Tutorial Hỏi nhanh- đáp lẹ những vấn đề cơ bản của dự án http://pixprofit.com !!!

làm sao phóng to được vậy bác?em sắp đuôi rồi chỉ em phát T_T
Dùng kính lúp Microsoft (Manifer) cũng được, nhưng hơi bất tiện, không bằng bạn kéo xuống tab Pix hết cỡ, sát đến taskbar rồi tuỳ bạn chỉnh cho tab hẹp rộng tuỳ thích, bạn có thể tham khảo hình sau xem thế nào.
Mắt mình kém nên ban đêm hình ra nhanh quá phải dùng bản cũ quay tay cho đỡ chảy nước mắt khi phải chọn abcd..ở bản Pix mới.

mình đang dùng soft mới mà, nhưng cay 1 cái nó load code hình lại ko full đc
cái hình ko full đc thì đó là do tỷ lệ khung hình mà anh Đức mặc định, cái đó chỉ có anh Đức fix đc
- Bản cũ : hình ảnh tốt, yêu cầu đôi khi bị che nhưng vẫn thấy rỏ
- Bản mới : tích hợp vào soft, nhưng tỷ lệ lại nhỏ.
Nhưng do nhu cầu và sở thích ai muốn dùng cái nào cũng đc, như mình cận nặng nhưng vẫn dùng bản mới vì theo mình nó tiện hơn thôi. Với lại cũng ko wan tâm mấy cái hình đó lắm :D, ko thấy đc thì cứ esc cho nó lành.

cái hình ko full đc thì đó là do tỷ lệ khung hình mà anh Đức mặc định, cái đó chỉ có anh Đức fix đc
- Bản cũ : hình ảnh tốt, yêu cầu đôi khi bị che nhưng vẫn thấy rỏ
- Bản mới : tích hợp vào soft, nhưng tỷ lệ lại nhỏ.
Nhưng do nhu cầu và sở thích ai muốn dùng cái nào cũng đc, như mình cận nặng nhưng vẫn dùng bản mới vì theo mình nó tiện hơn thôi. Với lại cũng ko wan tâm mấy cái hình đó lắm :D, ko thấy đc thì cứ esc cho nó lành.
ông Đức kêu đang sửa rồi chắc sẽ sớm có bản mới, dù sao gõ trên soft cũng tiện và nhanh hơn nếu quen tay

mấy code tính toán, ví dụ " 4 x 4 "
" 1 + 1 = ? " có cần phải tính luôn k hả
Tiếp tục cập nhật code hình Pix (15.01.2016)
1. Shed (Nhà kho)
View attachment 69285
2. Business front (Mặt tiền cửa hàng/trung tâm TM)
View attachment 69286
3. Train station (nha ga xe lửa)
View attachment 69287
4.Pancakes (bánh kẹp)
View attachment 69288
5.milkshake (sữa đánh/lắc)
View attachment 69289
6.popcorn (bỏng ngô)
View attachment 69290

bác

mình vẫn bình thường ko gì cả test trên ID new 100% nên chắc chắn
thế gặp code tính là bác ghi hẳn kết quả chứ gì

tối qua có gặp trường hợp hiện 9cái ảnh, k ghi số cũng chẵng ghi chữ vậy thì mình gõ theo số thứ tự hay gõ abc vậy mấy bạn?
và cũng có gặp trường hợp ko số, k chữ cũng không có dòng hướng dẫn chọn gì lun thì 2 trường hợp này các bạn gõ thế nào???

cho hỏi bây giờ ngoài id VN thì còn ssh hay proxy của nc nào làm đc pix ko?

mọi người cho hỏi chút giờ cách tính invi của pix như thế nào nhỉ ? Ac mới lập được 5 invi thì gõ bao lâu nữa thì được thêm invi vậy ? Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom