Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

mình đã sửa như bạn nói nhưng sau khi sửa thì cái email sau khi add là Alternate Email Address ( email thay thế ) --> đây là email pp mình muốn dùng , còn cái email add từ lúc lập acc k xóa đc . không biết lúc rút tiền bị ảnh hưởng gì k :(

Nếu không sửa được ban vào Paypal -->My Account > Profile > Add or Edit Email
Add thêm email đã lỡ dùng đăng ký My Opnition vào! Xem như nó là mail Paypal rồi!

Đã ref ID: linhchi
Hy vọng mai có survey kiếm đủ point để được BN.
Cậu share mẫu survey cậu đã đăng ký thành công đi, để học hỏi kinh nghiệm ...

Theo mình việc bonus 2$ là không chính xác, không hợp lý. Vì mỗi ref đăng ký thành công, đạt 400 điểm thì bạn chỉ nhận lại có 200 điểm (gần 2 AUD) nên không thể bonus 2$ được, lỗ to!
không lỗ đâu mình bunos 2$ cho 5 người đầu tiền và 0.5$ cho 5 người tiếp theo

Đã ref ID: linhchi
Hy vọng mai có survey kiếm đủ point để được BN.
Cậu share mẫu survey cậu đã đăng ký thành công đi, để học hỏi kinh nghiệm ...

Hì Thank bạn! Survey ra nhiều mà. Với lại chơi trò WIN gặp may có khi được 400 point ngay ấy chứ!
Ngày trước mình đăng ký thành công nhiều survey nhưng không lưu lại nên không có mẫu. Bây giờ đang chờ mẫu mới sẽ post!

bài viết rất hay. tiếc là mình chưa đủ post để thanks :p

Thank bạn! Người đầu tiên phát hiện và đưa site này đến với 4rum. Mình đã dựa trên phát hiện này để nghiên cứu, chia sẽ cụ thể hơn thôi!
Bạn sắp có proof 2 chưa?

ủng hộ bạn 2 tay, bài viết chi tiết lắm... mình lỡ đăng ký rè của người khác rồi giờ đăng ký lại đc không cậu

ủng hộ bạn 2 tay, bài viết chi tiết lắm... mình lỡ đăng ký rè của người khác rồi giờ đăng ký lại đc không cậu

Được! Nếu bạn đăng ký ref mình sẽ được hỗ trợ thêm trong quá trình làm+ bonus 0.5$+mẫu khảo sát thành công

hôm nay mới về 2 mail khảo sát cái đàu làm ngon lành được 250 point cái sau 150 điền đúng thông tin nó báo sai rồi không cho làm cái khảo sát nủa hix

hôm nay mới về 2 mail khảo sát cái đàu làm ngon lành được 250 point cái sau 150 điền đúng thông tin nó báo sai rồi không cho làm cái khảo sát nủa hix
hix sao mình ko có thư khảo sát nào ta :(

What is the postcode of your workplace? cocó câu này mà k pek trả lời sao cho đúng thử nhiều cách rồi ai giúp đỡ dùm

da nhan reback tu chu thot nhé ! :binhsua11:

you job làm 10 cái k đc ta.Câu hỏi kia sao k trả lời đc ai giúp với

cái này pay qua paypal thôi à bạn, có pay qua j nữa ko
Chỉ pay qua paypal thôi bạn! Vì trả tiền cho người Úc mà, không thể gửi tiền qua bưu điện về VN được!:binhsua11:

Quá trình khảo sát có thể không phải do bạn điền thông tin không đúng. Mà do nó thấy bạn không phù hợp với yêu cầu của nó. Ví dụ: nó cần khảo sát đối tượng trên 40 tuổi thôi, mà bạn khai chính xác như đăng ký ban đầu (30 tuổi chẳng hạn) thì vẫn không được, nó bảo cảm ơn, tặng bạn ít điểm khích lệ và dừng khảo sát.
Nói chung, phải có sự may mắn đối với từng loại khảo sát nữa mới có $.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom