[hỏi] payweb EX sang LR sao ko nhận đc tiền

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
tình hình là em có 1.50$ trong payweb và mún ex sang LR nhưng mà sao ko thấy tiền về LR nhỉ mấy bác EX thằng payweb này thì pay tiền luôn hay đợi thế ?

nhận 0.54 ko dc toàn báo đã nhận hôm nay rồi mà hởm nay có nhận được lần nào đâu

Upvote 0
nhận liền mà mấy anh trong forum có bài hd cụ thể rồi đó, mấy anh để ý thời gian qua 24h chưa rồi mới đc nhận tiếp nè, hồi sáng em ko lấy đc có báo nhận rồi @@ nhưng nãy vào thì lại nhận đc, à chú ý xem IP có bị đổi ko dạo này em thấy nhiều người chơi xấu cheat nó nên nó thấy acc bất ổn là khóa liền, em nghĩ thế

Upvote 0
Vụ này chưa thử:) Park lập một cái topic rõ ràng cho anh em hiểu hơn nhé

- e thấy nhìu mem lập rùi, lập lại sợ trùng nên hơm dám lập nữa... để 3 ngày nữa pay được lần 2 thì viết cái tút hứong dẫn pay... :x

Upvote 0
các cậu xem trong bài hướng dẫn mình post trong box payment rồi đó từ lúc đăng ký cho tới lúc tiền về LR, có proof. Còn về chuyện hôm nay ai không lấy đc bonus hay ex đc qua LR là do có quá nhiều người cheat làm chương trình bonus này đang gặp trục trặc, tình hình là bị hoãn đến thứ 2 ngày 11/4 mới có kết quả, mình sẽ cố cập nhật tin tức mới nhất sau

Upvote 0
:)) VN có tính cần cù có site mới thì liền cheat ngay =))

Upvote 0
hức..thăgn này pay liền. mình ex 4 lần /day có viẹc gì đâu. vừa ex đc 10$. :D. đến thư 2 là nó fix hoàn chỉnh. chuyển sang chơi nghiệm chỉnh. chơi 2 ngày đc khoảng 18Lr gì đó. ko biết tới đây nó fix hay là nó close. kệ. có Lr chơi bet rầu. nếu ex mà chưa có $ thì ac có vấn đề. làm cái ticket giúp đỡ. mình chơi đàng hoàng thì cứ cần trợ giúp. xem bị vướng mắc bước nào.

---------- Post added at 09:38 PM ---------- Previous post was at 09:36 PM ----------

site tậm thời ko cho reg ac cho đến ngày thứ 2.lý do bot nhiều quá.

---------- Post added at 09:41 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

AE chú ý là face sock pp thì có thể qua. thằng này thì khó vì khi điền ID vào thì một đoạn script đc tải xuống chạy trên môi trường java...và info đã đc check...nếu face sock nhưng info vẫn bị lưu lại. muốn cheat thì cần tìm hiểu nữa

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,810
170,883
Latest member
sundrivingacadem
Back
Top Bottom