy Chiếu Out 20 phần thưởng điểm
+1 cạnh tranh nhập cảnh cho Khảo sát đóng cửa
cũng được 20 point hic, lần đầu nhận được mẫu khảo sát

chán vãi . trả lời kiểu quái j nó cũng xịt. híc.

Theo kinh nghiệm mình gặp cái nào TNS điểm cao nhưng hên xui lắm, tốt nhất nó hỏi gia đình có ai làm nghề này nghề kia thì chọn không có sẽ được đi tiếp! Mình cũng gặp cái khảo sát về rượu, đã làm 1 lần cũng bị out. Mình đã qua chỗ hỏi về nghề nghiệp trong gia đình, nhưng out ở câu khác (nó hỏi uống rượu nhiều không), mình chọn uống rất nhiều bị out, có lẽ chọn ít thì đi tiếp.
Để khắc phục tình trạng này, đề nghị bà con có khảo sát nào mới post ID, chủ đề, kinh nghiệm lên để bà con học hỏi mà làm. Làm cá nhân 1 mình mạo hiểm lắm!

ọc sao mình làm đến vài bước là kết thúc và đc có 5poid 1 khảo sát nhở, điền đúng thông tin trong tk rùi mà vẫn ko đc

up
dao tao bat dong san đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản hoc moi gioi bat dong san học môi giới bất động sản khoa hoc bat dong san khóa học bất động sản đào tạo bất động sản đào tạo chứng chỉ bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ hành nghề bất động sản chứng chỉ hành nghề bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản dao tao moi gioi bat dong san đào tạo môi giới bất động sản lớp học bất động sản lớp học bất động sản học kinh doanh bất động sản học kinh doanh bất động sản trung tâm đào tạo bất động sản trung tâm đào tạo bất động sản chứng chỉ bất động sản chứng chỉ bất động sản học môi giới bất động sản học môi giới bất động sản dao tao bat dong san đào tạo bất động sản học bất động sản học bất động sản khóa học bất động sản khóa học bất động sản lớp học bất động sản lớp học bất động sản

xui vãi... tính đâu sẽ được 480 point... ai dè chỉ có 20 point.. k hiểu sao nó không cho khảo sát tiếp..:binhsua14:

Hôm nay gặp cái khảo sát thế này, về Thời trang, quần áo:
Rewards
Maximum RewardsUp to 150 points
and up to 10 chances to win a share of $5,000!
Screened Out5 points and 1 entry
Incomplete SurveyNil
Allow up to 2 months for your points to be credited to your account.

Survey Information
Survey ID28726
Length15 minutes
TopicClothing / Fashion
Available Until2012-07-14
or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID1586936
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

Bạn nào gặp thì chú ý khi gặp câu hỏi đầu tiên, trong gia đình bạn có ai làm nghề: quảng cáo, công chúng... thì đừng chọn cái nào mà chọn None of the above mới được đi tiếp nhé!

6 ngày hôm nay rồi mà mình không có khảo sát mới nào nhỉ :(
chơi cái này hên xui quá,lấy dc 480 poi thì còn gì bằng

Các bạn xem lại thông tin hồ sơ đăng ký, đừng khai báo lung tung, sẽ không hợp với yêu cầu và không có khảo sát!

KS vè đều đều mà bạn. Quan trọng phần thông tin bạn đăng ký ban đầu đó.Hum nay được 480p nick phụ và 150p nick chính nè. hj. Bạn nào có nhu cầu chia sẻ thông thin thì pm mình: [email protected]

Hôm nay gặp cái khảo sát thế này, về Thời trang, quần áo:
Rewards
Maximum RewardsUp to 150 points
and up to 10 chances to win a share of $5,000!
Screened Out5 points and 1 entry
Incomplete SurveyNil
Allow up to 2 months for your points to be credited to your account.

Survey Information
Survey ID28726
Length15 minutes
TopicClothing / Fashion
Available Until2012-07-14
or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID1586936
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

Bạn nào gặp thì chú ý khi gặp câu hỏi đầu tiên, trong gia đình bạn có ai làm nghề: quảng cáo, công chúng... thì đừng chọn cái nào mà chọn None of the above mới được đi tiếp nhé!

Hôm nay có vẻ nhiều bạn nhận được khảo sát thật. Mình kêu gọi bạn nào đã làm thành công hay thất bại post kinh nghiệm lên 4rum cho anh em khác tham khảo làm theo nhé (nhất là lý do thành công, thất bại, câu hỏi khó nhất là gì, bị out ở câu nào...)

20 points have been credited to your account.
Plus, you have received 1 bonus competition draw entries.

If you have not yet received reward points for this survey, please be patient. You should allow up to two weeks for your reward points to be credited to your account.
============
1 tháng sợ chưa kiếm được 20$\
khó ăn bọn này lắm

mẹ đang có 1 cái 450 point , 1 cái 150 point làm sợ shit nữa quá theard ơi vào giúp tớ cai :binhsua136:

Đã đăng kí dưới ref của bạn chủ thớt :D. Mong bạn giúp đỡ
acc manhtb93
email [email protected]

Xác nhận REF và sẽ gửi mail sớm cho bạn!
mẹ đang có 1 cái 450 point , 1 cái 150 point làm sợ shit nữa quá theard ơi vào giúp tớ cai :binhsua136:

Cậu post lên 4rum về Chủ đề, ID khảo sát... để xem thế nào, qua đó trao đổi kinh nghiệm tập thể nhé!
Vì qua trình làm cũng có may mắn nên không phải ai cũng làm giống y nhau được! Có gì hỏi tập thể tốt hơn

cái này 150 point !

Khảo sát thông tin
Khảo sát ID28726 Chiều dài15 phút
Chủ đềMặc / Thơi trang

Có sẵn Đến2012/07/14
hoặc sớm hơn nếu chúng ta đạt được mục tiêu của chúng tôi cho số người trả lời

Khảo sát người tham gia ID1588652
Con số này đôi khi có thể được yêu cầu ở phần cuối của cuộc khảo sát cho bạn để có được phần thưởng của bạn

Cố lên bà con! Sai keo này ta bày keo khác.Đăng ký thêm acc để làm cho quen!

Theo kinh nghiệm mình gặp cái nào TNS điểm cao nhưng hên xui lắm, tốt nhất nó hỏi gia đình có ai làm nghề này nghề kia thì chọn không có sẽ được đi tiếp! Mình cũng gặp cái khảo sát về rượu, đã làm 1 lần cũng bị out. Mình đã qua chỗ hỏi về nghề nghiệp trong gia đình, nhưng out ở câu khác (nó hỏi uống rượu nhiều không), mình chọn uống rất nhiều bị out, có lẽ chọn ít thì đi tiếp.
Để khắc phục tình trạng này, đề nghị bà con có khảo sát nào mới post ID, chủ đề, kinh nghiệm lên để bà con học hỏi mà làm. Làm cá nhân 1 mình mạo hiểm lắm!

Hix cũng tính đợi chủ thớt online hỏi mà đọc câu dưới hình trong mail thấy nó bảo sv có thể kết thúc sớm hơn nếu nó đủ chỉ tiêu nên mới liều
chứ :binhsua160:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week