Hóng quiz update & pay đạn tháng 1

Status
Not open for further replies.
Mình có 8 kênh vào net Quiz không bị vi phạm gì bị unlink hết tháng 12 muốn vào lại thì thế nào vậy (Trạng thái kênh vẫn tốt)

mình có kênh life nó tự động chuyển sang Quiz và $ trong thống kê bị mất hết, có ai bị như vậy không nhỉ?

Kênh không bị gì ko đá. tắt kiếm tiền vì nhấp chuột không hợp lệ. Hỏi bên google thì hoàn toàn không vi phạm. mẹ nó. khốn nạn

giờ còn có mấy người thôi hóng làm gì, chơi nhiều quá nát bét hết rồi

Mình có 8 kênh vào net Quiz không bị vi phạm gì bị unlink hết tháng 12 muốn vào lại thì thế nào vậy (Trạng thái kênh vẫn tốt)
kg đc nhe bác!h gmail và kênh của bác vào blacklist của thằng quiz goy, chuyển sân đi:p:D:D

Kênh ngon tháng trước đc 7k, ko chấp nhận điều khoản của youtube nên bị đá khỏi quiz. Vào bảng điều khiển quiz vẫn còn mà trong kênh k còn :((

Kênh ngon tháng trước đc 7k, ko chấp nhận điều khoản của youtube nên bị đá khỏi quiz. Vào bảng điều khiển quiz vẫn còn mà trong kênh k còn :((
vãi, chấp nhận trễ thế?

nó có ghi lý do là không chấp nhận điều khoản mới không?

kênh của mình cũng chưa chấp nhận đây. mỗi lần vào youtube check nó đều hỏi. nhưng mình toàn bỏ qua. đến giờ vẫn chưa làm sao

nó có ghi lý do là không chấp nhận điều khoản mới không?

kênh của mình cũng chưa chấp nhận đây. mỗi lần vào youtube check nó đều hỏi. nhưng mình toàn bỏ qua. đến giờ vẫn chưa làm sao
chấp đi bác :D

Hóng thì phải tầm ngày 20 là chuẩn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,621
170,729
Latest member
inhopgiaymem