Suggest Hỏi về việc ngân hàng Việt Nam hold tiền từ paypal

cho nó refun về paypal là ok cậu

Giải trình như thế nào các bạn ơi???cho nó refund xong thì rút về kiểu gì :(

cho nó refund....rồi bán paypal cho aj cần..vậy cho nhanh...rút banks làm j

Giải trình như thế nào các bạn ơi???cho nó refund xong thì rút về kiểu gì :(
cậu rút lần đâu hay nhiều lần r. Mà ra ATM rút ko dc là sao. Nó hiện thông báo gì bạn. Bạn check trong thẻ có tiền r hả :-?

cậu rút lần đâu hay nhiều lần r. Mà ra ATM rút ko dc là sao. Nó hiện thông báo gì bạn. Bạn check trong thẻ có tiền r hả :-?
lần đầu cậu, ATM báo không thực hiện được giao dịch (mình tưởng bị lỗi nhưng thấy mấy người khác rút ngon lành), suy ra là bị hold mẹ nó rồi!
p/s:tiền về trong thẻ từ hôm qua :(

lần đầu cậu, ATM báo không thực hiện được giao dịch (mình tưởng bị lỗi nhưng thấy mấy người khác rút ngon lành), suy ra là bị hold mẹ nó rồi!

Nhiều khi bị lỗi giao dịch 1 lần làm lại lại được .

Bạn ra bank rút được 100% , thế mà cứ làm anh em hoảng sợ :) cẩm chứng minh thư ra bank đi nhé ! Tiền vào tk rồi thì ko có chuyện ko rút được !

Cậu check tiền có trong thẻ r hả. Hay do thẻ chưa kích hoạt :-? chứ tiền về thẻ r thì còn hold gì nữa. Thường nó hold nó gọi điện cho mình mà :-?

Vậy ai gọi là hold a . hold nó call ra bank ma @@

Có khi cây ATM đó đang bị lỗi. Cậu ra cây khác rút thử xem. Chứ hold nó gọi điện từ lúc có lệnh nạp tiền vô tk mà. Chứ tiền đã vào tk thì còn hold gì nữa @@!

hold thì tiền không có trong tài khoản làm gì mà về rồi
hold là nó chưa cradit vào acc làm sao biết tiền về?

lỗi gì mà lỗi, có mấy thằng sau mình nó rút ầm ầm :(

hold thì tiền không có trong tài khoản làm gì mà về rồi
hold là nó chưa cradit vào acc làm sao biết tiền về?
chắc bác ấy rút nhầm cây ATM đang bị lỗi nên nó báo giao dịch ko thực hiện được. ~~

lỗi gì mà lỗi, có mấy thằng sau mình nó rút ầm ầm :(
vậy bác ra bank hỏi thử xem. chứ nó mà hold thì nó ko nạp vô tk của bác đâu @@!. Chắc thẻ bị gì r

Tình hình theo mình biết là VietComBank hold tiền và bắt giải trình nguồn gốc
Cho mình hỏi cái nữa là anh em có ai bị hold và bắt giải trình nguồn gốc ngoài ngân hàng VCB này ko
Giờ mình bị hold ko biết có nên giải trình nguồn gốc ko hay kêu nó refund lại paypal cho mình được ko nhỉ
Paypal đã là ngân hàng uy tín, khi làm đã phải giải trình với paypal để gỡ limit bây giờ còn gặp bank VCB làm kiểu này khác nào làm khó anh em nhỉ.
Cám ơn đã đọc bài thank
Luật nào, ở đâu dẫn ra giúp đi bro
http://www.vietcombank.com.vn/Personal/MoneyTransfer/#Nhantien
Bạn đọc cái này nhé, gửi tiền đi nước ngoài cần giải trình thôi, còn nhận tiền thì theo luật phòng chống rửa tiền bạn search trên mạng, trên 500 triệu mà cảm thấy nghi ngờ thì mới phải giải trình
Còn việc VCB gọi chủ thớt lên chắc do nhầm lẫn thông tin nào đó lên VCB gọi lên làm rõ để nó ghi có vài tài khoản cho chắc ăn thôi, sợ nhầm lẫn, mình làm exchange Moneybookers trên mạng vẫn rút 3000 - 5000 USD/ lần về VCB bình thường chả bị làm khó dễ gì đâu nếu họ tên, số tài khoản, địa chỉ ngân hàng... Ghi đúng hết nhé

100% laf vcb hold tiền thôi khỏi giải thích nhiều, vì vừa có 1 thằng cũng bị tương tự thứ 2 ra bank giải trình, có yahoo cho mình xin
Lại có người phải giải trình à? update lên cho mọi người biết

Announcements

Forum statistics

Threads
418,564
170,654
Latest member
tinhtunasa
Back
Top Bottom