• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hot !!! Admin pix đã suy nghĩ lại , ko black list 1 số dãy ip nữa ???

Status
Not open for further replies.
thôi bác ơi đừng có chém phải fake ip mới vào được này, này h tắt mở modum mún cháy rồi mà có được đâu.

tiêu đề là thế thôi , chứ e chưa chắc , mấy bác đừng chém em . Sáng nay em cũng như 1 số bác , ko vào đc web , thía là zở chiêu cũ => fake ip toàn máy , load ngon lành , có tội hơi bị lagg :)) , nhưng vừa nãy , em vào pixprofit = ip vn thì đc ( sáng giờ ko tắt modem , ko reset gì hết ) phải chăng admin pix đã suy nghĩ lại :D , bác nào sáng giờ vào ko đc , thử lại lần nữa xem , rồi vào đây báo với

Chủ topic nói chuyện dễ thuơng quá, làm được thì cứ lo làm đi kẻo....:binhsua45::binhsua45::binhsua45:

....................................

Attachments

93.3 KB · Views: 97
    88.2 KB · Views: 93
    87 KB · Views: 90
Last edited by a moderator:
fake gì cậu ơi
tớ mạng FPT vẫn vào bt nè
đang cày pri 4 =.=
mình cũng xài FPT mà ko vào đc nè,bạn cho mình biết địa chỉ IP của bạn thế nào ko để mình reset modem,đến lúc nào dải IP kiểu như bạn thì mình dừng.thankss

cảm ơn bác admin, nhờ bác cấm IP j j đó của tụi nó mà nhờ đó nhà em chạy như máy, load ko kịp gõ.
1 lần nữa cảm ơn bác, em hứa sẽ cố gắng gõ 1 ngày kiếm khoãng 150k :))

cảm ơn bác admin, nhờ bác cấm IP j j đó của tụi nó mà nhờ đó nhà em chạy như máy, load ko kịp gõ.
1 lần nữa cảm ơn bác, em hứa sẽ cố gắng gõ 1 ngày kiếm khoãng 150k :))

lạy bác,bác ích kỷ vừa vừa thôi chứ,đừng cười trên nỗi đau của người khác,ác giả ác báo,rồi cũng có lúc bị band cho xem.

ặc bác thaivinhmanh proof ở đây là có ý gì vậy, mọi người đang tìm cách làm việc tiếp mà,nếu có thì show ra chứ ở đây mà khoe vậy chứ

hay nó đang update để ưu tiên cho dân mình? :D:binhsua139: :binhsua139:

thôi xin những bác đang vào đc đừng vào đây comment,thèm nhỏ nước dãi.

mình đang gõ pix từ chiều tới h có bị j đâu nhỉ ?

Ờ mà mình test luôn 2 mạng rồi . Thằng VTC với CMC vào pix vô tư , facebook cũng thế , chưa từng bị chặn lần nào cả . Thằng VTC làm wifi cho khách còn CMC thì xài cá nhân :binhsua07:

Last edited by a moderator:
mình đang gõ pix từ chiều tới h có bị j đâu nhỉ ?

Ờ mà mình test luôn 2 mạng rồi . Thằng VTC với CMC vào pix vô tư , facebook cũng thế , chưa từng bị chặn lần nào cả . Thằng VTC làm wifi cho khách còn CMC thì xài cá nhân :binhsua07:

thật vậy hả?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back