hướng dẫn cắm máy với ebs free

Status
Not open for further replies.
vps 8G và 16G chạy bao nhiêu sufr là hiệu quả hả cậu

IP của VPS có ảnh hưởng gì tới point k cậu

mà cái SSH này tưởng phải đi cùng Proxifier mới chạy được chứ nhỉ :D

Thành quả sau 1 tiếng cày bừa ...

Attachments

44.4 KB · Views: 94
mình ăn vài đồng ref chứ ko phải giống bạn GIÀU. Cái gì cũng phải QUY RA TIỀN chứ ko SHARE FREE CHO AI BAO GIỜ :)

cái TOOL này nhớ ko lầm ngày xưa khi mới bị public thì bạn cũng tranh thủ bán với giá 500$ cơ mà :))

Giờ cái tool mình share vẫn đầy pro mang đi bán với giá 1,2tr đó. Ko biết có bạn trong đó ko :)

Bạn cũng chả tốt lành gì khi khuyên người ăn % ref như vậy đâu, có chăng là thói ích kỉ vì mình share tool ra và thói gato vì mình đc tiền ref thôi :)

Nói chung BẠN GIÀU , BẠN KHÔN THÌ MỚI BẠN RA NGOÀI. TOPIC NÀY DÀNH CHO NEWBIE. NHỮNG NGƯỜI KO CÓ TIỀN ĐẺ MUA TUT CUẢ BẠN VÀ CẢ ĐỜI CŨNG CHẢ BAO GIỜ ĐC BẠN SHARE CÁI GÌ :)
há há nhắc ngày xưa mới nhớ cái ấy của người ấy mình cũng phải mất 300$ để rước về, bài học cho newbie chúng mình

Anh onl yh em hỏi này cái a
đến giờ gõ captcha rồi >.<
có gì cứ gửi tin nhắn nha bạn, khi nào online thì mình trả lời :)

Error: Your account has been blocked by the administration!

Reason:
Fake tool

Duration of the suspension:
no data

For clarification, please contact the support team!
Note: Even if you got suspended, you are only allowed to sign up with one account!

acc đã bị report và banned :D

Mod đi qua closed topic hộ mình nhé, dừng support :D
@hjxhjxacec, @Sir.NamTuoc

ai cần tư vấn cái gì thì pm yahoo mình nhé :D

mình vẫn chưa bị lock, nhưng mà thôi ttreo ko đu6o75c bao nhiêu xiền :D
yên tâm , chỉ mình mình bị blocked thôi. Là do có người report và đưa link topic của mình. Ghi là tool + có hình ảnh nên admin nó banned. Còn mọi người thì ko sao đâu . Yên tâm :D

Việc chạy tool cũng như mở trình duyệt ra thôi, admin nó đâu có cấm đc.

Căng vậy
Làm lo lắng vl anh :-<
:D hơi chủ quan, hướng dẫn tool = hình ảnh lại còn để link ref , nên bị report là admin nó xử ngay >.<

Rút kinh nghiệm lần sau vậy :D

ko cần phải lo đâu, admin nó chỉ xử mình thôi, còn mọi người dùng tool sẽ chẳng ảnh hưởng gì đâu :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,732
Latest member
khoahuy023
Back
Top Bottom