Got Paid Hướng dẫn chi tiết cách treo vps kiếm 30-60$/tháng

cái thằng cdxn add Code của nó trong phần Adccount thì lại không được :|
<!-- CDXN :direct1 (cdxndirect.com) : 728 x 90 Leader Board -->
<IFRAME FRAMEBORDER=0 MARGINWIDTH=0 MARGINHEIGHT=0 SCROLLING=NO WIDTH=728 HEIGHT=90 SRC="http://opt.cdxndirectopt.com/i.php?zone=NjU1fDcyOHg5MA=="></IFRAME>
<!-- End of Ad Tag - CDXN :direct1 -->
Mà Add code của chủ thớt trong cái template được share thì lại hiện quảng cáo :
<!-- CDXN :direct1 (cdxndirect.com) : 728 x 90 Leader Board -->
<iframe frameborder='0' height='90' marginheight='0' marginwidth='0' scrolling='NO' src='http://opt.cdxndirectopt.com/i.php?zone=NDgzfDcyOHg5MA==' width='728'/>
<!-- End of Ad Tag - CDXN :direct1 -->
Thơt chỉ giup cái

chủ thớt up cái proff mấy ngày nay lên xem cái .....

CDXN CDXNIndirect BLUEVER đều là 1 chủ .
Khi bạn treo CDXN thì có kèm theo CDXNindirect Bluever /

Không biết mục đích của chủ TOPIC là gì mà lại làm như thế này . Mình đồng ý là SHARE cho anh em kiếm thêm . Nhưng cái này là hại anh em . Đăng ký dồn dập cheat 1 kiểu ===> Banned hàng loạt .

10$/ ngày của tôi ra đi không chút tiếc nuối .

Mùng 5 ủng hộ dịch vụ VPS của mình nhé ^^
giờ nghỉ tết rồi ah cậu? Mình định vài bữa ổn định thêu thêm bên cậu vài cái nữa
cái thằng cdxn add Code của nó trong phần Adccount thì lại không được :|

Mà Add code của chủ thớt trong cái template được share thì lại hiện quảng cáo :

Thơt chỉ giup cái
mình đã tl bạn trong tn rồi đó.
chủ thớt up cái proff mấy ngày nay lên xem cái .....

roof mới sau 3 ngày

CDXN CDXNIndirect BLUEVER đều là 1 chủ .
Khi bạn treo CDXN thì có kèm theo CDXNindirect Bluever /

Không biết mục đích của chủ TOPIC là gì mà lại làm như thế này . Mình đồng ý là SHARE cho anh em kiếm thêm . Nhưng cái này là hại anh em . Đăng ký dồn dập cheat 1 kiểu ===> Banned hàng loạt .

10$/ ngày của tôi ra đi không chút tiếc nuối .
thế ah, mình ko nghĩ nó là cheat, chỉ trao đổi traffic thôi mà.
cậu đang chơi ah, để yahoo ae trao đổi exp nhé. có j` nên k nên nói sau

Sau một thời gian chiến, thử nghiệm, mình đã tìm ra được phương pháp kiếm tiền, tất cả đều auto, và các bạn không cần làm gì thêm ngoài 4 bước sau đây:

Bước 1: Mua 1 VPS để treo auto, giá 3-5$/tháng (Đây là số tiền duy nhất bạn bỏ ra để đầu tư. Và tất nhiên có thể mua 5VPS, 10VPS để x5, x10 số tiền kiếm được)

Bước 2: Ở đây mình sẽ giới thiệu các bạn 3 site để treo Auto. Không cần nhiều, vì nhiều site thì khả năng xung đột cao, và hơn nữa các site khác chẳng kiếm được bao nhiêu. Các site này mình đã test và có roof
P/S: Mình chỉ muốn các bạn Newbie kiếm được tiền, không vì lợi nhuận. Vì 3 site mình giới thiệu thì có 2 site không có ref rồi. Còn 1 site có ref nếu muốn bạn có thể ủng hộ mình.

Bạn đăng kí 3 site sau đây:

- Blueadvertise.com (0.5-1$) ngày - Không có link Ref - Pay 15 hàng tháng, có pay qua LR
View attachment 22445 Site này ban acc vô tội vạ, mún chơi ae nên chú ý đọc kĩ ruler của nó.

- Cdxndirect.com (0.5-1$) ngày - Không có link ref - Min pay 3$ -max 3 ngày tiền về

- Paid-To-Promote.Net (0.2-0.3$/ngày) - Link Ref Min pay 5$ vào giữa và cuối tháng.

Ở cả 3 site các bạn thấy những ngày sau thu nhập của mình sẽ nhiều hơn ngày đầu. Vì lúc đầu mình đặt quảng cáo chưa tối ưu, và cách đặt quảng cáo như thế nào thì mình sẽ nói sau ở bên dưới. 3 site này mình đều chiến solo nhé.

Bước 3: Đăng kí 1 acc blogspot.com (Acc gmail) và tạo 4 blog y hệt như sau:
VD: Đây là 4 blog của mình, y hệt nhau.

http://ptp4u.blogspot.com/
http://ptp4you.blogspot.com/
http://365ongame.blogspot.com/
http://moneymaker171.blogspot.com/

Nói tiếp về cách đặt quảng cáo:
Blueadvertise.com, Cdxndirect.com : 2 thằng này chung admin hay sao đó. Bạn có thể đặt max 3 quảng cáo khác nhau của nó lên cùng 1 trang. Còn thằng Paid-To-Promote.Net thì bạn chỉ nên đặt banner, ko nên đặt pop-up vì chẳng kiếm đc thêm bao nhiêu đâu, mà nhiều trang surf lại cấm nữa.
Như trang của mình, mình đặt 3 cái của Cdxndirect.com 1 cái lên top, 1 cái bot, 1 cái left. Của Blueadvertise.com thì mình cũng để để 3 cái như trang trên web. Paid-To-Promote.Net chỉ cần để 1 banner thôi. Các bạn sắp xếp sao cho tiện, nếu cần mình có thể share cái temp blogspot này cho bạn.

Bước 4: Download soft có kèm hướng dẫn. - Download Now
Việc còn lại là chỉ cần treo soft ở B4 trên VPS thôi.
Để tăng lợi nhuận thu được, bạn có thể add blog của mình vào các trang autosurf:
- Hitleap.com : Thằng này traffic được chấp nhận ổn định. Có soft surf an toàn, ko bị out. Add được 3 site
- 10khits.com : Thằng này bạn surf được 1k trang nó sẽ bonus bạn 10k point. Thằng này surf cũng không bị out, nhưng mình thấy nó surf nhiều mà tính tiền không được bao nhiêu.

Roof

Đây là roof của trang Cdxndirect.com, nhìn cái email chắc chung admin với Blueadvertise.com. Mình treo chỉ 4-5 ngày là đủ min pay 3$, nó pay nhanh lắm, có 1 ngày ah.
View attachment 22449

Roof Paid-To-Promote.Net mượn tạm của bro rootx
View attachment 22450

P/S: 1 ngày hiện tại mình treo được khoảng >2$. Bạn có thể treo thêm Vagex, Gomez để tăng thêm thu nhập.
Có gì thắc mắc các bạn cứ reply tại đây, mình sẽ trả lời hết khả năng với kie61nt hức hạn hẹp của mình

Link down temp blogspot mình đang dùng.
Các bạn vào phần edit html để chỉnh lại quảng cáo nằm trên top nhé.
chủ thớt vui lòg cho xin cái Y!H cho dễ nói chuyện nhé.. nói thật là mình mù món blog này.. cậu vui lòng chỉ mình thêm nhá.. thank trước. :binhsua09: Y!H tớ: kudo.online

tiện đây cho hỏi thêm là ai có JINGLINH cho mình xin nhé.. chỉ nói với những ai biết. ai không biết miễn hỏi mình là gì nhé... lure cấm.. :binhsua06:

sao cắm cả ngày mà chả được 1$ như thớt nhĩ có 0.3 đên 0.5 :(

tiện đây cho hỏi thêm là ai có JINGLINH cho mình xin nhé.. chỉ nói với những ai biết. ai không biết miễn hỏi mình là gì nhé... lure cấm.. :binhsua06:

đọc inbox đi bạn..................

Last edited by a moderator:
cái này treo mà k có blog thì 1 ngày đc bnieu vậy ????????

ô tô chứ gì, nó cũng bình thường mà , có gì đâu!

Hướng dẫn cụ thể đi bác ơi muốn chơi quá mà bác viết thế e cũng chiu newmember:binhsua06:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,946
Latest member
thinhphatmep

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week