Got Paid Hướng dẫn chi tiết cách treo vps kiếm 30-60$/tháng

mấy bác cho em hỏi yllix.com , bao lâu cập nhật 1 lần , sao mình treo 15' rồi chưa có gì hết???

ngay 1-2$ la hoan toan co co so do ban, co the ko phai la 1 site/ngay dc 1-2$ ma tat ca cac site gop lai. Minh cung da dat moc 1$/ngay roi, ngay 15 toi day se withdraw ve thu.
hình như vps của mình phải không nhể:D

mấy bác cho em hỏi yllix.com , bao lâu cập nhật 1 lần , sao mình treo 15' rồi chưa có gì hết???
20 phút bạn à,nhưng hình như sau 1 ngày thì nó update tất cả,bạn sẽ thấy rõ,mình chơi yllix 1 ngày cũng được tầm 1$ or hơn bằng IP Việt.

20 phút bạn à,nhưng hình như sau 1 ngày thì nó update tất cả,bạn sẽ thấy rõ,mình chơi yllix 1 ngày cũng được tầm 1$ or hơn bằng IP Việt.
mình mới chơi, để từ hồi chiều đến giờ ko lên 1 chút nào

thớt kiếm 2usd/1 ngày chắc treo 5vps quá nhĩ ^^. Cho mình hỏi thớt mua VPS ở đâu và loại cấu hinh khoảng nhiêu mới đủ treo?

chủ thớt cho em hỏi , bác kiếm >2$ / ngày là treo bao nhiêu vps với bao nhiêu site vậy ???
1 thôi bạn ah, 1 vps add dc nhìu site
Up giup chủ thớt , đang dùng dịch vụ VPS của mình thì phải ^^
uh, cậu khai trương chưa?
cậu cứ xoắn. cứ treo 1 ngày hẳn tính

Cho mình hỏi thêm là dùng vsp với không dùng thì tiền có khác gì nhau không, mình đang chạy tool hitleap trên lap. :binhsua01:

Cho mình hỏi thêm là dùng vsp với không dùng thì tiền có khác gì nhau không, mình đang chạy tool hitleap trên lap.
như nhau mà dùng vps đỡ tốn tiền điện:binhsua06:

Cho mình hỏi thêm là dùng vsp với không dùng thì tiền có khác gì nhau không, mình đang chạy tool hitleap trên lap. :binhsua01:

Chôi vps mới đỡ chứ treo máy tính bt chả thấm đâu. Tốn điẹn nhìu, hư máy. Hơn nữa vps mạng mạnh, ko bị đơ giữa chừng

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back