Got Paid Hướng dẫn chi tiết cách treo vps kiếm 30-60$/tháng

thanhhuy

Junior
Reactions
62
MR
0.000
thớt kiếm 2usd/1 ngày chắc treo 5vps quá nhĩ ^^. Cho mình hỏi thớt mua VPS ở đâu và loại cấu hinh khoảng nhiêu mới đủ treo?

tritbt

Legendary
Reactions
1,844
MR
0.027
$75.00
Chịu site cdn , thằng blue net 15 dễ ăn ban 2 thằng này khó chịu cực kì
:D nghe cái thu nhập từ 30-60$ đúng là pro chắc cả chục cái vps ip hitleap làm sao mà đủ được
Ngày trước safeframe có anh kia up proof liên tục còn tin được còn mấy thằng này ban liên tục lại tội newbie
E cũng newbie có gì sai sót bỏ qua

Chịu site cdn , thằng blue net 15 dễ ăn ban 2 thằng này khó chịu cực kì
:D nghe cái thu nhập từ 30-60$ đúng là pro chắc cả chục cái vps ip hitleap làm sao mà đủ được
Ngày trước safeframe có anh kia up proof liên tục còn tin được còn mấy thằng này ban liên tục lại tội newbie
E cũng newbie có gì sai sót bỏ qua
ngay 1-2$ la hoan toan co co so do ban, co the ko phai la 1 site/ngay dc 1-2$ ma tat ca cac site gop lai. Minh cung da dat moc 1$/ngay roi, ngay 15 toi day se withdraw ve thu.

ngay 1-2$ la hoan toan co co so do ban, co the ko phai la 1 site/ngay dc 1-2$ ma tat ca cac site gop lai. Minh cung da dat moc 1$/ngay roi, ngay 15 toi day se withdraw ve thu.

bạn treo mấy vps vậy? mà bạn thuê vps ở đâu và cấu hình ntn thì ổn, vì mình ko rành vps nên ngại thuê, sợ die bất đắt kỳ tử

bạn treo mấy vps vậy? mà bạn thuê vps ở đâu và cấu hình ntn thì ổn, vì mình ko rành vps nên ngại thuê, sợ die bất đắt kỳ tử

VPS thì mua gói rẻ nhất là ok vì surf không đòi cấu hình mạnh :D mua của người có đóng bảo hiểm có die thì còn bảo hành được

levanky

Newbie
Reactions
294
MR
0.000
VPS thì mua gói rẻ nhất là ok vì surf không đòi cấu hình mạnh :D mua của người có đóng bảo hiểm có die thì còn bảo hành được

thế treo PTC thì sao Tritbt :binhsua04:
Giới thiệu ai bán VPS rẻ với .Đang đinh mua 2 con rẻ xìa thử :binhsua06:

thế treo PTC thì sao Tritbt :binhsua04:
Giới thiệu ai bán VPS rẻ với .Đang đinh mua 2 con rẻ xìa thử :binhsua06:
PM yahoo mình giới thiệu nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,678
176,067
Latest member
quychuong

Most viewed of week