Ask hỏi về offer android

puquyen

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình là member là offer cũng được 1 thời gian khá lâu nhưng mình ít lên diễn đàng cập nhật nên giờ thấy "làm offer android"...mình không biết là offer gì...mình chỉ toàn làm offer các nét thôi..mong các bạn nào r thì giải thích giữ mình...nếu có thể cho mình học hỏi với.
Chân thanh cảm ơn!
Yh:puquyen

Mình là member là offer cũng được 1 thời gian khá lâu nhưng mình ít lên diễn đàng cập nhật nên giờ thấy "làm offer android"...mình không biết là offer gì...mình chỉ toàn làm offer các nét thôi..mong các bạn nào r thì giải thích giữ mình...nếu có thể cho mình học hỏi với.
Chân thanh cảm ơn!
Yh:puquyen

Tình hình giờ căng như dây đàn, tốt hơn hết kog nên tìm hiểu cho khỏe. Chỉ những pro mới sống nổi times này!

PM mình có j a e cùng trao đổi và hợp tác làm cùng nhau.

éc, thấy PPD có mấy off android và OS đó, cài BS mà không biết chiến như thế nào. khó ăn quá trước giờ làm off baner vs các net ko ak

"offer android"...mình không biết là offer gì.. " off android là nhửng con off làm trên hệ điều hành adroi hặc giả lập của nó :D
đại khái là không biết thì đừng làm cho khỏe , thời gian này site android hầu như đang ngưng :D :D

"offer android"...mình không biết là offer gì.. " off android là nhửng con off làm trên hệ điều hành adroi hặc giả lập của nó :D
đại khái là không biết thì đừng làm cho khỏe , thời gian này site android hầu như đang ngưng :D :D
1 là ngưng 2 là banned tè lè, càng làm càng chán thôi :D

android một thời đả qua :D :D củng có thể là ko qua vs một số người nhưng mình thì hết thật rùi :D :D

CPI, PPV, CPC, CPM, Campaign, Media Buying... Vài từ liên quan -_-

cậu này chuẩn nè ..... đến lúc paid may mắn lắm thì lời chút . ko thì lỗ :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week