Ask Hỏi về fake 2 ip khác nhau cho cùng 1 loại máy ảo :D

Sino

Banned
Reactions
563
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình mình cài máy ảo Android MEmu : http://www.xyaz.cn/en/

loại máy ảo này cho phép chạy multi trên PC , giờ mình muốn fake ip cho cả 2 máy ảo đang chạy với 2 quốc gia riêng biệt 1 cái US 1 cái UK thì có cách nào ko nhỉ :(

mình dùng 1 blue 1 droid4x thì fake đc mạng khác nhau vì cổng nhận mạng 2 thằng khác nhau : "HD-Network.exe" và "VBoxHeadless.exe"

nhưng MEmu thì chạy multi nhưng lại cùng 1 cổng nhận mạng là : "MEmuHeadless.exe" :(

Ai có cách gì giúp với...

Hình ảnh minh họa :

Tình hình mình cài máy ảo Android MEmu : http://www.xyaz.cn/en/

loại máy ảo này cho phép chạy multi trên PC , giờ mình muốn fake ip cho cả 2 máy ảo đang chạy với 2 quốc gia riêng biệt 1 cái US 1 cái UK thì có cách nào ko nhỉ :(

mình dùng 1 blue 1 droid4x thì fake đc mạng khác nhau vì cổng nhận mạng 2 thằng khác nhau : "HD-Network.exe" và "VBoxHeadless.exe"

nhưng MEmu thì chạy multi nhưng lại cùng 1 cổng nhận mạng là : "MEmuHeadless.exe" :(

Ai có cách gì giúp với...
ib

upppp =.=

Co cach nao doc lap 2 process do thi se fake dc cau a, doc lap nhu bítive ssh xem sao

Co cach nao doc lap 2 process do thi se fake dc cau a, doc lap nhu bítive ssh xem sao
chia port thì dễ chứ 2 thằng cùng chạy song song , tên cùng giống nhau thì ko biết sao để bitvise nó phân biệt nữa :(

chia port thì dễ chứ 2 thằng cùng chạy song song , tên cùng giống nhau thì ko biết sao để bitvise nó phân biệt nữa :(
Ra yahoo coi giai quyet dc hok

nếu dùng Vip72 chắc giải quyết dc.;)
mình dùng vip72 , port 9951 , proxifier để port 9951 cho host là MEmuHeadless.exe

thêm 1 bitvise port 1080 , proxifier port 1080 cho host là MEmuHeadless.exe

:( :(

Thay og alo 1 tieg roi ko tra loi nua, ai block cha noi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,755
171,836
Latest member
bwyavstudio
Back