hướng dẫn cắm máy với ebs free

Status
Not open for further replies.
mình chưa hiểu ở chỗ
vừa add list SSH riêng
trong phần add acc lại add từng ssh chó từng acc để làm gì, mình tưởng list ssh đó sẽ chạy cho từng acc luôn chứ

mình chưa hiểu ở chỗ
vừa add list SSH riêng
trong phần add acc lại add từng ssh chó từng acc để làm gì, mình tưởng list ssh đó sẽ chạy cho từng acc luôn chứ
thì có 2 cách. Có thể add riêng như mình hướng dẫn, hoặc ko cần add thì nó tự lấy trong list ssh để chạy :)

Nhưng mình thường add ssh cho phần add acc vì dễ kiểm soát ip login xem nó die hay còn live :D

hôm nay tiền về rồi nhé, những bạn nào paid lần 1 thì thường delay theo rule là 2->3 ngày. Còn từ lần 2 trở đi thì paid trong ngày luôn nhé :)

1 acc con mới rút lần đầu, delay 2 ngày :D

Vãi acc con :p Chắc bro nhiều acc lắm nhỉ :p
hjx trước mình chạy vài k acc, giờ mỗi acc đó đều có khoảng vài chục k point, chạy cố cho đủ min để rút về đó mà :D

thì có 2 cách. Có thể add riêng như mình hướng dẫn, hoặc ko cần add thì nó tự lấy trong list ssh để chạy :)

Nhưng mình thường add ssh cho phần add acc vì dễ kiểm soát ip login xem nó die hay còn live :D
c add dạng này chẳng nhẽ acc này chỉ chạy mỗi ssh này
youandivn.id1:123456|2.120.163.28/admin/admin

cài phấn add acc mình chỉ để nguyên youandivn.id1:123456 không add ssh được k

Pro cho mình hỏi chạy nhiều acc có thể rút về 1 paypal hay chuyển point cho nhau được không?

c add dạng này chẳng nhẽ acc này chỉ chạy mỗi ssh này
youandivn.id1:123456|2.120.163.28/admin/admin
ko, nó chỉ login = ssh đó thôi :) nếu ssh đó die nó sẽ tự đổi sang ssh trong líst

Pro cho mình hỏi chạy nhiều acc có thể rút về 1 paypal hay chuyển point cho nhau được không?
chỉ cần chạy 1 acc thôi, chạy nhiều link :)

pro cho hỏi cái này chạy SSH country nào ngon nhất? :D

thế là t có 10 acc thì chạy cả 10 trên 1 vps à
nếu có thêm vps thì lại chạy 10 acc đó trên vps thứ 2 à cậu

pro cho hỏi cái này chạy SSH country nào ngon nhất? :D
mình thấy cũng như nhau cả :D nhưng thấy nhiều người bảo DE với US . Còn mình test thì thấy cũng sêm sêm nhau :D

thế là t có 10 acc thì chạy cả 10 trên 1 vps à
nếu có thêm vps thì lại chạy 10 acc đó trên vps thứ 2 à cậu
lắm acc để làm gì? 1 acc là đủ chiến rồi. 1 acc cậu cắm trên 100000 vps cũng đc . Đọc lại #1
mình cắm nhiều acc bởi vì những acc đó có từ xưa, còn point trong đó, cắm cố để đủ min rồi rút nốt thôi :)

Còn nếu nhiều acc thì cậu thích chạy trên bao nhiêu vps chả đc :)

lắm acc để làm gì? 1 acc là đủ chiến rồi. 1 acc cậu cắm trên 100000 vps cũng đc . Đọc lại #1
mình cắm nhiều acc bởi vì những acc đó có từ xưa, còn point trong đó, cắm cố để đủ min rồi rút nốt thôi :)

Còn nếu nhiều acc thì cậu thích chạy trên bao nhiêu vps chả đc :)
t tưởng đây là 3 acc chứ

youandivn.id1:123456

youandivn.id2:123456

youandivn.id3:123456

à hiểu rồi cái đuôi sau là surflink, mình tưởng là acc khác

mà tạo surflink kiểu gì cậu ơiiiiii :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads