Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

lúc làm khảo sát có cần fake ip ko bạn ?

uppp cho bạn, đặt gạch ngâm cứu thôi, hồi tối có ông anh pm kêu chơi cái này

help

cho mình xin cái yahoo trao đổi cái này tý bạn ơi
tks

Cũng hay đấy ! Để từ từ nghiên cứu sau vậy ! Mong rằng kiếm được tý cháo từ siten ày ! Bạn làm lấy Proof đi mình sẽ theo bạn :)_

Một số bạn phản ánh
Sao click vào nút Continue thì nó k cho làm tiếp hic hic

Ai đó có sẵn các mẫu trả lời k? Up lên cho mình tham khảo với, làm dc 2-3 câu là bị khóa lại k cho làm tiếp hic hic

Đó là do bạn trả lời câu hỏi ban đầu không phù hợp nên khảo sát đóng cửa với bạn.
Bạn vào đọc kỹ bài này để có kinh nghiệm.
(Nếu làm ref được hỗ trợ tối đa, sẽ nhận được các mẫu mình đã làm thành công)

Hiện mình đã nhận đăng ký ref của các bạn:
28/06/2012 Roman Peterpeterromanxxx
28/06/2012 Davidson Johntrongtungxxxx
28/06/2012John Adersoncapstainxxx

Khi nào có mẫu trả lời hoàn chỉnh sẽ gửi mail cho các bạn! Khi các bạn được 400 point sẽ được bonus 0,5$ qua Paypal!

Last edited by a moderator:
Hic,nó hỏi ngày sinh lúc đăng ký mà ko nhớ nên khóa ko cho làm nữa
Giờ làm sao đây các bác

Trường hợp này bạn đăng nhập vào http://www.myopinions.com.au/ --> Account-->Profile
Vào About You -->Update xem lại ngày sinh, postcose lúc đăng ký nhé.
Còn khảo sát đó phát hiện bạn khai báo sai sẽ không làm được nữa. Bỏ qua, và chờ survey khác.
Nếu tài khoản bị khóa luôn, bạn đăng ký lại, theo hướng dẫn của mình sẽ được hỗ trợ thêm!

chẳng bik có fake ip đc ko. vào ip Úc nó toàn đòi user name j j á ...:(
mà nhấn fake ip rùi sao vào trang exchange.vn nó vẫn báo là ip của mình , chẳng thấy fake đc ip vậy ban @@

chẳng bik có fake ip đc ko. vào ip Úc nó toàn đòi user name j j á ...:(
mà nhấn fake ip rùi sao vào trang exchange.vn nó vẫn báo là ip của mình , chẳng thấy fake đc ip vậy ban @@

Bạn xóa hết history, rồi reg lại nhé! Đơn giản nhất là dùng Hide IP đổi IP sang Mỹ, Anh cũng được bạn.
Lỗi username trên thỉnh thoảng mới xuất hiện thôi. Bạn chọn 1 username khác nhé!

Mình vừa nhận email của bạn:
user name : jonhkolo145
pp: trongtung.xxxxx@xxxx

Đã ref thành viên theo link trên và đạt được trên 400 point

Thank bạn và gửi bạn bonus 0.5$, kèm theo hỗ trợ tốt nhất khi có mẫu survey mới!

Last edited by a moderator:
vậy sau 15 ngày gần đủ 20$ hả chủ thớt........:m190:

àh mình định làm ref chủ thớt, cho mình cái yahoo để hỏi thêm nha....thanks trc........:m136:

vậy sau 15 ngày gần đủ 20$ hả chủ thớt........:m190:

Khi bạn hoàn thành hồ sơ đăng ký ban đầu đã được khoảng 276 point.
Nhấn trò chơi Install Win hên xui, có khi đã được thêm 200-500 poin (1 tuần/1 lần)
Nếu bạn làm đúng các bước, 15 ngày có thể nhận được ít nhất 10 khảo sát, có giá từ 100-500 point, tùy vào bạn trả lời có đúng và có may mắn không sẽ được trọn điểm.
Tính sơ sơ được trung bình tư 1800-2500 point rồi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom