Tutorial Hỏi nhanh- đáp lẹ những vấn đề cơ bản của dự án http://pixprofit.com !!!

có bác nào bị time out k,mình dung FPT

Mình nghi nghi các code hình hôm nay xuất hiện yêu cầu chẳng khớp với hình ành, nên view lại xem thì kết quả như 2 hình sau mà mình gõ dont know là hoàn toàn sai.
1/ Hình 1 yêu cầu các loại xe cơ giới xây dựng (như máy ủi, xúc, đào, san gạt...), hình thì toàn cây cối, hoa quả...

2/ Hinh 2 yêu cầu xe dã ngoại, hình thì toàn biển báo giao thông, biển....

Để lát nữa nếu gặp lại code kiểu này thì ESC xem thế nào!

Mình nghi nghi các code hình hôm nay xuất hiện yêu cầu chẳng khớp với hình ành, nên view lại xem thì kết quả như 2 hình sau mà mình gõ dont know là hoàn toàn sai.
1/ Hình 1 yêu cầu các loại xe cơ giới xây dựng (như máy ủi, xúc, đào, san gạt...), hình thì toàn cây cối, hoa quả...
View attachment 69645
2/ Hinh 2 yêu cầu xe dã ngoại, hình thì toàn biển báo giao thông, biển....
View attachment 69646

Để lát nữa nếu gặp lại code kiểu này thì ESC xem thế nào!
mình không hiểu lắm , coi view xong rồi thì làm sao biết được code đó gõ đúng hay sai? thấy toàn ghi dãy bit 1010 ko à @@

mình không hiểu lắm , coi view xong rồi thì làm sao biết được code đó gõ đúng hay sai? thấy toàn ghi dãy bit 1010 ko à @@
Loại code hình này Pix chấm những hình mình chọn là số 1, không chọn là số 0 (kể cả các code hình chọn bằng chữ), nếu chọn ô đầu tiên trên cùng bên trái là a hay click ô này thì Pix sẽ chấm số 1 trong View.
2 hình bị lỗi yêu cầu không khớp với hình nên mình gõ dont know, nên Pix sẽ tick vào ô thứ 4 từ trái sang phải, trên xuống là 1 (tương ứng vói chữ d là vị trí thứ 4 trong bảng chữ cái Alphabet, vì trong 2 code hình này chỉ có 8 ô và chữ dont know chỉ có chữ d ở trong số 8 ký tự đầu tiên, các chữ khác như o, n, t k, n, o, w không nằm trong 8 ký tự đầu tiên, nên có thể Pix lại quay lại tick tiếp số 1 cho chữ ở ô số 5,tương tự như vậy cho các tick 1 khác.
Như vậy là mình đã chọn sai.
Khi nào có thời gian, bạn thử view code hình của bạn thì sẽ nhận biết ngay điều này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,417
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week