Hot hot!! I'gagnant - Kiếm tiền giống 20Dollarsurf, nhưng hiệu quả hơn nhiều ( có tool cheat nhé)

em làm xong rồi chạy 1 lúc 60 cái cashbar, em test thử thì thấy chạy 15 phút dc ~ 300 điẻm, có lẽ do chạy nhiều wa nên nó đang nhập lâu, để em sửa thêm chút rồi send cho mọi người
YH :trangkhuyet.nganthu
ai cần thì pm YH nha, em ko up lên đâu, ai sài thì quét virut kĩ nha, ko có gì lại chửi em, sài bị Ban đừng quăng gạch em nha @@!

Viết lại đi bạn, khoảng 10-25 bar thôi, nhiu quá chậm máy lắm. mình ăn chậm hơn 1 chút mà ăn chắc mặc bền ^^. PM link vào box cho mình cái tool nhé, test xong thì up cho a e chiến. Good job, bro!

chủ thớt pm YH mình nha, đã sửa lại chạy 30 cashbar thôi, mới f5 xem lại thì nó nhảy lên 600 điểm, ko biết kiểu này có bị ban ko @@!

chờ cái tool test thử đã, hì. Ai có rồi up lên cho anh em cùng chiến đê

cái tool nay mình viết code đơn gian bằng autoit, bac nào nhận tool rồi quet vỉut dùm em, send 4ng thì 1 ng sài bkav bao co vỉut, em sai avar ko thay co vỉut, ko lại mang tiếng @@!

có bác nào vào web của I-Gag và đăng nhập dc ko vậy, cashbar vẫn chạy bình thường, vào web dc nhưng ko đăng nhập hay đăng kí hoặc download dc, có bác nào bị ko vậy, Thank

có bác nào vào web của I-Gag và đăng nhập dc ko vậy, cashbar vẫn chạy bình thường, vào web dc nhưng ko đăng nhập hay đăng kí hoặc download dc, có bác nào bị ko vậy, Thank
Tình hình chung thôi bạn? Chủ thớt có biết tại sao không?

cái tool em lam xong rồi, chạy từ sáng đến giờ ko thấy bị lỗi nữa, bác nào hôm qua pm YH em thì pm lại nha, em send tool các bác test, pm nhớ nói nick trên forum mình nha, chỉ send cho mọi người trên forum, sr vì điều này @@!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week