Event [HOT] Chia tay MMO !! xin band acc forever

Status
Not open for further replies.
Choảnh cho nó sang ấy mờ kệ ng ta đi :D
Chị ấy sợ bị hack vì ko có thời gian vào forum nữa thì banned, kẻo hacker lấy đc acc đi scam thì ảnh hưởng tới người khác, thread event của người ta, bạn ko tham gia thì thôi vào cmt sai điều kiện dự thưởng nhiều vậy?

ta
Chắc cái thear cũng nói lên tất cả rồi. :D:D:D:D

Giờ mình nhiều tâm trạng và muốn nói nhiều lắm, nhưng cũng chỉ túm cái váy lại vài câu

rồi đi vào chủ đề chính là giải thưởng luôn :p:p

---------------------------

Bước chân vào mmo cũng đã 1 thời gian khá dài. Từ ngày là gà đi đâu cũng bị ném đá:oops::oops:

đến giờ đã thành thiên nga :D . Đều nhờ vào sự thương yêu, giúp đỡ, dìu dắt của tất cả các bạn.

-- Mình xin cảm ơn tất cả mọi người đã luôn ở bên mình trong thời gian qa, nhất là

@thachthao @Kurillin : 2 người bạn, người em, tốt nhất của mình. người mà mình có thể chia sẻ mọi thứ

@Tranau90 @legialoc : 2 người thầy. sfu. đã giúp đỡ mình rất nhiệt tình, và thương yêu hết mực cho mình có dc ngày hôm nay

Chúc cho mmo ngày càng phồn thịnh. và có thêm nhiều hình thức kiếm tiền mới

Chúc cho tất cả mọi người kiếm được thật nhiều và thành công vs mmo

Chúc cho scammer sớm ngày gặp quả báo :D:D:D

----------------------

Thể lệ : Mỗi người cmt 1 lời chúc bất kỳ. và like topic

Điều kiên : Tất cả mọi nick lập trước ngày hôm nay. kể cả clone

Giải thường : 6 giải nhất. mỗi giải 50k, quay random :rolleyes::rolleyes:

thời gian kết thúc 23h.59' ngày 8.5 , và xin được ban nick ngay sau khi kết thúc event o_Oo_O
.
.
.
.
......
P.s. ai không like không đủ dk nha
tạm biệt! 1 ngưồitốtn ữa đã rời 4rum :(:oops:

Chúc thớt an lành bên bến đỗ mới

Chúc bác trở lại cuộc sống thực!không còn sống ảo nữa! Tiền ở đâu cũng có hãy biết nắm lấy cơ hội của mình! Phước bất trùng lai,hoạ vô đơn chí bác ạ!

m
Chắc cái thear cũng nói lên tất cả rồi. :D:D:D:D

Giờ mình nhiều tâm trạng và muốn nói nhiều lắm, nhưng cũng chỉ túm cái váy lại vài câu

rồi đi vào chủ đề chính là giải thưởng luôn :p:p

---------------------------

Bước chân vào mmo cũng đã 1 thời gian khá dài. Từ ngày là gà đi đâu cũng bị ném đá:oops::oops:

đến giờ đã thành thiên nga :D . Đều nhờ vào sự thương yêu, giúp đỡ, dìu dắt của tất cả các bạn.

-- Mình xin cảm ơn tất cả mọi người đã luôn ở bên mình trong thời gian qa, nhất là

@thachthao @Kurillin : 2 người bạn, người em, tốt nhất của mình. người mà mình có thể chia sẻ mọi thứ

@Tranau90 @legialoc : 2 người thầy. sfu. đã giúp đỡ mình rất nhiệt tình, và thương yêu hết mực cho mình có dc ngày hôm nay

Chúc cho mmo ngày càng phồn thịnh. và có thêm nhiều hình thức kiếm tiền mới

Chúc cho tất cả mọi người kiếm được thật nhiều và thành công vs mmo

Chúc cho scammer sớm ngày gặp quả báo :D:D:D

----------------------

Thể lệ : Mỗi người cmt 1 lời chúc bất kỳ. và like topic

Điều kiên : Tất cả mọi nick lập trước ngày hôm nay. kể cả clone

Giải thường : 6 giải nhất. mỗi giải 50k, quay random :rolleyes::rolleyes:

thời gian kết thúc 23h.59' ngày 8.5 , và xin được ban nick ngay sau khi kết thúc event o_Oo_O
.
.
.
.
......
P.s. ai không like không đủ dk nha
Mới hum qua chúng mình còn tâm sự với nhau thế mà....thôi chúc cậu Hải Phòng thành công trong cuộc sống mới
P/s: giải 50k tiền mặt hay gì vậy thớt

ra đi nhẹ nhàng nha cậu R.I.P :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66