Suggest Hỏi về việc ngân hàng Việt Nam hold tiền từ paypal

0nly0nel0ve

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình theo mình biết là VietComBank hold tiền và bắt giải trình nguồn gốc
Cho mình hỏi cái nữa là anh em có ai bị hold và bắt giải trình nguồn gốc ngoài ngân hàng VCB này ko
Giờ mình bị hold ko biết có nên giải trình nguồn gốc ko hay kêu nó refund lại paypal cho mình được ko nhỉ
Paypal đã là ngân hàng uy tín, khi làm đã phải giải trình với paypal để gỡ limit bây giờ còn gặp bank VCB làm kiểu này khác nào làm khó anh em nhỉ.
Cám ơn đã đọc bài thank

Cho mình hỏi cái nữa là anh em có ai bị hold và bắt giải trình nguồn gốc ngoài ngân hàng VCB này ko
Giờ mình bị hold ko biết có nên giải trình nguồn gốc ko hay kêu nó refund lại paypal cho mình được ko nhỉ
Paypal đã là ngân hàng uy tín, khi làm đã phải giải trình với paypal để gỡ limit bây giờ còn gặp bank VCB làm kiểu này khác nào làm khó anh em nhỉ.
Cám ơn đã đọc bài thank
PP ko phải là một Ngân hàng bạn nhé, nó chỉ là một một trung gian thôi

sao lại có vụ này nữa? Vừa rút bên exim có sao đâu nhỉ? Để rút thử lần nữa xem có phải mới có luật ko...

Chắc lại chặt chém anh em ta đây mà @@

Oi bt thoi. Chuyen giai trinh da co tu lau. Nhung it gap thoi

PP chém, ngân hàng việt nam chém -----> ra đường mà nằm :mad:

ACB vẫn về ngon nhưng chỉ đối với nhà giàu ===> còn nhà nghèo fee rút chua quá :D:D:D

công nhận riết rồi hết luật này đến luật kia, siết chết anh em ta quá :(

Hình như hôm trước cũng có bác bị ntn.. bảo phải lên VCB giải trình gì đó..ko biết vụ ấy thế nào rồi nhỉ?

mấy bác cứ bảo tiền mua bán hàng trên mạng . người ta muốn điều tra thì dù có đào lỗ chui xuống củng không có thoát.

Cám ơn đã đọc bài thank
Theo luật thì bạn không phải giải trình và ngân hàng không có quyền Hold nhé. Giao dịch trên 500 triệu mới phải giải trình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,648
Latest member
ngoclien131211
Back
Top Bottom