Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

hix sao mình ko có thư khảo sát nào ta :(

Kiên nhẫn nhé bạn. Mình có khi 2 ngày không có cái nào, nhưng có ngày được 3 khảo sát lận, mừng nên làm vội quá sai mất 2 cái!

What is the postcode of your workplace? cocó câu này mà k pek trả lời sao cho đúng thử nhiều cách rồi ai giúp đỡ dùm

Bạn điền postcode đã khai báo lúc đăng ký là được. Nếu quên vào Account/Profile/ About You/Update để xem lại.

hôm nay mới chỉ ăn 2 cái mỗi cái 5 point an ủi. nó kêu không thích hựp với khảo sát. chán quá

Sao mình trả lời đúng hết info,vào làm khảo sát được vài câu xong nó cho Screen Out luôn vậy nhỉ

hôm nay mới chỉ ăn 2 cái mỗi cái 5 point an ủi. nó kêu không thích hựp với khảo sát. chán quá
- Quá trình khảo sát nhiều lúc bị out giữa chừng (dù đã làm cẩn thận), nguyên nhân không phải do bạn điền thông tin không đúng, mà do nó thấy bạn không phù hợp với yêu cầu của nó. Ví dụ: nó cần khảo sát đối tượng trên 40 tuổi thôi, mà bạn khai 30 tuổi chẳng hạn (chính xác như thông tin đăng ký ban đầu) hoặc do nó cần khảo sát đối tượng là nữ trong khi bạn là nam --> thì bạn trả lời đúng vẫn không được, nó bảo cảm ơn, tặng bạn ít điểm khích lệ và dừng khảo sát.
Nói chung, phải có sự may mắn đối với từng loại khảo sát nữa mới có $.

Bác cho em xin Bonus và hướng dẫn cụ thể các mẫu survey thành công với nhé

Bác cho em xin Bonus và hướng dẫn cụ thể các mẫu survey thành công với nhé

Qua kiểm tra, bạn đã đăng ký ref của bạn vnphamvn chứ không phải của mình! Bạn tính ăn cả 2 bên không được rồi!:binhsua18: Vậy là không được Bonus đâu!

Last edited by a moderator:
Không dễ ăn đâu, VN off làm không được!:binhsua12:

có ai cầm ấy chỉ việc mình trang này ko :m021:

Bạn ơi cho mình hỏi site này có pay qua LR không, chứ lũ súc vật paypal này giờ khó ăn lắm, tiền đã tới miệng còn nuốt không xuống nỗi :binhsua23:

Qua kiểm tra, bạn đã đăng ký ref của bạn vnphamvn chứ không phải của mình! Bạn tính ăn cả 2 bên không được rồi!:binhsua18: Vậy là không được Bonus đâu!

Xin lỗi,mình bị nhầm topic,mình chưa báo danh bên kia mà.Nhờ bạn nhắc nên mới nhớ.Giờ qua báo danh nè.Thanks

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom