Hóng Cách Rút Tiền 2 TK Adsense

shopdearmon

Junior
Reactions
16
MR
0.006
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Hôm Qua Lập Topic rồi Nhưng vẫn chưa Được Thông Não..!!
Tình Hình là em Có 1 adsense Content.. Đặt Lên Website Và Đặt Luôn Lên Kênh Youtube....

Nếu em Muốn Đk thêm 1 TK adsense Youtube Nữa..Để tách Youtube Ra
Thì Làm Thế Nào.... line Mạng và Máy Tính khác Thì Em Có rồi....( Dùng Máy Nhà + 1 Máy Quán Nét )

Còn Cái Info Thì Sao Ạ... Khác Info Thì đăng Ký Của Người Thân Rồi Chả Lẽ Cứ Có pay Lôi Người Nhà Đi rút Tiền Hay Sao... (A/E thì ko có Người Nhiệt tình Càng Khó ) Ba Mẹ Thì Yếu ko Muốn Lôi Đi Xa.. Mở TK

Bác Nào... Có Cao Kiến Gì ko??? Nghe Nói Cái ACB online Nhận Dc Online Nhưng Nó Bảo chỉ nhận Được Khi Trùng Tên thanh Toán...

vậy Giải Pháp Nào Để Nhận Tiền Cả 2 Tài Khoản mà đỡ Lôi Người Thân Đi ko Ạ..!! ( Để 1 Mình Quản Lý Và Rút Tiền 2 TK adsense)
Hòng Các Cao Thủ Đang Sử Dụng Nhiều TK Hướng Dẫn chi Tiết Được ko Ạ..!!

Bạn có thể chọn gửi séc về mà..:D..còn nhận chuyển khoản về ngân hàng cũng được...Info là bố mẹ hay anh chị em người thân gì đó..sau đó cứ thế mà nhận tiền về thôi..
Còn nếu mà chọn kiểu Western Union trùng info với GA còn lại thì mình chịu..^^.

Hôm Qua Lập Topic rồi Nhưng vẫn chưa Được Thông Não..!!
Tình Hình là em Có 1 adsense Content.. Đặt Lên Website Và Đặt Luôn Lên Kênh Youtube....

Nếu em Muốn Đk thêm 1 TK adsense Youtube Nữa..Để tách Youtube Ra
Thì Làm Thế Nào.... line Mạng và Máy Tính khác Thì Em Có rồi....( Dùng Máy Nhà + 1 Máy Quán Nét )

Còn Cái Info Thì Sao Ạ... Khác Info Thì đăng Ký Của Người Thân Rồi Chả Lẽ Cứ Có pay Lôi Người Nhà Đi rút Tiền Hay Sao... (A/E thì ko có Người Nhiệt tình Càng Khó ) Ba Mẹ Thì Yếu ko Muốn Lôi Đi Xa.. Mở TK

Bác Nào... Có Cao Kiến Gì ko??? Nghe Nói Cái ACB online Nhận Dc Online Nhưng Nó Bảo chỉ nhận Được Khi Trùng Tên thanh Toán...

vậy Giải Pháp Nào Để Nhận Tiền Cả 2 Tài Khoản mà đỡ Lôi Người Thân Đi ko Ạ..!! ( Để 1 Mình Quản Lý Và Rút Tiền 2 TK adsense)
Hòng Các Cao Thủ Đang Sử Dụng Nhiều TK Hướng Dẫn chi Tiết Được ko Ạ..!!
like

Nếu Mình Nhờ Người Khác Địa Chỉ Tương Đối Xa Nhận Pin Hộ... Sau Khi Comfirm Pin rồi Mình Đổi tên thanh toán Cho Mình.. ( Địa Chỉ Vẫn Giữ Địa Chỉ Cũ Của Người Họ Hàng Kia )

Khi Nhận WU có Nhận Được ko Các Bác ( hay Phải đổi cả địa Chỉ Thanh Toán Về Mình Nữa Mới Nhận Được )

Địa Chỉ Thanh toán..<Có Khác TRong Adsense Có Khác Với Infomation ko? hay Nó đồng Nhất Chỉ là 1 cái ...

Mong Các Bác Tiếp Tục Tư Vấn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,876
Latest member
silva08701136
Back
Top Bottom