hướng dẫn cắm máy với ebs free

Status
Not open for further replies.
share tut chiến ebe chac chan có lãi cho mọi người này.

Việc khi chạy link surf nó nhảy 900s là do tốc độ vps ko đáp ứng nổi quá nhiều trình duyệt như vậy. Nên là thay vì xài vps khủng vài G thì việc xài vps nhỏ sẽ chạy ngon hơn.

VD: mua 1 acc azure , tạo 20 vps 1,75 core => 1 vps chạy 15 link. => 1 giờ đc khoảng >500 -> 1000 point

=> nếu vps chạy 1 ngày là đc >5$ rồi. Còn chạy lâu hơn nữa thì là ăn lãi ngon lành.

giá 1 acc azure khoảng từ 3 ->5$

https://mmo4me.com/threads/vps-amazon-ec2-trial-gia-re.142788/

cái này hơi phiêu, nếu vps chạy 1 ngày rồi die thì hoà vốn hoặc lãi 1 tí, nếu live >1 ngày (có lần mình xài live đc hơn 2 tháng) thì lãi nhiều :)

Nhược điểm: ngồi tạo mất thời gian :D

hoặc mua plan amazon loại nhỏ cũng đc. Chắc chắn là lãi :)

Mình còn khoảng 50k ssh fresh để chạy ebésucher . Bạn nào cần thì pm nhé. Giá là 1$/ 1k :) (chỉ bán cho các bạn là ref của mình để chạy ebe, ko bán cho mấy bác bot traffic nhé )

Hết, hẹn anh em vào tut sau :)

share tut chiến ebe chac chan có lãi cho mọi người này.

Việc khi chạy link surf nó nhảy 900s là do tốc độ vps ko đáp ứng nổi quá nhiều trình duyệt như vậy. Nên là thay vì xài vps khủng vài G thì việc xài vps nhỏ sẽ chạy ngon hơn.

VD: mua 1 acc azure , tạo 20 vps 1,75 core => 1 vps chạy 15 link. => 1 giờ đc khoảng >500 -> 1000 point

=> nếu vps chạy 1 ngày là đc >5$ rồi. Còn chạy lâu hơn nữa thì là ăn lãi ngon lành.

giá 1 acc azure khoảng từ 3 ->5$

https://mmo4me.com/threads/vps-amazon-ec2-trial-gia-re.142788/

cái này hơi phiêu, nếu vps chạy 1 ngày rồi die thì hoà vốn hoặc lãi 1 tí, nếu live >1 ngày (có lần mình xài live đc hơn 2 tháng) thì lãi nhiều :)

Nhược điểm: ngồi tạo mất thời gian :D

hoặc mua plan amazon loại nhỏ cũng đc. Chắc chắn là lãi :)

Mình còn khoảng 50k ssh fresh để chạy ebésucher . Bạn nào cần thì pm nhé. Giá là 1$/ 1k :) (chỉ bán cho các bạn là ref của mình để chạy ebe, ko bán cho mấy bác bot traffic nhé )

Hết, hẹn anh em vào tut sau :)
bớt lộn xào đi bạn trẻ,20vps amz 2c ram 4gb đây :rolleyes::rolleyes:

bạn đừng lôi kéo newbie vào vũng bùn nữa,những ai đang treo thì vào xác nhận point mấy bạn treo đc có giống như mình k hay đc số point khủng như bạn ấy :p
thành phần GATO như bạn làm mmo cả đời cũng chỉ biết gõ captcha thôi,k ai share cho bạn bất cứ gì nữa đâu ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,195
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom