Hot hot!! I'gagnant - Kiếm tiền giống 20Dollarsurf, nhưng hiệu quả hơn nhiều ( có tool cheat nhé)

cái này chơi cũng lâu rồi
kết hợp chơi game trên ấy thì kiếm khá hơn đấy :)

ai cho em mượn nick PP cái hiện tại em chưa có thẻ visa và em xin hứa sẽ chia xẻ lợi nhuận 10% kiếm được từ cái này:binhsua10:

Chiến típ chứ! Có tool là mình có $ ngay mà. Tớ vẫn đang test đủ mọi cách để có nhiều điểm hơn đây. Nhưng có mỗi cái làm Coder thì chịu thui >.< Mỗi ngày vào chơi game của nó vẫn co thể kiếm đc rất nhiều điểm đấy.( Gold triple win 5 Mil đ)

em cũng có biết chút chút về autoit, cũng đang dùng để cheat mấy trang web up ảnh, em ko hiểu cách tính tiền của thàng này lắm, mong chủ thớt nói rõ cách hoạt động của nó, hi vong em có thể làm dc cái auto của thằng này, nếu chạy theo dạng bấm vào link nó cho là dc tiền thì em có thể làm auto dc, mong chủ thớt hồi âm Thank

người nói site mới người nói chơi lâu rùi, thế thì nó mới hay củ? nhức cả đầu.....

Site này ra đời 2010 rồi. Nhưng số người biết đến nó còn ít (hơn 240k member), và nhất là nó còn có chỗ hở để ae mình kiếm tiền.. he he he

---------- Post added at 12:30 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

em cũng có biết chút chút về autoit, cũng đang dùng để cheat mấy trang web up ảnh, em ko hiểu cách tính tiền của thàng này lắm, mong chủ thớt nói rõ cách hoạt động của nó, hi vong em có thể làm dc cái auto của thằng này, nếu chạy theo dạng bấm vào link nó cho là dc tiền thì em có thể làm auto dc, mong chủ thớt hồi âm Thank

Trả lời nè:
Đã phát hiện ra ý tưởng auto của thằng chủ tool. Nó viết 1 đoạn code lần lượt open các file từ 1-->25b. Các files này là 1, chỉ renamed lại mà thôi, tổng cộng 62 lần rồi loop back lại.
Bác nào viết đc đoạn code này pót vào đây cho anh em sử dụng nhé, cam ơn nhìu nhìu!!!

Không cần auto click gì đâu, vì ads click mỗi ngày khoảng 4-5 cái thui. Phần lớn là kiếm points đc nhờ Cashbar thôi bạn ah

ah ý của bác chủ thớt là chạy 1 lúc nhiều cái cashbar đó hả, nếu vậy thì em có thể là 1 cái cùi bắp chạy 1 lần 25 cái cashbar dc, mà ko biết thế có bị Ban ko thì em chịu, bác nào có acc cùi cho em mượn test thử, làm biếng đăng kí wa @@!

ko biết em làm thế này có giống như tool chủ thớt nói ko nữa ( vì chưa sài tool đó lần nào @@! )
tool chạy 1 lúc 25 cái cashbar sau đó delay 10s để chờ kết nối và load quảng cáo, delay thêm 10s nữa rồi tắt hết 25 cái cashbar đang chạy, xóa cookie, delay 10s và tiếp tục chạy lại vòng lặp, ko biết có đúng ko @@!

ko biết em làm thế này có giống như tool chủ thớt nói ko nữa ( vì chưa sài tool đó lần nào @@! )
tool chạy 1 lúc 25 cái cashbar sau đó delay 10s để chờ kết nối và load quảng cáo, delay thêm 10s nữa rồi tắt hết 25 cái cashbar đang chạy, xóa cookie, delay 10s và tiếp tục chạy lại vòng lặp, ko biết có đúng ko @@!

Up lên đi bạn, vì cái tool của nó cũng chạy tương tự như vậy thôi. Add khoảng 10 cái chạy thử, tham quá cũng không hay. 1 cái bật lên chạy tầm 30s thì tự tắt đi. Mỗi cái bật lên cách nhau 10s là good nhất ^^. Up lên đây tớ lấy acc test trc, chạy tầm 3 ngày ok thì các bạn vào xài nhé :binhsua02: Tập thể dục nào

em làm xong rồi chạy 1 lúc 60 cái cashbar, em test thử thì thấy chạy 15 phút dc ~ 300 điẻm, có lẽ do chạy nhiều wa nên nó đang nhập lâu, để em sửa thêm chút rồi send cho mọi người
YH :trangkhuyet.nganthu
ai cần thì pm YH nha, em ko up lên đâu, ai sài thì quét virut kĩ nha, ko có gì lại chửi em, sài bị Ban đừng quăng gạch em nha @@!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week