Help Hotfile tháng này nên chọn hình thức payment nào?

Sotoo

Newbie
Reactions
6
MR
0.016
Hồi tháng 6, Hotfile không có pay qua Webmoney. Tháng 7 hình như cũng không có pay Webmoney. Mọi người khuyên nên đổi sang nhận bằng Paypal, nhưng vừa rồi Paypal đã block rất nhiều File Hosting. Tháng 8 này các bạn nghĩ nên chọn hình thức nhận tiền nào? Liệu Hotfile có pay qua Webmoney trợ lại không?

Chọn Paypal hoặc Payza đi bạn. Đợt trước mình có gứi mail hỏi nó chừng nào paid qua WMZ. Nó kêu mình nên chuyển sang Paypal hoặc Payza.

t vẫn đợi Wmz,xem thằng nào lỳ hơn =))
p/s: thực ra là ko có paypal voi payzzza :-s

ko bít payza có phức tạp như pp ko nhỉ, đang để wzm sợ là tháng này nó vẫn ko pay qua wzm

đang tính reg cái payza sài

Sao mình đổi Payment info thành Paypal mà nó cứ trở lại thành WMZ quài vậy nè? Không biết do lag hay sao đây?

Nó kêu change qua Paypal hoặc Alertpay. Tháng này vẫn ko pay cho WMZ nhé. Nó chưa khắc phục được.

Hello,

Note that we are currently having a temporary problem with our Webmoney account. It is transient and all Webmoney payments will be sent as soon as possible.

We are doing everything we can, but at this moment we are waiting for Webmoney to do their part. You need not to worry. Your account and money are fine and since the next payment cycle is coming, if you switch to Paypal/AlertPay we will send you the money there.

Regards,

hix

Sao mình đổi Payment info thành Paypal mà nó cứ trở lại thành WMZ quài vậy nè? Không biết do lag hay sao đây?
!
Tôi cũng bị thế ! Mẹ nó chắc nó cố tình chơi xấu@ sao nhi ko thể change đc!

!
Tôi cũng bị thế ! Mẹ nó chắc nó cố tình chơi xấu@ sao nhi ko thể change đc!

Hotfile trước vẫn thế. Disable change payment method vào CN và thứ 2, cậu đợi sau 12h trưa nay rồi hãy đổi!

hi

Các bạn cứ gửi Địa chỉ Paypal và nhắn với nó là tôi muốn change sang địa chỉ Paypal này...một lúc nó chỉnh cho!

HI

Tháng trước bác nào đc paid qua paypal hỏi xem nó pay lúc nào nhỉ để còn lấy tiền đi nhậu hoài!

Cái này mình ko biết dùng paypal nên ko có gì ngoài 2 từ
Up ;))

Sao mọi người không chuyển sang Paypal nhỉ? Tớ thấy rate của Paypal giờ đâu còn là 19 khi rút về ngân hàng Việt Nam. Giờ cũng đã là 20.108vnd/1USD rồi mà. Chấp nhận 1000$ mất 4-500K nhưng nó an toàn hơn mà :-s WMZ rate đâu được như LR mà liều để đó vậy:-s

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom