Suggest Hỏi về việc ngân hàng Việt Nam hold tiền từ paypal

Chắc các bác hack tiền hoặc nguồn tiền bẩn nên nó gọi ra thôi

100% laf vcb hold tiền thôi khỏi giải thích nhiều, vì vừa có 1 thằng cũng bị tương tự thứ 2 ra bank giải trình, có yahoo cho mình xin
cũng có 1 thằng ko rút dc tiền từ ACB hả bác. Hay là VCB?

vcb thôi, nó bắt chứng minh tiền và ko cho giao dịch, có điện thoại gọi tới, tại nó rút số tiền lớn
Bác giải trình thế nào? VCB có chấp nhận? Hay là cấm không cho bác nhận tiền nữa?

Mình rút bình thường nhé. Không vấn đề gì . Quan trọng là tiền gì thôi bạn ah

Ai giải trình thành công . review cho anh em học hỏi với nào

minh thì toàn nhận từ net offer k biết nó gọi giải trình thì sao :|
Mình cũng nhận tiền từ aff suốt , có giải trình j đâu . 2k vừa về hôm thứ 6 có việc j đâu . Chỉ tiền bẩn nó nghi mới bắt giải trình thôi

Mình cũng nhận tiền từ aff suốt , có giải trình j đâu . 2k vừa về hôm thứ 6 có việc j đâu . Chỉ tiền bẩn nó nghi mới bắt giải trình thôi
Bạn request hôm nào mà tiền về hôm thứ 6 vậy . M từ with thừ thứ 2 mà chưa về

Toàn đại gia, có ai with về ATM Đông Á chưa :D mình chuẩn bị with vài mươi đô cái acc limit 180day về Đông Á, ko bik suôn sẻ ko

update mới " chính thức bị ngân hàng vcb giữ số tiền từ net 1 tuần để kiểm tra. **** you" đấy là status của 1 admin, còn mấy người nói ko bị sao là do số tiền nhỏ và nó chưa để ý vậy thôi

Nghe bảo giờ bank nào cũng hold mà. with về 1 lần tầm lớn hơn 1k$ là bị hold bắt giải trình thì phải.
ko bik ACB có bị ko nhỉ ?

trên 500tr mới phải giải trình, nhân viên ngân hàng bắt nạt các bác kiếm tết

update mới " chính thức bị ngân hàng vcb giữ số tiền từ net 1 tuần để kiểm tra. **** you" đấy là status của 1 admin, còn mấy người nói ko bị sao là do số tiền nhỏ và nó chưa để ý vậy thôi
Còn acc PP của cậu sao? Có khi nào PP báo với VCB kô?

Tiền bẩn PP sẽ thông báo cho công an, công an sẽ có văn bản phong tỏa tài khoản, nhận tiền bẩn là ngân hàng gọi lên và công an sẽ điều tra ngay nhé.
Các bác chú ý làm ăn trong sạch, đừng hack tiền của ngta rồi rút về bị bắt giải trình là đúng

Tiền bẩn PP sẽ thông báo cho công an, công an sẽ có văn bản phong tỏa tài khoản, nhận tiền bẩn là ngân hàng gọi lên và công an sẽ điều tra ngay nhé.
Các bác chú ý làm ăn trong sạch, đừng hack tiền của ngta rồi rút về bị bắt giải trình là đúng
tiền nhận từ nét work có được coi là tiền bẩn ko nhỉ nếu bị giải trình mang cái mail nét gửi tiền là được nhỉ :D hỏi trước đề phòng

tiền nhận từ nét work có được coi là tiền bẩn ko nhỉ nếu bị giải trình mang cái mail nét gửi tiền là được nhỉ :D hỏi trước đề phòng
tiền làm ăn được trả lương là sạch, tiền hack rồi chuyển lòng vòng là tiền bẩn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom