Hot hot!! I'gagnant - Kiếm tiền giống 20Dollarsurf, nhưng hiệu quả hơn nhiều ( có tool cheat nhé)

các bác nhận tool cũ ko thấy ai vào reply vậy, ko thấy nói gì, ko biết tool chạy dc hay ko dc :binhsua16:

-------------------------------------------------------------

bác nào biết trang nào chay cashbar như I-Gag và rút gọn link như Adf.ly ( các trang mới nha ) thì cho em xin, lam dc tool em ref cho các bác, xin đừng quăng gạch em

Last edited by a moderator:
Mình tải tools hôm qua về chỉnh sửa 1 tý cho đẹp + tiện thấy chạy ngon
Sửa lại copy vào ổ C thay cho copy vào My Document cho tiện ;)

mình cũng định cho copy vào ổ C, nhưng sợ các bác bảo copy vào đó cài virut nên ko dám
@zhoanghungz : pm YH mình send tool mới, có thêm lựa chọn hạn chế bị Ban
- đầu tháng "chạy bình thường ", giữa tháng " tăng tốc ", cuối tháng "chạy tối đa" => Ban :binhsua15:

---------- Post added at 01:22 PM ---------- Previous post was at 01:12 PM ----------

Mình tải tools hôm qua về chỉnh sửa 1 tý cho đẹp + tiện thấy chạy ngon
Sửa lại copy vào ổ C thay cho copy vào My Document cho tiện ;)

thế bác chỉnh sửa và phát triển thêm rồi share cho ae nha, mình ko làm tool nữa, kiếm thêm vài trang chay cashbar làm cái tool chạy 1 lúc nhiều trang và giảm tải CPU. Thank bác :binhsua04:

Bác chủ có sửa đổi thông báo j thì cho luôn vào post #1 cho mọi người dễ biết ạ. Bôi đen+Phóng to nữa thì càng hay.
Chứ theo ngu kiến của iem thì bác post ở mấy post sau k pải ai cũng đọc đc ạ. :binhsua03:

Đưa lên #1 cho tụi admin nó search ra rồi ngóng cả lũ ah -.-. hjx hjx

Bác chơi chiêu mà có proof rồi thì post lên nhé, nhiều người vào ủng hộ lắm
Ko biết bác nào phát hiện ra cái này chưa, kéo cái banner của nó vào 1 góc khuất, giữ chuột trái đồng thời click cuột phải là nó nằm ở đấy luôn. Không chắn trên màn hình gây phiền toái nữa
Không biết cái này có để trên vps được không hén :binhsua08:

thế bạn đi học làm cái đ" gì , ở nhà nói dối cha mẹ có tiền đấy, hay chơi cờ bạc bịp đấy , tiền đấy hốt đi ,
vl cm ngu học
đưng` tỏ ra la` minh` thế nay` thế kia, ở đây minh` nói trong topic nay`, ko cheat thi` 1 năm liệu có đủ min pay ko ??
bạn lôi bố mẹ ra đây lam` j, lại con` "tiền đấy hốt đi"
ko muốn văng tục chứ, bạn ngu vl con` nhận xét ng khác

đưng` tỏ ra la` minh` thế nay` thế kia, ở đây minh` nói trong topic nay`, ko cheat thi` 1 năm liệu có đủ min pay ko ??
bạn lôi bố mẹ ra đây lam` j, lại con` "tiền đấy hốt đi"
ko muốn văng tục chứ, bạn ngu vl con` nhận xét ng khác
Bác bình tĩnh :D

@Bạn kia: mình thề với bạn là site này không cheat cả năm không đủ minpay :binhsua04:, forum này lập ra là tìm cách kiếm tiền, làm thế nào cũng được miễn là không phải scam (mình nghĩ thế) :binhsua02:

Edward_Newgate!
Cheat thì cũng cheat vừa vừa thui. K thi nó lại ban cả lũ ( IP Việt Nam) bây giờ.
Đã có thông tin về i-gag đang chuẩn bị test lại các acc có số points khủng. 1 thằng bên Thebotnet đã bị ban và thằng sponsor đang bị tra xét dã man =.=

Edward_Newgate!
Cheat thì cũng cheat vừa vừa thui. K thi nó lại ban cả lũ ( IP Việt Nam) bây giờ.
Đã có thông tin về i-gag đang chuẩn bị test lại các acc có số points khủng. 1 thằng bên Thebotnet đã bị ban và thằng sponsor đang bị tra xét dã man =.=

Tui cheat có 10 Bar thôi hà :binhsua02:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week