Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Okey bác, có gì bác gửi qua mail hộ em, cho em xin cái Subject của mail k thì nó cứ nhầm lẫn hết cả :D hì hì

Đã gửi bạn mẫu khảo sát qua email nhé! Sử dụng theo nguyên tắc chỉ cá nhân bạn thôi!
Nhân đây ai là ref của viettienvn, có nhu cầu tham khảo mẫu survey thì post yêu cầu tại đây nhe!

bac theard ơi !!! tớ vừa đăng ký hình như đc hơn 200 point rùi .... h có còn bonus nữa ko ? đăng ký làm ref cậu rùi đó :D

bac theard ơi !!! tớ vừa đăng ký hình như đc hơn 200 point rùi .... h có còn bonus nữa ko ? đăng ký làm ref cậu rùi đó :D

Email đăng ký của bạn là gì? Để mình gửi 1 survey mẫu đã làm thành công để tham khảo. Nếu bạn được 400 point được bonus 0.5$

ý, mình cũng hơn 200 rồi, gửi cho mình 1 mấu xem sao ;;)
id: zero51
Đã gửi bạn mẫu khảo sát nhé! Đề nghị bạn sử dụng, không share cho người khác, nếu không mình sẽ không share mẫu khảo sát khác tiếp theo.

tớ update info 100% hết rồi đã reg từ ngày 28/6, đến nay vẫn chưa có 1 survey nào là sao ta, mọi người có bị hok

tớ update info 100% hết rồi đã reg từ ngày 28/6, đến nay vẫn chưa có 1 survey nào là sao ta, mọi người có bị hok

Bạn login vào xem nó có yêu cầu bạn update profile không, thường thì sau khi đăng ký 1-2 ngày nó yêu cầu update lại thông tin cá nhân. Sau khi update lần này mới có khảo sát về.
Ngoài ra, bạn sẽ chỉ nhận được cuộc khảo sát nếu hồ sơ của bạn phù hợp với các yêu cầu của đối tác nghiên cứu thị trường của nó. Ví dụ, nó chỉ muốn khảo sát những người 30 và 40 tuổi, những người làm nghề nội trợ hộ gia đình nên khảo sát không về với bạn vì bạn có hồ sơ khác.

Qua kiểm tra, bạn đã đăng ký ref của bạn vnphamvn chứ không phải của mình! Bạn tính ăn cả 2 bên không được rồi!:binhsua18: Vậy là không được Bonus đâu!

ông này ref của mình mà chạy qua đây lấy bonus nữa ah :|
xac nhận đây la ref cua minh nha bạn viettien ( để mình bonus :) )

đã ref bác sao k gửi dùm mình cái mẫu khảo sát nhỉ.

ID:tri1132001 gửi dùm vào inbox nhé

chắc phải chiến cái này thôi, có vẻ hot

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom