HÓNG - GA PI THÁNG 6/2016 - HÓNG !!!

các bác có thể cho em theo làm đệ tử đc ko :(

uk thì hóng cùng anh em cho vui.nhưng thấy bảo đang có bão thì phải.gà qué chết la liệt :D
còn mình vẫn bình an.đang mong như mong mẹ đi chợ về.hy vọng nó không delay như tháng trước

Bão thì tháng nào chẳng có. Nuôi GÀ kiểu công nghiệp thì chấp nhận thôi :D:eek::confused:

Bão thì tháng nào chẳng có. Nuôi GÀ kiểu công nghiệp thì chấp nhận thôi :D:eek::confused:
bác dc bao nhiêu, mình đang có 1 con đang cho pi 400$, và 1 con chờ pin sai DC phải chờ 15 ngày :mad:

Bão to quá mọi người ơi. Kênh chiều nay bình thường , giờ vào thấy tắt $ hết trơn. VÀo phần kiếm tiền thấy bị tắt do GA. Vào GA thì bị vô hiệu hóa cmnr. Buồn quá thôi. Sao tháng này lại bão nặng vậy nhỉ. 3 kênh , 1 kênh die, 2 kênh còn xanh. Mà giờ nó cho đi luôn con GA.

đang có bão mà pip pi nỗi gì :D
Giờ mới biết có bão bác ơi. E đau tim quá. Đi 2 con hết 1k rồi. Còn 1 con nữa. Đi luôn chắc e chết quá. Chưa dám kiểm tra luôn. Mà sao tháng này nó mạnh tay vậy nhỉ. Chắc a e đi sạch rồi.

Bão to quá mọi người ơi. Kênh chiều nay bình thường , giờ vào thấy tắt $ hết trơn. VÀo phần kiếm tiền thấy bị tắt do GA. Vào GA thì bị vô hiệu hóa cmnr. Buồn quá thôi. Sao tháng này lại bão nặng vậy nhỉ. 3 kênh , 1 kênh die, 2 kênh còn xanh. Mà giờ nó cho đi luôn con GA.
GA cúm nặng quá mà @@. Chia buồn bác !

1 con 1671$ 1 con 826$ :D
Bạn có bị chi k. Hình như nó quét cùng ip và máy tính luôn à. Các con ga mình mới dk mới tanh đều đi hết. A e nào trải qua rồi xin chỉ giáo. 2 ga mình mới dk có mấy ngày được chấp nhận rồi , k bị sao , mà lại cho đi luôn.

tình hình là gì. em có con GA đang chờ PIN mà chờ 2 lần rồi 23 tháng này là hết thơi gian chờ lần 2 vì vậy resquets mã PIN lần 3 là được Úp CMND phải không các Pro mà úp CMND xong GA nó có thanh toán luôn không hay là chờ 22 tháng 7 vậy. Mong các bác PRO chỉ giáo giúp mình với.

tình hình là gì. em có con GA đang chờ PIN mà chờ 2 lần rồi 23 tháng này là hết thơi gian chờ lần 2 vì vậy resquets mã PIN lần 3 là được Úp CMND phải không các Pro mà úp CMND xong GA nó có thanh toán luôn không hay là chờ 22 tháng 7 vậy. Mong các bác PRO chỉ giáo giúp mình với.
Lần 2 là up cmnd dc rồi. Giờ vào up đi. Hàng dưới cùng có chữ xanh xanh, bấm vào đó, làm theo hướng dẫn, k thì vào gogle có bày cách.

Lần 2 là up cmnd dc rồi. Giờ vào up đi. Hàng dưới cùng có chữ xanh xanh, bấm vào đó, làm theo hướng dẫn, k thì vào gogle có bày cách.
không phải bác ơi. 23 này mới hết thời gian lần 2. em hỏi là sau ngày 23 mình úp CMND có được GA thanh toán không

Bạn có bị chi k. Hình như nó quét cùng ip và máy tính luôn à. Các con ga mình mới dk mới tanh đều đi hết. A e nào trải qua rồi xin chỉ giáo. 2 ga mình mới dk có mấy ngày được chấp nhận rồi , k bị sao , mà lại cho đi luôn.
Do máy tính và IP của bạn rồi. Mình nuôi 4 gà ko sao hết. 2 con gà nuôi lâu năm đủ PIP, 2 con vừa mới mua về nuôi đang chăm kênh mới nên chưa đủ PIP nhưng cũng ko bệnh tình gì (Nhà 2 con, cơ quan 1 con, 1 con VPS :D)

Pin còn chưa nhận được thì PI kiểu gì đây :( có mấy củ mà đợi Pin lâu quá trời

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom