Got Paid Hướng dẫn chi tiết cách treo vps kiếm 30-60$/tháng

có bác nào khuyến mãi vps nhân dịp tết ko nhỉ? đang cần 1 con vps 2gb,hdd bao nhiêu ko quan trọng,dc 5$ thì tốt :D

up nào.........................

- - - Updated - - -

chủ thớt để lại yahoo và hướng dẫn cụ thể hơn đi thanks

nge thơm nhỉ. tháng trước có mua em vps. lỗ xẹc máu vì surf rất khó lên tiền :-ss. khi trước chơi cái loại safeframe. chừ chừa :S

chưa thử làm bao h` ! có khi nào rủi rủi gần paid bị ban hay zi tuơng tự ko nhỉ ! cứ text 1 vps trc cho chắc

chủ thớt để lại yahoo cho anh em liên lạc nha.và hướng dẫn cụ thể hơn tí để anh em kiếm tiền với nha thanks

mình là mem mới hoàn toàn, đọc ko hiểu gì hết, hix, nhưng cũng mún kiếm tiền theo cách này, bước 1 bạn có thể hướng dẫn chi tiết hơn được ko?
Bạn ko hỉu gì nói rõ xem?
share cái template đang xài đi thớt
Đã share

Mình nghỹ newbie nhìn vào cái topic của bạn thì chẳng hiểu gì đâu. Bạn nên hướn dẫn cách lấy code, add web vào từng trang rồi cách chạy surf nữa
Code thì mỗi ng 1 khác, vào acc mình sẽ thấy thôi. Add vào blog thì chọn add html/java rồi past code dô thôi
thank thớt nhiều nhé :D
nguy cơ quá , ko biết có nên đầu tư ko đây:m196::m196:
Bình thường mà bạn

up nào.........................

- - - Updated - - -

chủ thớt để lại yahoo và hướng dẫn cụ thể hơn đi thanks[/QUOTban5Ko hỉu j` cứ hỏi trên đây
nge thơm nhỉ. tháng trước có mua em vps. lỗ xẹc máu vì surf rất khó lên tiền :-ss. khi trước chơi cái loại safeframe. chừ chừa :S
Cái đó mà chơi gì. Bạn làm đúng theo mình, ko vi phạm luật nó thì vẫn ok thôi

There are currently 50 users browsing this thread. (23 members and 27 guests)
yoyo, anchoiratien, BaoLong, buituankietkd, chitatito, chomaqa1, dangphi90, ductrungsh, duytinb89, goanguh, HOAINAM88, hoangkyem, nhoxchemgio, online956, tienlam2312, tntcnsh51, ToGo, triplex090, tuanmobile, tumavotinh123456, vmkonline, votandat, workwhileweb

thì ra cái này là dùng soft của tụi khựa để tăng lươt view vào blog rồi nhận tiền đây mà , mấy site suft không cần suft đâu , khi trước có dùng phần mềm này mà bị báo có virut nên gỡ ra rồi , mà lượt view của phần mềm cao nhĩ , chủ yếu toàn china thui , không biết chủ thớt làm cách không chọn china có ok không nhĩ

thì ra cái này là dùng soft của tụi khựa để tăng lươt view vào blog rồi nhận tiền đây mà , mấy site suft không cần suft đâu , khi trước có dùng phần mềm này mà bị báo có virut nên gỡ ra rồi , mà lượt view của phần mềm cao nhĩ , chủ yếu toàn china thui , không biết chủ thớt làm cách không chọn china có ok không nhĩ
Đem ngoại tệ về VN , có dùng của khựa cũng tới luôn :D

Mình có hd chọn trafic ngoài china rồi mà bạn, trong file hd đó.

Sao cái - Cdxndirect.com add quảng cáo vào blog ko hiện quảng cáo vậy bạn
bạn add ntn? chọn thêm html/java đó

2 trang kia thì ok nhưng accở blueads đã bị block,ko rõ nguyên nhân tại sao @@,mình ko làm gì vi phạm cả,ảo thật

Mới share chưa được 1 ngày mà đã thế này Accout has been deactivated

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week