HÓNG - GA PI THÁNG 6/2016 - HÓNG !!!

Ráng đợi đến chiều đi bạn, tháng trước WU mình cũng tầm 5 giờ chiều mới XANH :D xong bay ra đại lý WU mở 24/7 rút luôn :rolleyes:
Mot GA cua minh duoc PI roi. Mot GA nua chua duoc. Lam gi co cai WU nao mo 24/7 bac cu dua

Mot GA cua minh duoc PI roi. Mot GA nua chua duoc. Lam gi co cai WU nao mo 24/7 bac cu dua

Đại lý WU ở Nguyễn Huệ Q1 ngay phố đi bộ ấy bác, thông tin giao dịch ghi là 24/7, hôm đó 7 giờ tối mình ghé rút vẫn làm việc bình thường.

HAHA! Mình cũng nhận dc link xanh rồi :D :D Ra chỗ gần nàh rút, đỡ chạy đâu xa!!

Đại lý WU ở Nguyễn Huệ Q1 ngay phố đi bộ ấy bác, thông tin giao dịch ghi là 24/7, hôm đó 7 giờ tối mình ghé rút vẫn làm việc bình thường.

HAHA! Mình cũng nhận dc link xanh rồi :D :D Ra chỗ gần nàh rút, đỡ chạy đâu xa!!
minh o Ha Noi ma chang co cho nao nhu the, minh con 1 GA chua Pi , doi PI roi di mot the

hóng tháng này :cool:

em duoc it, duoc co 1k. bac duoc may k ah, chi day cho e voi hihi
toàn lào, việt nam, cam pu chia thì lấy đâu ra mấy K, đủ sống thôi :D

loai day minh thay nhieu khi an ngon phet, ngay co khi dc 60$ do
view chủ yếu của US nên cao là đúng rồi, bọn nước ngoài nó thích xem mấy thể loại như funny, fail compilation, funny animal hay vine compilation lắm. chứ giờ chơi view vietnam lèo tèo được vài $ thì lấy gì ăn :cool:

tình hình là thế nếu mình nhập mã PIN ngày 24 tháng này có được GA thanh toán luôn ko mọi người, mong các pro giúp em với

tình hình là thế nếu mình nhập mã PIN ngày 24 tháng này có được GA thanh toán luôn ko mọi người, mong các pro giúp em với
đủ min 100$ chưa, nhận mã pin đã rồi hãy nghĩ bước tiếp theo. Tầm 2 tuần là mã pin nó về tới thôn bản luôn còn 2 tuần mà chưa về thì hóng đợt sau, pin nó gửi từ Mã Lai về mà :D

đủ min 100$ chưa, nhận mã pin đã rồi hãy nghĩ bước tiếp theo. Tầm 2 tuần là mã pin nó về tới thôn bản luôn còn 2 tuần mà chưa về thì hóng đợt sau, pin nó gửi từ Mã Lai về mà :D
đã đủ min rồi bạn. nếu vậy là GA thanh toán luôn phải ko, hay mình chờ tháng sau

đã đủ min rồi bạn. nếu vậy là GA thanh toán luôn phải ko, hay mình chờ tháng sau
nó phải update trong adsense và chờ tháng sau chứ làm gì mà có pin là thanh toán luôn

Các bạn cho mình hỏi, mình đăng ký tài khoản GA với tên bạn của mình là Nguyen van A, sau khi nhận pin thì mình thêm phương thức thanh toán WU và điền tên của mình Nguyen van B, hôm nay nhận được thanh toán, mà trên biên lai lại ghi là Nguyen van A, thế này thì bạn mình phải đi nhận mới được à?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,852
Latest member
viptoni47
Back
Top Bottom