Hot hot!! I'gagnant - Kiếm tiền giống 20Dollarsurf, nhưng hiệu quả hơn nhiều ( có tool cheat nhé)

các bác cheat cho cố vào,tui chạy nó gần cả năm nay sắp đủ pay rồi làm sao nó ban thằng VN như 20dollar2surf là toi công sức.Mà chạy trước giờ chưa thấy nó bảo trì sao mấy ngày nay rộ lên cái vụ cheat là sáng nay thấy nó bảo trì cho đến giờ ko biết có trục trặc gì ko.

Ủng hộ, ủng hộ, quyết định theo cái này :binhsua04::binhsua14:

---------- Post added at 04:35 PM ---------- Previous post was at 04:27 PM ----------

Có ai biết sao mình ấn Register ko được vậy :binhsua10::binhsua10::binhsua10:
Hay trang này nó ko cho đăng ký nữa rồi nhỉ :binhsua09::binhsua09::binhsua09:

Site đang bảo trì nên không vào được bạn ah.
Thay mặt anh em trong thớt này gửi lời cảm ơn chân tình tới bạn Mrhai777 nhé, cố gắng phát huy tinh thần MMO nhé ^^!
Thân :binhsua03:

hôm nay cheat I-Gag dc 11k points, nhưng ko thấy báo số tiền có dc, bác nào giải thích dùm em cái. Thank

------------------------------------------------------------
tạm dừng send tool để sửa lại, chạy 60 cashbar 1 ngày 11k points thì die sớm, các bác thông cảm @@!

Last edited by a moderator:
Các bạn đã đăng ký và active (có point ít hay nhiều) down tool về và pm mrhai777 để có pass nhé. Các bạn muốn chiến thử thì đăng ký làm ref của mrhai777 hay mình đều ok nhé. Nhưng phải chạy I-gagnant bar down từ site chính của nó, mình check nếu thấy đủ Điều kiện sẽ aprove cho bạn chiến nhé. Thân
Các bạn có tên trong list này pm mrhai777 để có tool nhé (30 bar thui)

Các bạn đã đăng ký và active (có point ít hay nhiều) down tool về và pm mrhai777 để có pass nhé. Các bạn muốn chiến thử thì đăng ký làm ref của mrhai777 hay mình đều ok nhé. Nhưng phải chạy I-gagnant bar down từ site chính của nó, mình check nếu thấy đủ Điều kiện sẽ aprove cho bạn chiến nhé. ThânCác bạn có tên trong list này pm mrhai777 để có tool nhé (30 bar thui)View attachment 9701
Mình tải cái tools 30 CashBar rồi có cần pm tải lại ko?

- các bạn tạm dừng chạy tool nha, cashbar nó mới updte có thay đổi, mình sẽ sữa lại và up tool mới
- mình ko có ý định bảo mọi người làm Ref cho mình đâu, nhưng tool có thể mình sẽ xem nên share cho những ai, mình sợ các bạn lập clone để chạy tool hoặc dùng nó cho Ref quá nhiều thì dể bị nó block Ip VN lắm
- mong các bạn thông cảm
p/s : các bạn nào đã nhận tool cũ thì vui lòng vào đây reply cho mình biết tool có chạy dc hay ko nha, ko thấy ai nói gì mình ko biết tool chay dc hay các bạn down về bị lỗi rồi DEL luôn :binhsua09:
Thank

Bác chủ có sửa đổi thông báo j thì cho luôn vào post #1 cho mọi người dễ biết ạ. Bôi đen+Phóng to nữa thì càng hay.
Chứ theo ngu kiến của iem thì bác post ở mấy post sau k pải ai cũng đọc đc ạ. :binhsua03:

đã ref cho chũ thớt,có tool pm yh mình dùm nha

CÁC BẠN NÊN NHỚ 1 TRONG CÁC NGUYÊN TẮC LÀM GIÀU LÀ TRUNG THỰC :binhsua08:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week

Most discussed of week