Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

hok pải chủ thớt à
mình dùng soft fake ip của cậu roài. nhưng vào trang exchange.vn mình vẫn thấy là ip việt nam. vậy là sao nhỉ @@@. Nên hẻm dảm đăng ký. híc.

bạn cho mình xin cái yh dc ko bạn,

Vì lý do riêng mình không chat bằng yahoo. Có gì bạn có trao đổi qua 4rum nhé! Hầu hết kinh nghiệm mình đã viết ở trang 1.

hok pải chủ thớt à
mình dùng soft fake ip của cậu roài. nhưng vào trang exchange.vn mình vẫn thấy là ip việt nam. vậy là sao nhỉ @@@. Nên hẻm dảm đăng ký. híc.

Không sao đâu bạn! bạn vào google gõ my ip để xem IP hiện tại không phải ở VN là được.
Còn những trang như exchange.vn nó có thể kiểm tra IP thật, nhưng My opnions không sao!

cho mình hỏi 1 chút . mình muốn đổi mail đăng kí có đc không ? vì mail đăng kí hiện tại k phải là pp của mình ( mail kia đã bị mất ) có cách nào k chỉ giúp mình với . thanks!:binhsua10:

Bạn vào Account/settings/Email Address để Edit lại Email khác nhé!
mình đã sửa như bạn nói nhưng sau khi sửa thì cái email sau khi add là Alternate Email Address ( email thay thế ) --> đây là email pp mình muốn dùng , còn cái email add từ lúc lập acc k xóa đc . không biết lúc rút tiền bị ảnh hưởng gì k :(

đã ref 1 phát và hoàn thành xong profile, mai làm khảo sát thử :D
mail: [email protected]

Có lẽ không sao! Mình chưa gặp trường hợp này nên không kết luận. Cố gắng đạt điểm để rút bạn nhé!

Đã ref BillAaker148 cho chủ thớt
mail đăng ký trên site [email protected]
vừa làm xong cái profile chơi sổ số đc thêm 200 point vừa chẵn 400 :D
BN nha chủ thớt

Phải nói bạn quá may mắn! Trúng xổ số hạng nhì rồi! Bạn còn chưa cập nhật trả lời Quick Survey nữa kìa, làm thêm được 10point.
Paypal của bạn [email protected] luôn à? Để mình BN!

Đã ref BillAaker148 cho chủ thớt
mail đăng ký trên site [email protected]
vừa làm xong cái profile chơi sổ số đc thêm 200 point vừa chẵn 400 :D
BN nha chủ thớt

Uploaded with ImageShack.us

Đã Bonus cho bạn 0.5$. Chúc bạn kiếm được nhiều point để cashout.

sau khi đăng ký mình muốn vô để kiểm tra thông tin cá nhân điền khảo sát cho đúng thì có cần fake ip nữa hok chủ thớt

sau khi đăng ký mình muốn vô để kiểm tra thông tin cá nhân điền khảo sát cho đúng thì có cần fake ip nữa hok chủ thớt

Theo lý thuyết không cần. Thực tế lúc mới đăng ký xong mình cũng không fake nữa. Nhưng tương lai thì không biết thế nào. Cẩn thận như bạn là tốt nhất!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,541
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom