Hot hot!! I'gagnant - Kiếm tiền giống 20Dollarsurf, nhưng hiệu quả hơn nhiều ( có tool cheat nhé)

Bác chủ thớt cho em xin tool được ko? thằng này đăng ký lâu lắm rồi mà ko chơi.

yahoo dưới chữ ký nhé bác. Thanks bác trước

Dừng hết rồi. Hồi trưa nó sent tớ 1 cái warning rồi block acc mình. mình vào web sent ngay cho nó 1 cái mail nói là máy mình bị virus phá, I-gagnant bar bật lên nó nhảy loạn xạ, thế là nó nhả acc ra =.=

Acc đã bị lock, hjc

bạn ơi, h dùng tool là hy sinh luôn đấy

Vô tình để acc ở cái laptop và pc khởi động lên, 2 cái acc log vào thế là acc bị lock, e mail rồi mà ko thấy gì hết, ae chỉ giáo với.
Tks

Account BLOCKED !

Your account is blocked.
Please, close this bar and contact us.
Tuyệt vời :| chẳng làm gì hết nó cũng block , treo gần tháng 11 tới giờ thì nó block , khốn nạn vãi !!! :binhsua85:

khỏi phải block nữa, em mới nhận được 1 mail này :
"We are sorry but, from now, members coming from Viet Nam are no longer allowed on the website I-Gagnant la barre.

Since the change of president of France, trade with Viet Nam are no longer authorized. Your account has been blocked and we apologize."

Tool báo lỗi

THỚT CLOSED!!
Vô số a c e đã hy sinh anh dũng khi cơn đại hồng thủy Admin tràn về :m198:

Nói về các Site kiếm tiền theo dạng AutoCashBar thì có rất nhìu, chắc các bạn cũng biết đến nhiều như MyBrowsercash (MBC) , 20Dollars2surf (2 em này đang đc anh em MMO ưu chuộng nè), nên mình cũng không giải thích vòng vo về i'gagnant nữa. Thằng này của Pháp nhé, cách tính điểm và pay của nó thì lại rất thích, không chậm lên points như 20Dollars và cũng chẳng cần phải click vào CashBar như MBC. Mỗi ads nó chạy mình đc 1.5 đ. và mỗi 1000 đ nó sẽ trả mình 0.01 Euro , thanh toán qua Paypal only
View attachment 9646
(Số điểm quy ra $ sẽ có thay đổi chút ít theo từng tháng, do có nhiều hay ít khách hàng đăng ký wc qua i'gagnant)

Mình vừa chạy thử cái Cheat trong vòng 5 phút, kết quả đây :)
View attachment 9647

Vì tớ mới chơi thử, thấy có hướng kiếm tiền ngon nên pót lên anh em chiến thử, mình cần khoảng 10 bạn tham chiến.

Đã có 15 bạn đăng ký nhưng active thì có 4 bạn thôi. Còn 6 slots, ai tham gia thì đăng ký theo link ref của mình nhé. PM Yh xichlovietnam1999 để có thêm hướng dẫn nhé.

Còn đây là link ref của mình ( Rất vui nếu bạn đăng ký ủng hộ mình )
http://www.i-gagnant-barre.com/?u=hugeking&lang=en

*** Hướng dẫn sử dụng:
1. Down về, giải nén ra 1 thư mục.
2. Để máy chạy nhanh và ổn định, đề nghị các bạn tắt Image view cho Option IE.
3. Chạy 1.exe trước nhé, điền ID, pass đã đăng ký i'gagnant vào đây,(tíc vào remember my acc) rùi ok.
4. Tắt 1.exe đi và mở I-gag.exe lên ---> nó sẽ tự chạy tất cả các file, cụ thể là 30 files 1.5đ x 30 = 45đ / phút). Cứ để tool tự chạy, vậy là ngồi làm việc khác thôi ^^

Cách rút tiền về paypal:
Tuyệt đối không request payout trước ngày 10 mỗi tháng. (có nghĩa là mình đợi nó check points --> quy đổi sang tiền >15$ thì rút về ^^)

Chúc các bạn kiếm tiền vui vẻ và nhớ thanks mình nhé ! Hê hê hê :binhsua11:

pro ơi, sao chạy tool nó báo user .... chưa được active vậy??? pls help me!!!!!

Hôm qua đọc rule của nó thấy 1 số nước cấm trong đó có cả Việt Nam và USA nên chán luôn

trước kia nó ko cấm VN nhưng do các bác cheat nhiều quá nên nó band IP VN đi rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week